ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 2

เริ่มโดย วงกต, สิงหาคม 17, 2018, 01:12:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

ฟื้นขึ้นมาได้เพราะอะไรตรงนี้เป็นปมรอเฉลยสินะคับ

sokarun999

แปลกดีไปอีกแบบ  ช่างเป็นไปได้ถึงเพียงนี้

Asura4237

ผมงง สรุปคือสลับร่างเป็นอีกคนเหรอครับ?

johnyred59

ยังไม่รู้ว่าจะมาแบบไหนเลยตอนนี้ ต้องติดตามตอนต่อไป

รักโลก รักไทย

ศักดิ์ตายนิ ไปเข้าร่างคนอื่นมั๊ง

zerost

เกิดไหม่ในร่างไหม่ หรือเกิดไหม่ในร่างเดิม(แบบย้อนเวลา)

code47

ไอ้ศักดิ์ ได้โอกาสมีชีวิตต่อ
โลกไม่ยุติกรรมกับไอ้กรเลย

pana159

แจคพอตที่ผัวเข้ามาพอดี เชื่อได้ว่าไอ้ศักดิ์คงย้ายไปอยู่ร่างคนอื่นหรือเปล่า ปริศนายังมากมาย ต้องติดตามตอนต่อไป ขอขอบคุณมากๆครับ

soleza020

เหมือนผมจะต้องตามอ่านเรื่องอื่นของท่านก่อนเลย  แต่นายได้ชีวิตใหม่แล้วใช้ให้คุ้มนะ

aeadza

ดีจังครับมีโอกาสที่สองให้แก้ตัวใหม่แบบนี้ด้วยเริ่มใหม่เอาให้ดีกว่าเก่านะครับ

zebrazaa

ไอ้ศักดิ์จะเข้าร่างสุดหล่อเฟอเฟกเลยไหม

paradrop

เกิดอะไรขึ้นหลังจากโดนยิงไข่อยากรู้จัง

herem

เป็นร่างใหม่นี่เอง ได้ร่างใหม่โอกาศใหม่ก็อย่าไปเป้นชู้เค้าจนโดนยิงตายอีกหละ

yourbuddy

โดนซะแล้ว นายศักดิ์ แล้วจะฟื้นมาเป็นอย่างไรกันต่อไป

aeadza

ดีนะครับที่ได้มีโอกาสกลับมามีชีวิตที่สองแบบนี้ ใช้ให้คุ้มหล่ะแต่อย่าใช้แบบประมาทอย่างชีวิตที่แล้วหล่ะ