ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....5

เริ่มโดย Hikaru123, เมษายน 09, 2010, 04:56:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hikaru123

แก้ไขล่าสุด Hikaru123 เมื่อ 2010-4-9 04:57

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....5

เกือบๆอาทิตย์ที่ไอ้นนท์กลับไปผมก็ไม่ได้ติดต่อหรือโทรหาดาวเลย ดาวเองก็ไม่โทรหาผมเหมือนกัน เหตุผลของผมก็คือผมอยากดาวสบายใจสักพัก ไม่อยากให้คิดเรื่องที่ทำให้เธอเครียดโดยเฉพาะ ที่ไอ้นนท์มันมานอนค้างที่หอผมหรือเธอ
อาจจะคิดว่าไอ้นนท์เล่าอะไรให้ผมฟัง บ่ายวันนี้หลังเลิกเรียนแล้วผมคิดว่าจะแวะไปหาเธอที่หอ ผมโทรเข้ามือถือเธอปรากฏว่าติดต่อไม่ได้ เธอคงปิดหรือแบตฯอาจจะหมด โทรเข้าไปที่หอ เขาต่อขึ้นไปบนห้องให้ก็ไม่มีคนรับ ผมเริ่มหงุดหงิด คิดว่าเกิดไรขึ้นกับเธอรึเปล่า หลังเลิกเรียนผมกึ่งวิ่งกึ่งเดินลงบันไรอาคารเรียน กำลังจะวิ่งออกจากอาคาร ผมก็ต้องชงัก ดาวเธอใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์เข้ารูป รวบผมไปข้างหลัง ยางรัดหลวม ยืนยิ้มแบบฝืนๆอยู่ที่หน้าอาคารเรียน ผมก้าวยาวฉับๆเข้าไปหาเธอ ผมอ้าจะถามเธอ เธอชิงพูดก่อนว่าเห็นผมเงียบไป ไม่เห็นโทรหาเธอเลย เธอก็เลยมาดักรอ ผมบอกขอโทษที่ไม่ได้โทร พอดีอาทิตย์นี้ทั้งอาทิตย์ผมมีเรียนหลายวิชาและกิจกรรมก็เยอะเลยไม่ได้โทรหา เธอบอกไม่เป็นไร ผมถามเธอว่ากินข้าวมายัง เธอบอกยัง ผมเลยชวนเธอไปกินข้าว และชวนเธอคุยเรื่องต่างๆ จนเธอดูผ่อนคลาย กินข้าวเสร็จผมชวนไปเดินเล่นในห้างแถวๆ..ฯ จนบ่ายแก่ๆ ก็ชวนเธอไปดูหนังรอบค่ำ ออกจากโรงหนังก็ทุ่มกว่าๆ ผมถามว่าเธอหิวข้าวเปล่า เธอบอกยังไม่หิว ผมเลยชวนเธอไปที่หอผม จริงๆแล้วอยากชวนว่าไปนอนที่หอผมมั๊ยนั้นแหละ แต่ไม่อยากให้เธอคิดมาก เธอมองหน้าผมแล้วสบตากับผมสักพักแล้วตอบตกลงยิ้มๆ ผมจึงคว้างจับมือของเธอเดินไปรอรถรถที่ป้ายรถเมลย์
ถึงหน้าหอก็เกือบๆสองทุ่ม ก่อนขึ้นหอผมเลยชวนเธอซื้อพวกบะหมี่ผัดไทยขึ้นไปด้วยเผื่อหิวตอนกลางคืน เปิดกุญแจเข้าไปในห้องผมเอาบะหมี่กับผัดไทยเข้าไปเก็บในตู้เย็น เธอหิ้วรองเท้าไปเก็บที่ตู้รองเท้าระเบียบด้านนอกแล้วกลับมานั่งที่ขอบเตียง นอนผมเดินไปเปิดทีวีเบาๆ แล้วกลับมานั่งที่เตียงข้างๆเธอ ดูเหมือนเธอทำหน้ายังไงไม่รู้ผมบอกไม่ถูก ตั้งแต่เข้าห้องมาดูเธอเงียบ ไม่พูดไรเลย สามสี่วันก่อนไอ้นนท์มันมาที่นี่...ผมเอ่ยทำลายความเงียบ ผมมองหน้าเธอที่ก้มนิ่ง วูบหนึ่งผมเห็นเธอหายใจเหมือนสะอื้น เธอก็ยังคงเงียบ ...ต้นบอกนนท์มันไปว่าต้นชอบดาว..แค่ชอบเหรอ เธอถามยังแต่ก็ยังไม่เงยหน้า นั่นเป็นคำพูดที่ต้นพูดกับนนท์ ผู้ชายพูดกันแค่คำนี้เขาก็เข้าใจความหมาย ผมอธิบายให้เธอฟัง แล้วนนท์ว่าไง..พูดอะไรบ้าง เธอเงยหน้ามองตาผม ตาของเธอมีน้ำใสๆคลอ ผมบอกว่าเปล่า..นนท์มันบอกว่าไม่ได้เจอดาวมาตั้งแต่วันที่ดาวบอกเลิกกับมัน แล้ว ต้นถามมันว่าต้นขอได้เปล่า..ต้นชอบดาว มันบอกว่าไม่เกี่ยวกับมัน อยู่ที่ดาว แล้วต้นไม่รังเกียจดาวเหรอ..ดาวเคยเป็นแฟนเพือ่นต้นมาก่อนนะ.. เธอถามผมแล้วมองหน้า ผมขยับเข้าไปแล้วโอบกอดไหล่ให้หัวเธอมาซบกับอกผม ...ผมรักดาวนะ..ผมบอกเธอเบาๆแล้วจูบหอมเบาๆที่เส้นผมของเธอ และรู้สึกหอมกลิ่นชมพูอ่อน เธอกอดเอวผมสะอื้นอึกๆ แล้วดาวรักต้นป่ะ....ผมจับไหล่เธอผละออกแล้วมองหน้า....บ้าเปล่า....ต้น ...ไม่รักแล้วจะตามมาถึงหอเหรอ... ผมเลยตัดสินใจบอกเพื่อให้เธอสบายดี นนท์มันบอกว่า....พูดแล้วก็อยากอ๊วกเรียกไอ้นนท์ ว่านนท์เฉย มันพะอืดพะอมในกระเพาะ จากนี้ไปให้คิดซะว่ามันเป็นเพื่อน ดาวไม่ต้องซีเรียนไม่ต้องคิดไรมาก ถ้าเจอะเจอมันก็ทักมันบ้าง หรือถ้าจำเป็นต้องโคจรมาพบกัน ไม่ว่าจะอยู่กับผมหรือกับใคร ถ้าเจอมันก็ทำตัวเป็นปกติ ทักทายกันฉันเพื่อน พี่น้องที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไป ไม่ต้องเก็บมาใส่ใจ เพราะตอนนี้ดาวก็เป็นแฟนต้น ต้นก็เป็นเพื่อนมัน ดาวเป็นแฟนต้น เพราะฉะนั้นนนท์มันก็เหมือนเพื่อนดาว ผมพูดจบดูเธอยิ้มออก เอามือปาดน้ำตาเบาๆ ผมดึงเธอเข้ามากอดเธอก็กอดเอวผมๆก้มลงจูบหน้าผากเธอๆผละออกจากอ้อมกอดผม ต้นไปอาบน้ำเถอะ ดาวอาบก่อนดิ...ผมบอก เธอแย้งว่าไม่ได้เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยน ผมถามว่ากล้าใส่เสื้อผ้าต้นป่ะ...เธอบอกทำไม่กล้า งั้นก็ไปเลือกเองได้เลย ...ผมบอกเธอ.....ไม่เอา ต้นไปหยิบให้ดาวสิ เดี๋ยวหาว่าดาวละลาบละล้วง คิดมากไปได้ ผมลุกขึ้นดึงมือเธอไปที่ตุ้เสื้อผ้า เปิดออกแล้วให้เธอเลือก เธอยืนดูนิ่งๆไม่พูดแล้วก็หันมามองหน้าผม ทำไมมันกองแบบนี้อ่ะต้น ก็....ผมยิ้มยิงฟันขาวแบบกะล่อนๆ เอามือเกาหัว ห้องคนโสดมันก็แบบเนี๊ยะ.... ไอ้ที่ใส่ไม้แขวนห้อยก็มีครับ แต่เป็นชุดนักศึกษาสามสี่ชุด ที่ไม่ค่อยได้ใส่ เพราะส่วนมากจะใส่กางเกงยีนส์เสื้อยืดไปเรียนมากกว่า นานๆจะแต่งเต็มยศที ดาวตะกุยออกมาทั้งกองเลย แล้วก็เอาไม้แขวนว่างๆที่แขวนอยู่ลงมา เลือกไซร์ที่เห็นว่าจำเป็นต้องแขวนใส่ไม้แขวน ส่วนที่เหลือเธอก็นั่งพับ ผมกำลังจะหันหลังกลับเตรียมตัวไปอาบน้ำก็ต้องร้องจ๊าก เพราะกองที่เหลือที่เธอกำลังพับอยู่นั้น มันมีกางเกงในของผมอยู่ในนั้นหมดเลยปะปนกับกางเกงบอลมั่งขาสั้นธรรมดามั่ง ผมรีบเข้าไปตะกุยๆรื้อๆ เก็บเอาเฉพาะกางเกงใน ขึ้นมา ดาวยื่นมือเข้าดึงกลับไป ..ทำไม..อายด้วยเหรอ....ผมฉีกยิ้มเจ้าเล่ห์ของผมกว้างอย่างสุดๆ ...ไม่เห็นต้องอายเลย ต้นไปอาบน้ำเหอะเดี๋ยวดาวเก็บให้ ผมเลยเลือกหยิบเอาเสื้อกล้าม กับกางเกงขาสั้นบางๆนุ่มๆจากกองที่ดาวเก็บอยู่ตัวหนึ่ง เดินออกไประเบียงด้านนอก ถอดเสื้อถอดกางเกงหยิบผ้าเช็ดตัวมานุ่งถอดกางเกงในออกม้วนโยนลงตระกร้า เดินกลับเข้ามาในห้องดาวยังเก็บพับผ้าอยู่ ผมเดินไปข้างหลังเธอนั่งลงแล้วโอบกอดจากด้านหลัง ยื่นหน้าไปหอมแก้มเธอฟอด ดาวขืนตัวไว้....ไม่เอา...ต้นไปอาบน้ำก่อน..อาบน้ำก่อน..อาบน้ำเสร็จแล้วให้ ต้นทำไรต่อ...ผมพูดแบบประเภทหมาหยอกไก่ อาบน้ำแล้วมานอนเลย ไม่งั้นดาวกลับ....เจอไม้นี้ผมเลยปล่อยเธอแล้วเดินเข้าห้องน้ำ ไม่ปิดประตูด้วย..ฮิฮิ...จงใจเลย.... แต่ในห้องน้ำมันมีม่านพลาสติกบางๆใสๆกั้นอีกชั้นหนึ่งระหวังที่อาบน้ำกับ หน้ากระจก กำลังสระผมเพลินๆ เสียงประตูปิดดังแกร๊ก ฮิฮิ...คงเป็นดาว ที่มาดึงประตูปิด อาบน้ำเสร็จเช็ดผมหมาดๆ นุ่งผ้าเช็ดตัวออกจะเดินไปใส่เสื้อผ้าที่พาดเตรียมไว้ระเบียงด้านนอก ดาวเธอก็คงเตรียมตัวจะอาบเหมือนกัน ผมบอกดาวเอาผ้าเช็ดตัวผื่นใหม่ในตู้ก็ได้ เธอบอกไม่เป็นไร ใช้ของต้นก็ได้
เธอไม่ถือ ว่าแล้วเธอก็เดินอ้อมมาด้านข้างผมเหมือนจะเข้าห้องน้ำ และก่อนที่ผมจะระวังต่อ เธอก็คว้างชายผ้าเช็ดตัวผมกระตุกดึงหลุดติดมือเธอไปเลย ผมร้องจ๊ากเอากุมปิดเป้าตัวเองแทบไม่ทัน เสียงดาวหัวเราะคิกๆ ไอ้น้องชายของผมที่เอามือสองข้างปิดอยู่นี้ มันก็คงปิดได้ไม่มิดทั้งหมด ดาวเดินหันหลังก้มลงไปหยิบชุดนอนที่เธอเตรียมไว้บนเตียง ผมปล่อยมือจากการปิดกุมไอ้หนูของ เข้ากอดเธอทางด้านหลัง ดาวร้องว้าย แล้วล้มหน้าค่ำลงบนเตียง ผมกับเธอปล้ำกันบนเตียง ในสภาพที่ผมเป็นชีเปลือยพักหนึ่งจนรู้สึกเหนื่อยทั้งคู่ เธอจึงบอกพอแล้วจะไปอาบน้ำ ผมจึงกอดเธอไว้หลวมในลักษณะที่เธอและผมนอนตะแคง ผมยื่นปากเข้าไปประกบจูบปากเธอสอดลิ้นเข้าควานไปทั่วไป สักพักแล้วก็หยุด ดาวไปอาบน้ำเหอะ....แล้วผมก็ปล่อยเธอผละออกนอนแผ่หลา เธอลุกขึ้นแล้วเหลือบมองไปทางปลายเท้าแว๊บหนึ่งยิ้มทำหน้าเขินแล้วรีบลุก คว้าผ้าเช็ดตัวกับชุดที่เธอเตรียมไว้เข้าห้องน้ำอย่างรวดเร็ว ผมมองตามหลังเธอ แว๊บหนึ่งผ่านสายตาเสากระโดงผมตั้งโด่อยู่กลางลำตัวเลย ผมรีบเอามือลงไปปิด ...ปิดทำซากไรว่ะเนีย...ผมจึงลุกขึ้นไปใส่เสื้อผ้า แล้วเดินไปหยิบรีโมทเปลี่ยนช่องทีวีแล้วเอามาวางไว้บนหัวเตียง ผมล้มตัวนอนลงบนเตียงนอนตะแคงดูทีวี เสียงดาวเปิดน้ำผ่านฝักบัวดังซู่ ..........ก้มมองลงไปยังไอ้หนูของผมมันยังชี้เด่ เลยงอนิ้วดีดผั๊วเข้าให้ที เล่นเอาผมตัวงอ ....เจ็บเหมือนกันนี่หว่า.....นอนดูทีวีอยู่ดีๆ ไม่รุ้ว่าผมวูบหลับไปตอนไหน รู้สึกตัวอีกทีรุ้สึกมีอะไรขยุกขยิกที่หัวของผม ผมขยับตัวหันหลังไปดู ดาวนั่นเองเธอนั่งอยุ่ด้านหลังผมกำลังเอาผ้าอีกผืนเช็ดผมให้ผมอยู่ ผมไม่แห้งแบบนี้นอนได้ไง เดี๋ยวก็ไม่สบายหรอก เสียงเธอพูดเบาๆพร้อมกับใช้ผ้าขยี้เช็ดหัวผมไปด้วย ผมพลิกตัวตะแคงหันหน้าไปด้านที่เธอนั่งอยู่แล้วเอาของหัวของตัวเองไปพาดหนุน บนตักของเธอ กลิ่นหอมอ่อนๆของสบู่โชยเข้าจมูก ผมโอบแขนสองข้างกอดเอวเธอไว้นอนซึมซับความหอมอ่อนๆนั้นปล่อยให้เธอเช็ดผมให้ สักพักเธอแกะแขนผมออกลุกเอาผ้าไปตาก กลับเข้ามาปิดประตูตรงระเบียง เดินอ้อมปลายเตียงมา ผมพลิกตัวตะแคงกลับมาก ขยับเข้าไปตรงกลางเตียงมือตบลงบนที่นอนเบาๆ เป็นสัญญาณว่าให้เธอมานอนตรงนี้ เธอเดินมานั่งและล้มตัวนอนตะแคงหันหน้าไปดูทีวีหันหลังให้ผมๆขยับเข้าไปกอด เธอจากด้านหลัง เธอเอื้อมมือมาลูบแขนผมเบาๆตาก็มองทีวี ผมเลยซุกหน้าเข้าไปที่ต้นคอด้านหลังของเธอ เส้นผมของเธอหอมกลิ่นแชมพูจางๆ ต้นๆ หลับยัง..ผมบอกว่ายัง...เธอว่าถามไรได้เปล่า ผมว่าไรเหรอ....ต้นเป็นคนที่ไหนอ่ะ หมายถึงว่าจังหวัดน่ะ...มาถามไรเอาตอนนี้เล่า ...ผมแย้ง ถ้าไม่อยากบอกก็ไม่เป็นไรน่ะ ดาวแค่ถามเฉย ๆ....เพชร........ผมตอบสั้นๆ เพชรไรอ่ะ เพชรบูรณ์ เพชรบุรี กำแพงเพชรฯ เธอพูดเอาผมหัวเราะก๊ากเลย ง่วงๆจะหลับมิหลับแหล่เมื่อกี้หายหมดเลย....ต้นมีพี่น้องกี่คนเหรอ สาม..ผมตอบสั้นๆ หญิงสอง ชายหนึ่ง ผมต่อ.. ดาวว่าต้นต้องเป็นคนสุดท้อง เธอเดาถูก....ผมเลยถามเธอกลับมั่ง เธอเล่าให้ฟังว่า เธอเป็นนครสวรรค์ มีพี่น้องสี่คน ชายสองหญิงสองเธอเป็นคนที่สาม พี่ชายสองคนแต่งงานไปแล้ว น้องคนสุดท้ายถัดจากเธอเป็นผู้หญิงเรียนมัธยมปลายอยู่ ที่บ้านทำกิจการครอบครัวเกี่ยวกับขนม เธอพลิกตัวนอนตะแคงหันหน้ามาทางผม แล้วเอานิ้วชี้มาเขี่ยที่จมูกผม ถามจริงต้น ...ต้นรักดาวจริงเปล่า แล้วทำไมถึงรักชอบดาวทั้งๆที่ต้นก็รู้อยู่แล้วว่า ดาวเป็นไรกับเพื่อนต้น ผมบอกไม่รู้สิ ความรักไม่จำเป็นต้องมีคำอธิบายไม่ใช่เหรอ รักก็คือรัก ชอบก็คือชอบ คำอธิบายครั้งมันก็เชื่อไม่ได้ มันเป็นแค่ลมปากอ่ะ ผมก็เพ้อเจ้อไปเรื่อย..เธอยื่นหน้าเข้ามาจุ๊บปากผม แล้วก็นอนตะแคงหันไปดูทีวีเหมือนเดิม ผมเลยเอาแขนข้างซ้ายพาดเธอเหมือนเดิม แต่คราวนี้มันบังเอิญว่ามือของผมมันไปถูกนมของเธอเบียบเฉียด ผมรู้สึกว่าเธอไม่ได้ใส่ยกทรง จึงเอามือกุมหมับเข้าไปอีกทีเพื่อความแน่ใจ เธอไม่ใส่จริงๆ ด้วยผมกำลังจะบีบเบาๆ เธอพาดมือผมที่กุมนมเธออยู่ดังเพี๊ยะ ผมยกมือขึ้นสะบัดสั่นริกๆ นอนเฉยๆ ส่งเธอสั่ง ผมเลยเอามือกอดโอบเธอแถวกึ่งกลางระหว่างสะโพกกับหน้าท้อง นึกได้ลองเอามือลุบสะโพกดู กางเกงในก็ไม่ได้ใส่..เธอคงไม่ได้เตรียมด้วยนั่นเอง ผมขยับกอดเธออีกนิด และขยับก้นเข้าไปชิดเบียดกับก้นของเธอ เธอใส่กางเกงนอนของผมที่เป็นขายาวแบบผู้ชาย และใส่เสื้อยีดตัวโคร่งๆหลวม มือผมที่กอดเธออยู่ผมค่อยๆล้วงเข้าไปในชายเสื้อเธอ และกอดแถวๆหน้าท้องและเอวเธอ กลิ่นหอมอ่อนของแชมพูจากเส้นผมและสบู่จากตัวเธอ โชยเข้าจมูก ผมค่อยๆลูบเลื่อนมือขึ้นไปข้างบนและลูบวนอยู่รอบๆฐานนมด้านล่างของเธอ ดาวเอามือมาจับมือผมกดไว้จากด้านนอกของเสื้อ ผมเลยเอานิ้วลูบๆไล้ๆ บริเวณเต้าของเธอ ดาวเธอคงขนลุกผมสัมผัสได้จากรอบๆนมของเธอมันสากๆตอนที่ผมใช้นิ้วลูบๆเขี่ยๆ ดาวเธอยังไม่ยอมปล่อยมือผม ผมจึงพยายามดันมือขึ้นไปจนเกาะกุมเต้านมเธอได้เต็มมือ ผมบีบนวดเบาๆ เสียงเธอหายใจฟืดฟาด ปล่อยมือจากมือผม ผมเลยลูบไล้สลับกันไปมาทั้งสองเต้า เธอแอ่นหน้าอกสู้มือผม บางครั้งผมก็บีบเบาๆที่หัวนมสองข้างสลับกัน เจ้มังกรสวาทของผมตอนนี้มันตื่นเต็มที่แล้ว เพราะผมบดคลึงมันกับก้นของเธอตลอดเวลา ซึ่งก็ดูเหมือนเธอจะตอบสนอง เพราะเธอก็แอ่นก้นงอนๆของเธอมาบดกับลำลึงค์ผมเหมือนกัน ผมจับตัวเธอพลิกตะแคงหันหน้ามา ผมจูบไซร์ที่คอประกบปากแลกลิ้นกับเธอ มือขวาผมก็ล้วงเข้าไปเนินเนื้อของเธอที่อยู่ใต้กางนอน เนื่องจากนอนตะแคงทำให้มือขวาทำใช้งานได้ไม่ถนัด ผมจูบปากแลกลิ้นกับเธอสักครู่ก็ดันตัวเธอนอนหงาย แขนสองข้างของเธอตวัดขึ้นโอบคอผม มือขวาผมยังคงลูบไล้เนินสวาทของเธอภายใต้กางเกงนอนเบา เธอเองก็แอ่นก้นแอ่นสะโพกให้เนินเสียวของเธอสู้มือผม มือข้างหนึ่งของเธอตอนนี้ลูบไล้หน้าอกผ่านหน้าท้องลงไปยังเจ้ามังกรผมที่ชี้ เด่ตุงกางเกงออกมา เธอลูกคลำมันเบานอกกางเกง บางครั้งก็กำรูดขึ้นลงเบา เธอเลื่อนมือสอดเข้าไปภายในกางเกงสัมผัสกับเจ้ามังกรของผม เธอกำรูดขึ้นลงเบาๆ ผมเสียวจนต้องกระดกก้นสู้มือเธอเลย

หากยังอยากอ่านตอนต่อไปขอเสียงหน่อย
หากไม่มีจะได้ไม่โพส   เบื่อ

http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123
กดเป็นกำลังใจกันบ้างนะจ๊ะ
จะพยายามเท่าที่สามารถ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123

Manmegig Manmegig

อยากอ่านครับ นี้ก็ตอนที่5แล้วยังไม่มีท่าทีจะตรงชื่อเรื่องเลย คงต้องตามต่อไปว่าเรื่องจะเป็นยังไงต่อ จะลุ้นแค่ไหน