ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.4%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.7%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.7%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.7%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
82 (32.5%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.5%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
18 (7.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

yatchy

นาจะเผลอตัวให้โจแตกในไหม  อารมณ์มาแบบถึงขีดแล้ว

savewater

kenwin

batt boon

ตอนนี้เป็นตอนที่เสี่ยพ่อโจ เห็นลีลานาผ่านกล้องถึงได้วางแผนจัดการนา

mcgide

นากับโจนี่ก็หลายครั้งเหมือนกัน
ลึกๆนาก็น่าจะติดใจโจด้วย
แต่หลายๆครั้งก็ยังไม่ยอมให้เสียบสดเลย

bakuryuo

สุดท้ายแล้วเหรอเนี่ย เสียดายจัง เป็นเรื่องที่เขียนได้ดีมากๆเลย แต่แหมเสียดาย ตอนพิเศษดันเป็นโจ ไม่ค่อยชอบเลยหมั่นไส้ 

Silanat P.

Natee Aroonpruksakul

polocat

ขอบคุณมากครับ สนุกกทุกตอน รอติดตาม 
ภาคต่อไปคับ

LittleSnake

อ่านเรื่องนี้จบ ก็ไปต่อ กามฝีกหัด

สนุก และน่าติดตามทั้งสองเรื่องเลยครับ  ขอบคุณมาก ๆ ที่เขียนเรื่องดี ๆ แบบนี้ให้อ่านครับ