ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saida Kazuaki] Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า [แปล By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2018, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

ดีนะคับที่จบแบบนี้นางเอกรับได้นะไม่งั้นพระเอกเราจิตแน่ๆ ::Horror::

lunla

ปกติว่าวกับกระโปรง ไม่ก็กกน.
แันี้เล่นถุงเท้าเลย น่าจะเกินคลั่งละครับ โชคดีนางเอกก็เก็บกดพอกัน พระเอกเลยมีวาสนาได้มุดถ้ำเลย

lordofthetwo

ฝันที่เป็นจริง ดีใจด้วยนะ แต่แกโรคจิตชอบถุงเท้านั่นแหละ ฮ่าาา

prol3enz

nano1234

นึกว่าพระเอกจะโดนจัดหนักกว่านี้ แต่ก็เพราะซอยถี่ ซอยหนักเลยรอดตัวมาได้นี่

boyforevero

ยังจะอุตส่าไปปล่อยใส่ถุงเท้าอีก อาไร้มันจะซื้อตรงต่อตัวเองขนาดนี้
ขอบคุณครับ

noklek

kodigi

ขอบคุณที่แปลให้ดูนะ แต่เรื่องนี้ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ชอบเรื่องหลังจากนี้มากกว่า  ::DayDream::

tontarn123

นึกว่าจะเป็นทาสซะแล้ว แต่จบแบบรักใสๆก็ดีแฮะ อิอิ

nuttabank

นางเอกมันวางกับดักเป็นถุงเท้าไว้ชัดเจน 

gtonizuka

แหม่พระเอกมันน่าจะโดนหนักกว่านี้แล้วค่อยจัด แต่ก็จบสวยอยู่

nil

ขอบคุณครับ ไม่รู้เป็นไรไม่อ่านแล้วไม่ค่อยมีแรง

nine555

ฝันอะไรขนาดนั้น นี่เรียกว่าแฮแปี้เอ็นไหมนะ

Nattapon Saithong