ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนะนำสำหรับคนที่จะพิมพ์เรื่องยาวๆลงในเวป

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, สิงหาคม 17, 2018, 04:52:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

เอาไปลองกันดูนะสำหรับคนที่เล่นในมือถือ แอปตัวนี้มันจะ save อัตโนมัตเมือเรากดออก สำหรับคนที่มีเรื่องเล่ายาวๆแล้วต้องค่อยๆพิมพ์เนื้อเรื่องไป(ล็อคแอปโดนใส่Password ได้ด้วย)
::DookDig::

GoDeRsOuL

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับ
ส่วนตัวใช้ Google Doc โดยรวมการใช้งานจะคล้ายๆกับ Word แบบออนไลน์ (แต่ตอนนี้ Word ก็ทำได้แล้ว)
ข้อดีคือสามารถแชร์งานให้คนอื่นอ่านหรือปรับแต่งแก้ไขได้แบบเรียลไทม์เลย ตอนนี้ก็เลยใช้เป็นหลัก และใช้ Word เป็นตัวสำรอง
ยังไงจะลองload ใช้ดูนะครับ