ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saida Kazuaki] Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า [แปล By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2018, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liverpudlian

lolicon

ขอบคุณมากๆนะคร้าบ ^_____________^

มันน่าคลั่งตรงไหนกันน้อ ถุงเท้าเนี่ยย

แต่นางเอกน่ารัก แถมยังซิง หอยน่ากินมาก อันนี้บอกเลยว่าอ่านไปคลั่งไปนะฮว๊าฟฟฟ

blackkids

baycon

Ae Haha

ชายคลั้งถุงเท้า แอบชอบคุณหนูสุดหื่น สุดยอดจิงๆ

Paul Chan

คลั่งถุงเท้าแต่กลับเอาซะสาวหมดแรง ร้ายนะนาย

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

vawaaskahic

มีอารมกับถุงเท้าเนี่ยนะ ให้ตายเถอะ
แต่ครั้งแรกแม่นางก็โหดเกินไปนะ  ::Horror::

Hawaalaew

ผมหล่ะนับถือspiritในการแปลท่านจริงๆสุดยอด เฉพาะเรื่องนี้ใช้เวลากี่วันครับเนี่ย ตัวละครในโดจินนี่มันช่างน่าอิจฉาได้เสมอเลยนะครับ

(จิ๋ว)

อ๋อออออออออออออออออออ ที่พูดวันก่อนนี่มาจากเรื่องนี้หรอกเหรอเนี่ย  ::Oops::
คือว่า ไม่ต้องใส่ถุงน่อง ไม่ต้องใส่เสื้อใน
ใส่แต่ไอ้ถุงเท้านี่ใช่มะ  โด่วววว แล้วก็ไม่บอกก
อยากโดนลงโทษอ่ะดิ๊  ::DookDig::

เสียใจ ต่อให้ไม่มีนม เค้าก็จะถมด้วยฟองน้ำ ให้ล่ำ ๆ เลย ::HoHo::
ดูเหมือนจะอารมณ์ดีไปป่าวหว่า  ::Waiting::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & ปัน คร่าาา

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tazasss01

ซื้อให้ซักโหลจะพอไหมเนี่ย สบายไปเลยพระเอกเรา

::Shy::  ::Shy::

neokiseki

ทนอ่านต่อไม่ไหว ตอนมันชักใส่ถุงเท้านี่สยองชิบ รสนิยมนี่ห้ามไม่ได้จริง

Mr.Shocker

มีหลายอารมณ์จริงๆเรื่องนี้ เดี๋ยวโรคจิต ดี๋ยวโรแมนติก

muramasa masamune

themoon