ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saida Kazuaki] Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า [แปล By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2018, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เฮ้ออออ.....ก็คงเหมือนเดิม

ว่างก็ตั้งชื่อมาที ชื่ออังกฤษไม่ได้เข้ากะเนื้อเรื่องเล้ย
The Crime of Invading the Absolute Territory!

แล้วก็เเวะไปดูห้องเมะกันบ้าง เปิดใหม่แต่จะร้างแล้ว
https://xonly8.com/index.php?board=58.0

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17 รู้มั้ยว่าฝรั่งถอดใจแปลไปตั้งแต่หน้านี้ เพราะหลังจากนี้มันนรกมากทั้งทับภาพและอักษร
ไม่เชื่อลองไปเซิร์จดู ขนาดฝรั่งยังเลิกแปล แต่เราทำเพื่อคุณ

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

อยากโดนลงโทษ
อีกหลายๆครั้ง
ได้ปล่าว อิอิ

Mining231

ต้องนอนบ่อยๆแล้วฝัน จะได้มีจริงแบบนี้ซักรอบ 5555

Phoowadol

เจ้าเรียวอิจินี่ดูไป บางครั้งก็เหมือนจะโรคจิต อ่อนๆด้วยนะเนี้ย มีงี้ด้วยเหรอแค่เห็นถุงเท้าก็หื่นแตกแล้ว. โอ๊ะๆๆ  ดูมันทำ ๆ เอาถุงน่องมาทำได้โม่ง ชักว่าวด้วย จิตมั้ยหละ 55. แต่ ....เดี๊ยวๆ รีนะเธอจะทำไรหนะ. ทีแรกนึกว่าจะโกรธ ที่ไหนได้....เออนางก็แอบจิต ไม่แพ้กันแฮะ. เอาเข้ากันได้ดีเลยคู่นี้ เอ๊า!งั้นก็เป็นแฟนกันเลยละกัน เนอะๆ ว่าแต่คู่นี้น่าจะใช้ถุงน่องเปลืองน่าดูเลย เนอะ ::Shy::
ปล. แปลแนวนี้มาก็ดีนะครับท่าน เบาๆ ออกแนวฮาอีกด้วย  มีแอบชอบหน้า19ด้วย เออได้ฟิลลิ่ง ดี. อิอิ ::Glad::

CoolNook Thangsakul

ฝันได้โหดแท้ เอาซะนึกถึงโดจินเรื่องนึงเลย ที่นางเอกแม่งตัวใหญ่

Dragoo

มาตอนแรกก็คุณหนูใสใส ที่ไหนได้แอบชอบเค้าเหมือนกันแต่ไม่กล้าบอกนี่เอง
ถึงว่าสินะ พอรู้ว่าผู้ชายชอบอะไรก็ใส่ไปยั่วเค้าจนเกิดเรื่อง
แถมยังแอ๊ฟว่าให้เค้ามาลงโทษอีก โอ๊ยทำไมไม่เจอประสบการณ์แบบเจ้านี่บ้างจัง
รู้สึกอิจฉาตัวการ์ตูน2Dขึ้นมาทันที
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

อะไรวะ งงมาก

supermakarm

ขอบคุณครับ
จบแฮปปี้ดีนะครับ
ตอนแรก เตะเลือดออก นึกว่าเจ๊จะโหดกว่านี้  ::Evil::

xnaja

ถีบโครตหนักเลย 555 ถ้ามีคอมโบต่อคงฮาน่าดู
ฝันดีจบ happy สบายใจ สบายตับ

polka2012

อ่านๆไปพีคสุดตอนเรียวอิจิโดนถีบหน้า5555 ผมว่าเป็นคนอื่นคงสลบเมือดไปแล้ว
เดาว้าหลังจากโดนถีบอาการเห็นถุงเท้าแล้วหื่นแตกหน้าจะดีขึ้นบ้างนะ55555 ::WooWoo::

zero21

สรุปจบแบบ Happy Ending นะ ไม่งั้นพระเอกต้องเป็นโรคจิต หรือนางเอกต้องเป็น SM แน่เลย 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

biggiggog

นึกว่าพระเอกจะโดนหนักกว่านี้
รอดได้เพราะซอยไม่ยั้ง
เกือบไปแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

noohun

ยิ่งเลอะ ยิ่งเยอะประสบกาม น่าจะเป็นสโลแกนเรื่องนี้  ::Oops::

nekki

นางเอกจะเป็นราชินีหรือแค่ซึนใส่พระเอกกันแน่นะ
ว่าไปพระเอกตอนฝันไปม้วนกับผ้าห่มอย่างไงออกมาท่านนั้นได้หว่า