ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ? ตอนที่7

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 15, 2018, 10:36:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

matilda

สุดยอดจริงๆครับคุณลุง คงไม่ใช่ครั้งเดียวแน่ๆ

Nikubou

อ่านแล้วรู้สึกเหมือนได้ยินเพลงเก่าๆที่ร้องว่า "ดิ้น ดิ้นกันไหมลุง" ขึ้นมาเลย แต่ทำไมมันเพี้ยนเป็น "จิ้ม จิ้มกันเถอะลุง" ไปได้ก็ไม่รู้สิ ตอนนี้ลุงแกเก็บแต้มได้สามแล้วสินะ "จิ้ม จิ้มให้หมดนะลุง" ผมเชียร์อยู่

schareon

อาการแบบนี้ น้องมายต้องติดใจในรสสวาทของอาบุญแน่นอน มีซ้ำแน่ๆ

นพวิทย์ เลิศวีระศิริกุล

แบบนี้ต้องมีซ้ำแน่นอนใช่ไหมครับ

aoraer

ลีลาระหว่าง ชายแก่กับเด็กน้อย  ลุ้นว่าใครจะได้เข้าป้าย

Iamgogo Aphisit

toremo001

ลีลาดีไว้ก่อน ได้เปรียบ เจอลีลาลุงไป เด็กติดใจแน่นอน

Otaza

ลีลาเหลือร้ายแบบนี้ ไม่ทำให้มายกลัวด้วย รอบหน้า มายเรียกมาหาเองแน่นอน

อ่านแล้ว จะเสียบน้องมายที่โรงเรียน คาชุดนักเรียนเลยมั๊ย
สาวน้อยใจกล้าแบบนี้ กล้าได้กล้าเสียแน่นอน น้องมายในชุดนักเรียน โดนลุงบุญอุ้มในห้องน้ำโรงเรียน ^^

BKK_69

tops2526

cctviseeu

โก๋หมึก

น้องมายไม่น่าจะโดนรอบเดียว ต้องมีซ้ำ

cannarak

roomming99

น้องมายเสร็จลุงบุญไปอีกหนึ่ง อิจฉาลุงบุฐ

mirage

ลุงบุญ ลีลาร้ายกาจ
หนูมาย เสร็จแน่นอน แต่ลุงจะเสร็จหนูมายด้วยไหม