ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jino] Sweet Fox จิ้งจอกสาวแสนสวย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2018, 06:27:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

infinityex

jachal

สาวจิ้งจอกกลับมาใหม่เพราะลืมน้ำเชื้อ

nongzaa bangsai

พลอตซ้ำไปหน่อย แต่ลายเส้นสวยอยู่พอได้

keatmano

ขำขันเล็ก ๆ น้อย ๆ น่าจะเป็นเสน่ห์หนึ่งของมังงะนะครับ .... ตอนแรกก็เดาไว้แล้วว่าจิ้งจอกสาวต้องมาขออีกครั้งเพราะลืมเก็บน้ำเชื้อ ... ก็กลืนกินไปซะหมดจะมีน้ำเชื้อที่ไหนเหลือกลับไปเป็นหลักฐานหล่ะ  ::HoHo::

(S)Kater

โว้ยยยย! ไอ้หนุ่ม เรื่องมากจริ๊งงง ยึกยักอยู่นั่น เขาต้องการความช่วยเหลือนิดหน่อยเอง
ไม่เหลือบ่ากว่าแรง ติดใจจนลืมเอานํ้ากลับทั้งกินทั้งแตกใน ไม่ต้องกลับแล้วแบบนี้ เลี้ยงไว้เลย จิ้งจอกน่ารักๆ

ปล.เป็นผมสติหลุดไปตั้งแต่คำนี้แล้วครับ 555 หูแมวกึ่งโลลิแบบนี้ รับรองแห้งตาย

ชอบนางอ่ะ 55

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

exsoldier

แบบนี้ไม่ต้องกลับแล้ว เด๋วส่งเชื้อไปที่บ้านเอง อยุนี่กันเต้อะ อิอิ ::Shy::

Dragoo

555 เป็นจิ้งจอกสาวที่โก๊ะมาก แต่ก็นะพิธีกรรมประหลาดอย่างนี้ใครๆก็ชอบกัน
น่าจะหลงมาแถวๆเราบ้างน้อ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

mint38-24-38

::Shy:: ฮ่าๆ น่ารักดีนะคะพลอตนี้ แล้วก็แบบว่าลายเส้นสวยด้วยออกเรียบๆ แต่ก็เข้ากับเนื้อหามาก สุดยอดมากค่ะ ขอบคุณทีแ่ปลให้อ่าน สองคนพระนางดูเข้ากันดีมาก ตอนที่นางมาตรงๆว่าอึ๊บๆ กันเนี่ย ฮามากเลย

เรื่องนี้ออกฮา มากกว่าเอ็กซ์นะครับ  ::ChuChu::
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 16, 2018, 11:49:45 ก่อนเที่ยง
โว้ยยยย! ไอ้หนุ่ม เรื่องมาจริ๊งงง ยึกยักอยู่นั่น เขาต้องการความช่วยเหลือนิดหน่อยเอง
ไม่เหลือบ่ากว่าแรง ติดจนลืมเอากลับทั้งกินทั้งแตกใน ไม่ต้องกลับแล้วแบบนี้ เลี้ยงไว้เลย จิ้งจอกน่ารักๆ

ปล.เป็นผมสติหลุดไปตั้งแต่คำนี้แล้วครับ 555 หูแมวกึ่งโลลิแบบนี้ รับรองแห้งตาย

ชอบนางอ่ะ 55

แหม...ก็พระเอกนี่เน๊าะ จะยอมง่ายๆ เดี๋ยวมาดไม่พระเอก สรุปว่าก็จัดหนักจัดเต็มไปตามระเบียบ

ปล.ทำเป็นการ์ดแล้วสวยน่ารักมาก  ::JubuJubu::

banjong chanthasak

garothegold

อยากได้แบบนี้บ้างครับมาชวนแบบนี้สุดยอด ::Shower:: ขอบคุณครับ

Fatx

สวยขนาดนี้มาหาถึงบ้าน จะหูหมูหูหมี จะไม่ปล่อยออกจากบ้านเลยเชียว

::DookDig::

op4911338

::Thinking:: กลิ่นของผมจะมีจิ้งจอกมาหลงไหลบ้างไหมหนออออ

Mining231

เข้าบ้านผมบ้างก็ได้นะ อยู่ถาวรเลยจะดีมาก อิอิ

oakvanilla

มาแวะบ้านเราก็ได้นะ อิ๊บฟรีแถมน้ำแถมหนมด้วย