ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.4%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.7%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.7%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.7%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
82 (32.5%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.5%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
18 (7.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

ประดิส ประดอย

ความลับที่นาแอบสามีไปเอากับคนอื่นนี้ยิ่งอ่านยิ่งเสียวเลยครับ

biggiggog

น้องนาอาจหลงใหล
จนยอมโดนแตกใน
ขอบคุณมากๆครับ

panax

เด็กหนุ่มๆก็ต้องฟินมากกว่าแน่นอนครับ   ยิ่งตัวแสบแบบโจด้วยนะ

Priceless

จริงๆฉากกับโจจะดีมากเลยนะครับ รู้สึกถึงความเป็นวัยรุ่นดี เสียดายโดนพ่อเสี้ยมเสียคนไปหน่อย

t2222t2000

เรื่องแอบๆแบบนี้เสียวเสมอ หนูนาเลยติดใจชอบเลย

ppptttmmm

momoji

oraphe

ข้าจะแทงเจ้า

เร้าร้อนจริงๆนาเนี่ย และที่สำคัญสามีไม่รู้ด้วย

Chai Mas

Farewell

ถ้าให้โหวตยังไงผมก็เลือกชัยครับ เพราะเป็นคนเดียวที่นาเผลอใจรัก อีกทั้งยัง ยสตน.

savana911

เดาว่า คงไปมีความลับกับน้องมิค เพื่อสอนให้น้องเก่งๆ ซะอีก พลาดครับ 

singkanong

ท่านผู้แต่งครับเรื่องนี้ไม่น่าจบแบบคาใจแบบนี้ น้องพิมโดนแค่ครั้งเดียวเองไม่มีฉากติดใจเกมส์สวาทเลยเหรอ

aone

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ 555 แอบลุ้นให้นามีอะไรกับพี่พลอีก แล้วให้สามีนามีอะไรกับลูกสาวพี่พลอีก  ::DookDig::