ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 17

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 14, 2018, 10:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xrayss

สุดมันส์.  น่าจะจัดกันยาวๆๆๆ เลยก๊าบ 

Bon

เขียนได้ดีมากครับ เห็นภาพเลย...พออ่านตอน17จบ รีบกลับไปหาอ่านตั้งแต่ตอน1เลยครับ...ตอนนี้อ่านหมดแล้วทุกตอน รอผู้เขียนมาต่อตอน18อยู่ครับ

วรพงษ์ ศร

ลีลาเหลือร้ายของนักสวมรอยแท้ๆ

por774

ไม่ผิดหวังจริงๆครับกับตอนยาวๆที่ผ่านมา มาลุ้นกันต่อน้องฟ้าจะรอดมือนายเดชมั้ยรึจะเสร็จนายบอย แต่ของแถมนี่สิน้องเหมยจะเป็นไง

Minij Kim

ตอนนี้เด็ดมากครับ แต่งได้ดีจิงๆ ไม่เสียบซะที

San Ban

::Bloody:: เรื่องนี้เด็ดมากครับ อ่านแล้วขึ้น

ของ กุ้ง

karoon

แหม  ท่านผู้แต่งเล่นสลับฉากให้เดชได้ลิ้มลองดาราก่อนซะงั้น  ไม่เป็นไรครับจะตามรอคอยว่าเมื่อไหร่เดชจะได้ลิ้มรสเจ้านายสาวอย่างคุณฟ้าซักที

chalermpon61

amorn niemgerd

อมร

panzeus

น้องเหมย จะโดนพี่เดชกี่ดอกนี่ น่าสงสาร

kamont rasmehirun

Tauomega Phanvichit

alteisen

ตอนที่กำลังจะเสียบนี้ละ จังหว่ะเสียวที่สุดแล้ว

airpolice