ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่6

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 14, 2018, 11:01:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

undercomment

ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องไหมครับนี่ เป็น 'แผนรักแผนสวาท' นักวางแผนกันทุกคนเลยครับเรื่องนี้ น่าติดตามอย่างยิ่ง ::DookDig::

mewzira

นึกว่าจะมีแต่เรื่องเด็ก เมียแกก็ไม่รอดหรือนี่ 1555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เรื่องป้าจิตเป็นชู้กับท่านปลัด เลยเข้าทางทำให้ลุงบุญคำได้ล่อลูกสาวคนเล็กของท่านปลัดเลย....อิอิ

itschelsea11

ได้แก้แค้นด้วย ได้ของฟรีด้วยสบายไป

mhoa2000

nut2559

ปลัดเล่นเมียผมไม่ว่า ท้าผมได้ลูกสาวท่านอย่าโว้ย  ชั่วร้ายแท้ลุง

Bluemuffer

Matsudaira777

ได้เด็กมาอีก 1 แผนเยอะจริงๆเลยลุง

pattaa

zethkhun

ลุง! ร้ายกาจมาก สละของเก่าเก็บเคลมของใหม่ๆสดๆ

Ren Suzugamori

losoit

แผนลุงนี้สุดยอดเลย นอกจากจะได้แก้แค้นแล้ว ได้ฟันน้องมายอีกด้วย

ba1na2

ลุงเสียเมียให้ปลัดชม ลุงเอาลูกคืน น้องมายคงไม่รอดแน่ ชอบข้อดีของคนควยไม่ใหญ่ครับท่าน