ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....5.4

เริ่มโดย Hikaru123, เมษายน 10, 2010, 05:22:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hikaru123

ผมคอ่ยๆย่อง เหมือนตีนแมวมืออาชีพ ออกจากระหว่างโชดหินกับต้นไม้ ก้าวยาวๆเบาๆอ้อมโขดหินไปทางด้านข้าง เพราะถ้าผมอ้อมไปตรงโขดหินนั้นได้ ก็จะทำให้ผมเข้าไปใกล้กว่าเดิม แม้ว่าจะอยู่ติดริมน้ำ อาจจะเสี่ยงต่อการมีคนมองเห็นจากร้านค้าที่รถจอดอยู่ แต่แหม..มันมีแค่แสงจันทร์สลัวเท่านั้น และอยู่ห่างเกือบๆห้าร้อยเมตรคไม่มีใครเห็นหรือสังเกต อีกอย่างตอนนี้ก็เหลือเพียง แม่ค้าทีกำลังเก็บของมองเห็นอยู่ลิบๆ กับเจ้าหน้าที่ซึ่งก็คงจะก๊งอยู่ในซุ้มดอกเห็นนั่น …ในที่สุดความพยายามอันสูงส่งของก็สัมฤทธิ์ผล ผมอ้อมมายืนอยู่ด้านข้างจากได้สำเร็จ หากจากเด็กชัยพียงแค่สามเมตร ผมพยายามหายใจอย่างแผ่วเบา แต่หัวใจผมดิมันเต้นระทึกแข่งกับเสียงน้ำที่ไหลซ่าๆ เด็กชัยค่อยเอามือซ้ายลูบขาของกุ้งแล้วลูบขึ้นไปข้างบนหยุดอยู่ที่หน้าขา เหมือนกับกำลังชั่งใจ แต่แล้วก็ค่อยๆลูบขึ้นไปจนถึงหน้าขา แล้วค่อยๆลูบลงหน้าขาด้านในพร้อมกับมองหน้ากุ้งดูปฏิกิริยาของเธอ กุ้งเองก็ยังกึ่งนั่งกึ่งนอน เอนหลังกับหัวพิงโขดหินแหงนหน้า หายใจขึ้นลงอย่างสม่ำเสมอ เด็กชัยค่อยๆลูบมือขึ้นไปอีก จนด้านข้างของนิ้วชี้ไปสัมผัสกับเนินเนื้ออวบๆของกุ้งที่ดันกางเกงในออกมา เป็นเนินเด่น .......หยุดแล้วมองหน้ากุ้ง เมื่อเห็นว่าเธอเงียบก็ค่อยๆลูบเข้าไปใช้ฝ่ามือเกาะกุมเป้ากางเกงของกุ้งไว้ เมื่อเห็นว่าเธอนิ่งก็ขยับฝ่ามือลูบขึ้นลงค่อยๆใช้หัวแม่มือคลึงบริเวณเนิน สามเหลี่ยมของเธอเบาๆ ดูเหมือนกุ้งเธอจะมีปฏิกิริยาเล็กน้อย ขาของเธอขยับ....เด็กชัยชงักดึงมืออกจากหว่างขาและเสื้อของเธอ.. แต่เมื่อเห็นว่าเธอนิ่งเงียบไปอีก เด็กชัยจับไหล่ของเธอเขย่าเบา..พี่ ๆ ๆ พี่ครับ....เงียบ..........เด็กชัยลุกขึ้นแล้วมองซ้ายขวา แล้วหันมองไปทางร้านค้าที่ยังเปิดไฟสว่างจ้าอยู่ เอามือลูบกางเกงของตัวเองบีบกำเบาๆ ทำเอาผมก้มหลบแทบไม่ทัน เมื่อเห็นว่าไม่มีใคร ก็นั่งลงตามเดิม แต่คราวนี้เด็กชัยค่อยๆ เลิกชายเสื้อยืดของกุ้งเธอขึ้นข้างบน ถึงแม้ด้านหลังจะติดพนักพิง แต่ในที่สุดชายของมันก็ถูกเลิกม้วนขึ้นหนีบไว้ใต้จั๊กแร้ หน้าท้องเธอแบนราบขาวเนียนภายใต้แสงจันทร์ สองปทุมถันเด่นตระหง่านภายใต้เสื้อยกทรงสีชมพู เด็กชัยลูบเบาๆนอกเสื้อยกทรง แล้วก็ค่อยๆสอดมือเข้าใต้เสื้อยกทรงด้านล่าง ส่วนมือซ้ายก็ประกบเข้ากับเนินของเธอข้างล่างนอกกางเกง เด็กชัยกำเต้าเธอบีบเบาๆ เห็นกุ้งเธอแอ่นหน้าอกนิดหนึ่ง แล้วก็กลับสู่อาการนิ่งเงียบเหมือนเดิม เด็กชัยรุกหนักขึ้นกว่าเดิมมือที่กุมเป้าสามเหลี่ยมเธออยู่กดและบีบเบาๆ กุ้งสดุ้งหนีบขาเข้าหากันแต่แล้วก็แบะขาออกนิดหนึ่ง เด็กชัยกดนิ้วลงไปเน้นๆดูเหมือนกุ้งเธอแอ่นเนินเธอขึ้นรับการกดนั้น เด็กชัยดึงมืออกจากเต้าเธอค่อยจับขอบเสื้อยกด้านบนตรงกลางดึงขึ้น แต่ดูเหมือนเสื้อยกทรงมันฟิตพอดีกับเต้านมของเธอมันเลยดึงไม่ขึ้น เด็กชัยใช้สองมือสอดเข้าไปที่สองเต้าแล้วกำเบาๆ กุ้งหายใจแรงแล้วแอ่นหน้าอกรับหน่อยๆ ใสที่สุดเด็กชัยก็ดันเสื้อยกทรงกุ้งขึ้นไปไว้เหนือเต้าเธอได้สำเร็จ ผมเห็นแล้วลุ้นระทึกแบบใจสั่น นมเธอสวยมาก ขนาดล้นๆมือเลย อวบใหญ่กว่าของดาวค่อนข้างเยอะ มันตูมเต่ง วงป้านรอบหัวนมสีชมพูออกแดงๆ ส่วนหัวนมมองเห็นแค่นูนๆขึ้นมาเท่านั้น เห็นแล้วอยากเอาหน้าเข้าไปซุกซะให้รู้แล้วรู้รอด ....เมียไอ้นนท์กำลังจะโดนเด็กลับหลับ.....!!ผมจับชายผ้าขนหนูที่คล้องคอ อยู่ ขึ้นมาเช็ดเหงื่อแห้งๆอย่างลืมตัว เด็กชัยนั่งมองแว๊บแล้วก็เอาสองมือกุมตุ้มของเธอบีบเบา คราวนี้ไม่เพียงแต่กุ้งเธอแอ่นหน้าอกรับเท่านั้นยังขยับหัวไปมาครางอืออออ เบาๆด้วย ตอนนี้รู้สึกเด็กชัยจะไม่ค่อยสนใจแล้วว่ารู้จะรู้สึกตัวหรือไม่รู้สึกตัว เด็กชัยยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆเต้านมของเธอแล้วสูดดม ก่อนจะค่อยแลบลิ้นไปแตะหัวนมเธอ แล้วเด็กชัยก็ตวัดลิ้นเลียที่หัวของมันและรอบวงป้านนั้น มือซ้ายก็เลื่อนลงมาเกาะกุมเป้าเนินสามเหลี่ยมของเธอบีบคลึงขึ้นลง กุ้งบีบขาหนีบเข้าหากันและบิดตัวเล็กน้อย เด็กชัยอ้างับหัวนมที่นูนขึ้นมาน้อยๆของเธอและอ้าปากงับทั้งวงป้านรอบหัวนม เธอดูดดังจ๊วบ กุ้งสะดุ้งค่อนข้างแรงแอ่นหน้าอกสองมือยกขึ้นส่ายสะเปะสะปะ แล้วก็ตกลงข้างลำตัวอย่างเดิม เด็กชัยเอามือขวาลูบคลำเป้าของตัวเองและบีบคลึงเบาๆ ผมว่าเด็กชัยตอนนี้คงลืมตัวไปแล้ว ว่าจะมีใครผ่านมาหรือมีคนมาตาม เพราะผมเห็นเด็กมันดูดนมกุ้งซ้ายทีขวาที มือที่บีบคลึงเป้าตัวเองเมื่อกี้ ตอนนี้มันเกาะกุมบีบอยู่อยู่ที่นมอันอวบอูมอีกข้างของเธออย่างเมามัน มือซ้ายที่คลึงสามเหลี่ยมเธอนอกผ้าตอนนี้มันกำลังไหลลงจากขอบกางเกงเธอด้าน บนลงไปข้างล่างอย่างช้าๆ และไปเกาะกุมเป้าของเธออยู่ข้างในเป็นที่เรียบร้อย ผมเห็นมือเด็กชัยที่อยู่ในกางเกงเธอขยุกขยิก ปากก็ทั้งดูดทั้งเม้มนมอวบอุมของเธอ เสียงดังจ๊วบจ๊าบ ๆ อย่างไม่กลัวว่าจะมีใครมาเจอ กุ้งเธอเริ่มรู้สึกช้าๆ ส่ายหัวไปมาแต่เธอก็ตอบสนองเด็กชัยอย่างไม่รู้ตัว ทั้งแอ่นอกสู้ปากสู้มือแอ่นเด้งส่ายสะโพกปะทะกับมือของเด็กชัยที่ขยุกขยิก ขึ้นลงอยู่ มือของเธอที่ตกอยู่ข้างลำตัวตอนนี้ ยกขึ้นมาจับที่หัวของเด็กชัยเหมือนกับพยายามจะดันออกแล้วก็กดลง... อารมณ์คึกผมห้าสิบห้าสิบเมื่อกี้ตอนนี้มันผ่านหลักล้านไปเรียบร้อย ....... มือผมลูบคลำลำมังกรตัวเอง บีบปลอบใจมันเบา หันไปมองทางร้านค้าฝั่งตรงข้าม เห็นลุงไหมกำลังนั่งคุยอยู่กับเจ้าของร้านค้าอยู่ลิบๆ ซุ้มข้างๆเจ้าหน้าที่สามสี่คนส่งเสียงเฮฮาดังมาแว่วๆ ..ผมรีบหันขวับกลับมาตามเสียง.... นนท์ ๆ ๆ นนท์เหรอ...กุ้งหลับตาพูดส่ายหัวไป เด็กชัยไม่พูดหรือตอบอะไร ตั้งหน้าตั้งปฏิบัติภารกิจของตัวเอง สักอึดใจ เสียงกุ้งว่า ใครๆ ๆ ใครอ่ะ.......แบบเนือยๆ แล้วพยายามดันหัวเด็กชัยออก แต่แรงเธอมีหรือจะสู้แรงหื่น... ไปๆมาๆมือที่ผลักใสก็พาดวางไบนไหล่เด็กชัยเหมือนคนไม่มีแรง เด็กชัยที่กำลังขยำขยี้เนินอวบของเธออย่างเมา กุ้งเริ่มดิ้นแรงขึ้นๆจนแทบจะตกม้านั่งเด็กชัยต้องรีบดันตัวประคองไว้... ซุกหน้าเข้าไปที่ร่องอกระหว่างสองเต้าลากลิ้นเลียขึ้นลง กุ้งห่อตัวจับหัวดันออกอย่างอ่อนแรง แต่กระนั้นก็ไม่วายที่เธอจะสยิวจนขนลุกซู่ซ่าไปทั้งตัว เด็กชัยเหลือบมองม้านั่งแล้วจับกุ้งนอนลงตามแนวยาว หันปลายเท้าไปทางแอ่งน้ำ เธอขัดขืนหน่อยๆ แต่แล้วก็นอนลงอย่างอ่อนแรง สองเต้าเธอตั้งเด่นเป็นยอดเขาพระวิหาร ยอดชูชันสู้แสงเดือนดาว ส่วนเนินเนื้อเธอข้างล่างเห็นแล้วผมแทบน้ำแตกทันที ขนาดมันอยู่ในกางเกง มันยังโหนกนูนได้ขนาดนี้ เห็นแล้วผมแทบไม่มีแรงยืน กุ้งเธอดิ้นยกมือสะเปะสะปะแล้วก็ปล่อยแขนข้างขวาห้อยลงข้างล่าง เด็กชัยยืดตัวขึ้นยืนมองซ้ายขวาลูบคลำเป้าของตัวเอง แล้วนั่งคุกเข่าข้างล่างข้างตัวเธอ มือขวาตะปบหมับเข้าที่สามเหลี่ยนของเธอแล้วก็กำบีบเน้น กุ้งสดุ้งเฮือกแอ่นเนินสู้มือทันที เด็กชัยอ้างับสองเต้าอล่างฉ่างสลับกันไปมา บางครั้งก็ลากลิ้น ลงมาที่หน้าท้องเธอ กุ้งเธอดิ้นพล่านๆ ทั้งพลักทั้งแอ่นสู้ ร้องอื้อออ....อย่า ๆ ๆ ๆ พร้อมทั้งพยายามผงกหัวขึ้นลุกแต่ไม่มีแรงพอ เด็กชัยจับมือของเธอที่ห้อยลงมาๆลูบคำเป้าของตัวเอง แล้วเกร็งก้นใส่เป็นจังหวะ ...ก็จับมือกุ้งยัดเข้าไปในกางเกงเกาไปกุมเป้าข้างในไว้ทั้งพวง ...เด็กชัยตั้งหน้าตั้งตาซุกไซร์ มือก็บีบขยำข้างล่างส่งเสียงครางอือออออเบาๆในลำคอ แข่งกับเสียงกุ้ง อย่า อย่า ๆๆ ค่อยๆ........(น่าจะอย่าหยุด...เน๊อะ) กุ้งพยายามผลักหัวเด็กชัยออก แต่ข้างล่างเธอกลับหนีบขาแน่นแอ่นก้นสู้มือ เด็กชัยละปากจากนมเธอ มือที่ขยำเนินเธออยู่ดึงขอบกางเกงด้านบนของเธอลงไป เห็นกางเกงในสีฟ้าอ่อนอวบนูนขึ้นมาแล้วก้มหน้าลงไปอ้าปากงับเนินเนื้อนั้น อย่างแรง กุ้งถึงกับแอ่นสะโพกขึ้นสูง ร้องอย่าๆ เบาๆ.............ส่ายหัวบิดตัวไปไปมา ซึ่งตรงกันข้ามกับพฤติกรรมกับมือของเธอ ข้างหนึ่งกุมทับอยู่บนมือเด็กชัยที่กำเค้นเต้าอวบเธออยู่แล้วบีบมือเด็กแน่น ส่วนอีกข้างกดหัวเด็กชัยใส่เนินสามเหลี่ยมของตัวเอง เด็กชัยดึงขอบเกงเกงในลงไป จนพ้นเนินสามเหลี่ยมของเธอ เผยให้เห็นเนินอันโหนกนูนอวบใหญ่เกือบเต็ม ๆ เพราะติดขอบกางเกงด้านหลังที่เธอนอนทับอยู่ เนินสวรรค์ของเธอสวยงามไม่แพ้ของดาว เกลี้ยงเกลาขาวเนียนไร้ขนแม้แต่สนเดียว เผลออาจจะใหญ่และโหนกนูนกว่าของดาวด้วยซ้ำ สองแคมสีชมพูดปิดสนิท เล่นเอาน้ำเสียวผมวิ่งปรู๊ดมาจ่ออยู่ที่ปลายหัวของมัน ทำเอาผมแทบจะกระโดดเข้าไปเอาจ่อแล้วกดมิดโคนให้รู้แล้วรู้รอด เด็กชัยก้มหน้าลงไปอ้าปากงับและลากลิ้นเลียไปทั่วเนินอวบนั้น กุ้งห่อตัวด้วยความสยิว แอ่นเนินเสียวขึ้นรับลิ้นเด็กชัยที่ลากไปมาครางฮือๆ........ ซึ่งบางครั้งเด็กชัยก็แหย่ลิ้นผ่านร่องเสียวขึ้นลงแล้วดูดจ๊วบๆ.... เสียงเด็กชัยหายใจฟืดฟาดๆ เป็นระยะๆ กุ้งดิ้นพล่านพยายามจะลุกจนแทบจะตกม้านั่ง เด็กชัยต้องคอยดันไว้
กุ้งเองก็หายฟืดฟาดเหมือนคนเหนื่อย เธอยกมือด้านซ้ายคว้าจับราวด้านข้าง ดึงตัวขึ้นพยายามจะลุก เด็กชัยละปากจากเนินอวบอ้างับเม็ดทับทิบบนยอดประทุมถันของเธอ ทำเอาเธอเสียวจนเรี่ยวแรงหาย ทิ้งตัวลงนอนเหมือนเดิมอย่างอ่อนแรงด้วยความเสียวสยิว เด็กชัยลุกขึ้นยืนจับขอบกางเกงขาสั้นและกางเกงในของดาวรูดลงไปกองไว้หน้าขา ทำให้ร่างของกุ้งที่นอนเหยียดยาวเกือบเปลือยเปล่าขาวโพลนไปครึ่งตัว เนินเนื้อที่อวบนูนเมื่อกี้ ยิ่งโหนกนูนขึ้นอย่างเห็นได้ชัด แล้วก้มหน้าลงลากลิ้นเลียและลูบวนเบาๆ กุ้งกระตุกงอตัว มือพยายามดันหัวเด็กชัยออก เด็กชัยลุกขึ้นแล้วก้าวขาขึ้นคล่อมตัวกุ้งสอดขาลงไประหว่างพนักพิง ดึงขอบกางเกงในด้านหน้าลงไปแล้วย่อตัวจับลำอันเขื่องถูไถบนเนินเสียวของเธอ บางครั้งก็จับหัวมันถูไถขึ้นลงตามร่องเสียวอันอวบอิ่มนั้น กุ้งส่ายตูดไปมา ไม่รู้ว่าส่ายหนีหรือส่ายสู้ จนเนินเนื้อของเธอเป็นมันวาวเพราะน้ำเสียวของเธอที่หลั่งออกมา ซึ่งบางครั้งเด็กชัยก็จับหัวมันกดถูกแรงๆตามร่องแล้วจัดหัวมันงัดเสยขึ้นมา กุ้งครางอา............ ทำเอาผมน้ำแตกปรื๊ดๆใส่กางเกงทันที ......ขาสั่นจนต้องเกาะโขดหินไว้ เสียงกุ้ง อย่า อย่าๆ......... มือไม้สะเปะสะปะ พยายามดึงพนักพิงลุก เด็กชัยจับหัวเอ็นท่อนเขื่องกดถูตามแนวยาวของร่องเสียวลงไปจนสุดโคน จนหัวของมันไปชนกับปากรูเสียวของเธอข้างล่าง กุ้งครางอี๊............ ห่อตัวงอสองมือตะปบกุมสองเต้าตัวเองบีบแรงๆอย่างไม่รู้ตัว เด็กชัยย่อตัวขึ้นลง ลำเอ็นอันเชื่องถูไถกับสองแคมและติ่งมหัศจรรย์ของเธอๆ จนสองแคมลู่ขึ้นลงตามท่อนเอ็น เธอลืมตัวแอ่นสะโพกขึ้นรับอย่างเสียวสยิว จนเนินอันโหนกนูนเลยเด่น มองเห็นสองแคมอวบอิ่มของเธอคาบอมท่อนเอ็นท่อนเขื่องของเด็กชัยไว้ แต่ดูเหมือนเธอยังพอมีสติ ขนาดเสียวสยิวส่ายสะโพกไปมา ก็ยังพยายามจะลุกขึ้น ทั้งๆที่เนินสามเหลี่ยมและง่ามขาของเธอตอนนี้หนีบท่อนเอ็นอันเขื่องของเด็ก ไว้อยู่ เด็กชัยก้มลงไปงับดูดเต้าของเธอดังจ๊วบ ...กุ้งทิ้งตัวลงนอนอีกครั้งอย่างอ่อนแรง เด็กชัยกระดกก้นลากท่อนเอ็นขึ้นลงตามร่องเสียว เธอแอ่นเนินอวบขึ้นรับจนถูไถเบียดกับหนอกของเด็ก เสียงขนเพชรของเด็กเสียดสีกับเนินอันของเธอดังลอดออกมาได้ยินเบา .....เด็กชัยดันนตัวลุขึ้น ท่อนเอ็นยังเสียบคาระหว่างร่องเสียวและขาหนีบของกุ้ง มันดีดผึงงัดเสยร่องเสียวของกุ้งออกมา กุ้งแอ่นก้นตาม.....ร้องอา......... เห็นน้ำเสียวไหลเยิ้มจากปลายเอ็นที่หัวยังไม่เปิดนั้นหยดลงบนเนินอวบของเธอ กุ้งแอ่นเนินขึ้นตามค้าไว้สั่นระริก เด็กชัยก้าวขาข้ามออกมา เห็นท่อนเอ็นอันมะเมื่อมเป็นมันวาวผงกหัวหงึกๆ ... กุ้งดิ้นพล่านจะตกม้านั่ง เด็กชัยจับเธอดันเข้าไป เธอหันไปคว้าจับพนักงาน ตะแคงนอนหันหลังให้ มองเห็นสองปลีอวบอิ่มล้นง่ามขาออกมาทางด้านหลัง เด็กชัยนั่งยองอ้าปากกัดเบาๆที่แก้มก้นของเธอมือซุกเข้าไปลูบสองกลีบที่ ปลิ้นออกมา กุ้งเกร็งหนีบสองขา แอ่นก้นเข้าออๆ .... .......เห็นแสงไฟฉายส่องผ่านไปมาวาบๆ ลุงไหมกับเจ้าหน้าที่ กำลังเดินส่องไฟไปมาอยู่อีกด้านของแอ่ง ได้ยินเสียงตะโกนเรียกแว่ว ....ชัย.....ชัย........น้อง...น้อง........คงจะมาตาม .....เด็กชัยลุกขึ้นยืนหันไปมองเห็นแสงไฟกำลังเดินอ้อมจะมาทางนี้ ...... กุ้งนอนตะแคงเปลือยยขาวโพลนครึ่งตัว มือขวาจับราวพยายามดึงตัวขึ้น ... มองเห็นสองแคมอวบๆปลิ้นเบียดเสียดแข่งกันออกมาโชว์ทางด้านหลัง สองแคมเป็นมันวาวเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียว ไหลอาบขาเธอลงไป เด็กชัยมองไปที่แสงไฟอีกครั้ง ได้ยินเสียงตะโกนเรียกแว่ว...... เหมือนชั่งใจ ...เขารูดกางเกงในลงไปกองไว้ที่ปลายเท้าอย่างรวดเร็ว เดินเข้าไปประชิดก้นงอนๆอันขาวผ่องของกุ้ง...แล้วจับท่อนเอ็นอันเขื่องเอา หัวอันมู่ทู่ของมันถูไปมาตามแนวร่องเสียว กุ้งร้องอย่า ๆ ๆ ...พยายามดึงตัวลุกขึ้น เด็กชัยจับท่อนเอ็นให้หัวมู่ทู่ของมันอุดอยู่ตรงรูเสียวที่เปียกเยิ้มของเธอ แล้วปล่อยมือ เอื้อมไปจับราวพนักพิงด้านในแทน แล้วตัวค่อยๆโก่งตัวกระดกก้อนเสยท่อนเอ็นอันเขื่องเข้าไปช้าๆ หัวของมันมุดพลุ๊บ...เข้าไปข้างในรูสวาท กุ้งสะดุ้งอุ๊บ...ร้องอ๊า....ยาวๆอยู่ในท่าครึ่งนั่งครึ่งนอนตะแคง เอามือมายันหน้าท้องไว้ เด็กชัยดันท่อนมันที่เหลือเข้าไปอย่างช้า และเหลืออีกเพียงเล็กน้อยเข้าสุดลำ เด็กชัยกระดกก้นพรึบเข้าไปมิดโคนแล้วกดแช่ไว้อย่างนั้น...ดาวแหงนหน้าร้องอา .........หลับตาพริ้ม.....แสงจากไฟฉายใกล้เข้ามา เด็กชัยบดคลึงหนอกบดสองแคมของกุ้งอย่างหนักหน่วง ทั้งย่อตัวลงแล้วเสยขึ้น และกระแทกเสียงดังผับๆๆๆ.....มือก็เอื้มไปบีบเค้นเต้านมอันอวบอั๋นของกุ้ง อย่างเมามัน แสงไฟใกล้เข้ามา เด็กชัยกระดกก้นเด้งท่อนเอ็นเข้าใส่รูเสียวของกุ้งทางด้านหลังอย่างเมามัน กุ้งที่อยู่ในลักษณครึ่งนั่งครึ่งนอนตะแคง เอามือคว้าพนักพิงแล้วแอ่นก้นงอนๆนั้นให้เด็กชัยกระแทกท่อนเอ็นอย่างลืมตัว เสียงกุ้งครางผสมกับเสียงกัดฟันของเด็กชัยดังแข่งกันเบา กุ้งเสียวจนหมดแรงปล่อยมือจากพนักพิงล้มลงนอนคว่ำหน้าเหยียดยาว เด็กชัยก้าวขึ้นคล่อมทั้งที่ท่อนเอ็นยังเสียบคารู สองแขนก้มค้ำยันที่ม้านั่ง กระดกก้นกระแทกท่อนเอ็นใส่รูเสียวของกุ้งอย่างเร็ว..เสียงหน้าขาของเด็กชัย กระทบกับก้นเธอดังป๊าบๆ
.....เสียงกุ้งร้องอ๊าๆๆ....แล้วแอ่นก้นงอนๆขึ้นรับการกระแทกของเด็ก เด็กชัยกระแทกเร็วหนักๆเน้นแหงนหน้ากัดฟันเสียงดังอึ๊ๆๆ ในลำคอ แสงไฟฉายสาดใกล้เขามา...เด็กชัยล้มตัวนอนประกบทาบทับสองแขนสอดเข้าไปเอามือ เกาะไหล่กุ้งไว้ กระทุ้งท่อนเอ็นเข้าสู่รูเสียวแล้วบดคลึงอย่างแรง ทุกครั้งที่เด็กชัยกระทุ้งเอ็นเข้าไป กุ้งครางอื๊ๆๆ......แสงจันทร์ที่สาดส่องลงมา มองเห็นท่อนเอ็นของเด็กชัยวิ่งเข้าออกรูเสียวของกุ้งทางด้านหลังเป็นมัน แผล๊บ สองแคมปลิ้นเข้าออกตามท่อนเอ็น ...น้ำเสียวที่ปูดออกตามท่อนเอ็นไหลอาบเยิ้มไปยังเนินของเธอด้านหน้า สักพักเด็กชัยก็เร่งสปิดขึ้นแล้วก็หยุดนิ่งกระตุกเฮือกๆสี่ห้าครั้ง เสียงดาวร้องครางอา....ค่อนข้างดังกระดกก้นขาวขึ้นค้างไว้ เอื้อมมืออ้อมขึ้นขึ้นมาดึงก้นเด็กชัยกดลง เด็กชัยกระแทกช้ำอีกสี่ห้าครั้งแก้มก้นสองข้างกระตุกหยุดนิ่งแล้วคลึงวนเป็น วงกลม เสียงหายใจทั้งสองคนดังฟืดฟ๊าดแข่งกัน เด็กชัยปล่อยมือออกจากไหล่ของกุ้ง แล้วลุกขึ้นนั่งค่อมก้นเธอ ท่อนเอ็นยังกระตุกหงึกๆอยู่ในรู กุ้งส่ายสะโพกขึ้นลงบดเนินเสียวของเธอกับม้านั่งขมิบรูตอดรัดท่อนลำที่เสียบ คาอยู่ เด็กชัยหันไปมองแสงไฟฉายที่ใกล้เข้า ผมหันไปดูตามเห็นลุงไหมกับเจ้าหน้าหยุดยืนคุยกัน เด็กชัยยืดตัวขึ้นดึงท่อนเอ็นออก หัวมันหลุดจากรู บลึ๊กๆๆๆ ... กุ้งครางอา....แล้วยกก้นที่สั่นระริกขึ้นตาม เหมือนกับเสียดายแล้วก็ส่ายไม่หยุด เด็กชัยซุกมือเข้าไปตามร่องก้นแล้วชิ้นิ้วทั้งสี่บีบเค้นเนินด้านในนั้น กุ้งส่ายก้นอย่างเสียสยิว เด็กชัยจับท่อนเอ็นที่ยังไม่อ่อนตัวเอาหัวมันจ่อปากรูแล้วดันพลุ๊บเข้าไปอีก เสียงกุ้งร้องอ๊า...อย่างแรงแอ่นก้นงอนขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเด็กชัย สองขาหนีบเหยียดเกร็ง แสงไฟสาดวาบเข้ามาตามเสียง...เด็กชัยตกใจลุกขึ้นท่อนเอ็นหลุดจากรู้บ๊วบ ......กุ้งส่ายก้นตามระริก.... ผมรีบอ้อมกลับไปที่เดิมแล้วโยกย้ายตัวเองออกไปทางเดินที่อยู่ใกล้ๆ รีบอ้อมพุ่มไม้ไปที่ลุงไหมกับเจ้าหน้าที่คุยกันอยู่ ทำเหมือนกับว่าผมเดินมาจากเด็กชัยกับกุ้ง เจ้าหน้าที่ฉายไฟมาที่ผมทันทีที่ได้ยินเสียงเดิน อ้าว..หนุ่มแล้วไอ้ชัยกับเพื่อนหนุ่มล่ะ ตรงโน้นครับ..ผมบอกแล้วชี้มือไปทางโขดหิน เรียบร้อยแล้วครับ...พอดีกุ้งเขาขอนั่งแป๊บ น้องเขาอยู่เป็นเพื่อนกุ้งครับ....เหรอ..ลุงไหมพูดสั้นๆ แล้วเจ้าหน้าที่ก็ฉายไฟเดินนำหน้าไป ผมใจเต้นตูมตาม ทำไรไม่ถูกยืนนิ่งเหมือนถูกสะกด กลัวก็กลัว พอรู้สึกตัวรีบวิ่งตามแสงฟ้าที่อยู่ข้างหน้าไม่กี่เมตร...ตายแน่....ใกล้โขด หินเข้าไปทุกที.......แล้วผมก็หายใจเฮือกกกกก .....ออกมาอย่างแรง เด็กชัยพยุงกุ้งออกมาจากมุมโขดหิน กุ้งที่เริ่มรู้สึกตัวพูดซ้ำๆ ใครๆ ๆ นนท์ ๆ ๆ ที่นี่ที่ไหน...ฯลฯ เจ้าหน้าที่ฉายไฟส่องลงพื้นตรงหน้า ผมเห็นเด็กชัยทำหน้าเจื่อนๆ หลบแสงไฟ ดาวผมเผ้ารุงรัง ผมตั้งสติได้รีบวิ่งเข้าไป
มาน้อง...พี่ช่วย ผมบอกเด็กชัยด้วยน้ำเสียงและอาการปกติให้มากที่สุด เด็กชัยจับแขนกุ้งมาคล้องที่คอผมปล่อยมือจากเอวแล้วถอยหลังออกไป ตอนที่ผมรับกุ้งต่อจากเด็กชัยนั้น ผมรู้สึกได้จากสัมผัส...ตัวของเด็กชัยร้อนเหมือนคนเป็นไข้เลย กุ้งเองก็เหมือนกัน หนำซ้ำยังตัวเหนียวๆ แหม...ก็แหงละ.............ลุงไหมเดินเข้ามาเอามือจับที่แขนกุ้งแล้วแตะที่ หน้าผาก.... ไม่เป็นไร..คงเมามากไปหน่อย เจอเย็นๆเดี๋ยวก็หาย....ลุงไหมแบบไม่ต้องการคำตอบ...อืมมม...ร้านค้าก็ปิด น้ำแข็งก็ไม่มี.....แกบ่นต่อ เจ้าหน้าฉายไฟส่องทางเดินนำช้าๆ...เด็กชัยเดินรั้งท้ายเงียบๆ ....สมองอันลามกของผมวิ่งปี๊ดป๊าดดดดแข่งกันทำงานเหมือนไอพ่นความเร็วเหนือ เสียง.....ห้าก้าวของการเดินมันก็ไม่ทำให้ผมผิดหวัง....น้องๆ ...ผมเบี่ยงตัวไปด้านหลังนิดๆเรียกเด็กชัย ครับ.....เด็กชัยก้าวมายืนใกล้ผม...ช่วยเอาผ้า....ผมทำสัญญาณบุ๊ยปากตามอง ผ้าเช็ดตัวที่คล้องคอผมอยู่ให้เด็กชัยรู้ ...ไปชุบน้ำให้พี่หน่อย....เด็กชัยเอื้อมมาดึงผ้าเช็ดตัวเพราะแขนของกุ้งกด ทับอยู่...โทษครับ.....แล้วก็ค่อยๆดึงออกไป แป๊บเดียวกลับมาผ้าทั้งผืนอมน้ำไหลหยดลงพื้น...บิดนิดเดียว..ให้ชุ่มๆไว้ ...ผมบอกแล้วพยุงกุ้งนั่งลงบนลานหินเล็ก ผมนั่งค่อมข้างหลังเธอไว้กลัวเธอล้มหงายไปข้างหลัง คิดดูอีกทีแบบนี้ก็เช็ดตัวไม่ได้เพราะผมต้องคอยจับเธอไว้กันล้ม ผมเลยขยับออกประมาณฟุตแล้วนั่งกางขาเหยียดออก จับเธอหนุนหน้าขาผมข้างหนึ่ง ผมยื่นไปรับผ้าเช็ดตัวจากเด็กชัยแล้วเอาโป๊ะที่หน้าผากเธอ ..ไม่เอา ไม่นอน...ใครอ่ะ...นนท์...กุ้งละเมอสารพัด มือไม้ป่ายสะเปะสะปะ สองขาดิ้นไปมา ชัยเอ็งไปเปลียนเสื้อผ้าไปเดี๋ยวไม่สบาย ...ลุงไหมหันไปบอกลูกชายแก เจ้าหน้าที่ฉายไฟไปเฉียงที่เด็กชัย...หน้าเอ็งดูซีดๆ เปลี่ยนผ้าแล้วนอนรอในรถ เดี๋ยวพ่อรอพี่เขาก่อน...เด็กเดินผ่านผมไปแต่ก็ไม่วายชำเลืองมองกุ้งที่นอน ดิ้นไปมา.....ผมใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดหน้า เช็ดแขน เช็ดลำคอให้กุ้งเบา ๆ สักพักเจ้าหน้าก็หันไปพูดกับลุงไหม ลุงๆอยู่เป็นเพื่อนน้องเขาได้มั๊ยครับ..เดี๋ยวผมจะเดินไปดูที่อื่น ...เจ้าหน้าหันมาพูดกับลุงไหมที่นังอยู่ลานหินเล็กๆถัดไป........ได้ๆ ...คุณไปทำงานเถอะ ขอบคุณมาก... งั้นลุงเอาไฟฉายนี่ไว้ใช้ เดี๋ยวค่อยคืนผมก็ได้ เดี๋ยวผมไปเอาไฟฉายสำรองที่ซุ้ม....ลุงไหมยื่นมือไปรับไฟฉายจากเจ้าเจ้าหน้า
และ บอก .ขอบคุณมาก.. ผมดึงผ้าเช็ดตัวที่หน้าผากกุ้งออก แกว่งไปมากับอากาศให้มันระบายความร้อนออก แล้วเอาชายมันซับตามหน้าผากตามคอและต้นเขนให้กุ้ง กุ้งก็ยังไม่หยุดนิ่งเหมือนเดิม ดิ้นส่ายไปมา ลุงไหมฉายไฟมาดูแล้วบอก ถ้าน้องเขาดีขึ้นจะกลับแล้วบอกลุงนะ...แกปิดไฟฉายแล้ววางข้างตัว แกเอนหลังลงนอนบนลานหินเล็กๆนั้น ผมรับปาก ครับ....ผมคิดว่าลุงไหมคงกลัวว่ากุ้งจะไปอ๊วกในรถของแกมากกว่า....อ๊วกอ่ะ ....คงรุ้กิตติศัพท์กันดี.........ผมนั่งเพ่งมองกุ้งที่นอนดิ้นยกขายันไปมา ผมขยับจับหัวเธอพยุงขึ้นจัดท่านั่งท่านอนของผมกับเธอใหม่ เพราะชักเริ่มรู้สึกชาๆแล้ว ผมขยับตูดเข้าไปจับหัวเธอวางพาดบนขาอีกข้าง แต่ขยับขึ้นมาข้างบนตรงหัวเน่า หัวเธอชนกระดูกสะโพกผมพอดี เธอยังดิ้นไปมาเหมือนเดิม จนบางครั้งเธอหันหน้าเข้ามาเอาจมูกเธอชนสะดือผมนอกเสื้อพอดี ทำเอาผมฟุ้งซ่านไปเหมือนกัน ...แล้วพรุ่งนี้จะถ่ายได้ไงว่ะเนี่ย....ผมคิดเรื่อยเปื่อย เธอพลิกตัวนอนหงายเหมือนเดิม ผมเอามือซ้ายไปกดหน้าขาข้างซ้ายของเธอไว้เบาๆ เพราะเธอดิ้นยกแข้งขาไปมา ผมกลัวว่าจะกระทบกับหินหรือถูกหินขูดบาดเอาได้ เอาไงดี...อารมณ์อันสุดแสนจะบรรเจิดเพริศแพร้วที่สมองอันเปราดเปรื่องของผม คิดไว้เมื่อกี้หายไปอย่างไม่รู้ตัว.... นึกโกรธไอ้นนท์ขึ้นมาตะหงิดๆ ถ้าดาวมาเจอตอนนี้แล้วกูทำไงว่ะเนี่ย....ผมกำลังจะปล่อยมือซ้ายทีจับขาเธอ ไว้ เธอก็พลิกตัวตะแคงซุกหน้าเข้ามาที่หน้าท้องผมอีก ทำเอาเจ้ามังกรที่หลับอยู่ค่อยๆรู้สึกตัวขึ้นมา มือผมที่กำลังจะปล่อยขาเธอ ....มันไปกุมอยู่ที่เนินของเธอตอนไหนไม่รู้ หัวใจผมเริ่มเต้นตูมตามอีกครั้ง แต่ครั้งนี้มันทำให้เจ้ามังกรของผมที่กำลังตื่นขึ้นมาอย่างช้าพรวดพลาดลุก ขึ้นมาทันที มือผมที่กุมเนินเธออยู่ผมกดเข้าไปอีกนิดเบาๆ รู้สึกอุ่นๆที่ฝ่ามือและดูเหมือนเนินหอยกาบขนาดใหญ่ของเธอมันดิ้นสู้มือผม ตึดๆ........ หันไปมองลุงไหมทีห่างออกไปสามสี่เมตรเมตรนอนหงายเอามือวางบนหน้าอก ผมเอามือที่กุมหอยเธอยู่ค่อยๆดันให้เธอนอนหงายกดฝ่ามือลงเบาๆแล้วงอสี่นิ้ว กำกรีดขึ้นมาทั้งเนินเบาๆ กุ้งแอ่นเนินนิดแล้วก็เสือกตัวขึ้นมาอีกหน่อย ผมใช้นิ้วลากขึ้นเนินเธอเบาๆ ..ลุงไหมยังไม่ขยับ..เสียงกุ้งอืมม ....มังกรผมในกางเกงที่แข็งตัวเต็มทีในขณะนี้พาดขวางเป็นลำบนขา ถูกหัวของกุ้งที่ส่ายไปมาบดคลึงอยุ่ในกางเกง ผมเสียวไปจนถึงปลายขาเลย ผมเอามือออกจากเนินของเธอ หันไปมองลุงไหมแว๊บ...แล้วค่อยๆสอดมือเข้าไปในกางเกงกุ้ง จนนิ้วผมสัมผัสความเนียนของเนินเนื้อ มันช่างเนียนมือเสียนี่กระไร... เอาว่ะ...ผมเลื่อนลงไปเกาะกุมเนินเนื้อเต็มๆมือ มันเปียกแฉะและลื่นตามร่องแคม คงจะเป็นน้ำเสียวของเธอกับเด็กชัยเมื่อกี้ ผมลูบคลำบีบสองแคมเข้าหากัน ดาวบิดตัวเบาๆ .....
มันโหนกนูนอะไรแบบนี้ มันใหญ่จนล้นฝ่ามือ ผมลูบเบาๆเพื่อซึมซับสัมผัสความเนียน แล้วก็กำเบาๆ ดึงขึ้นข้างบน ...กุ้งครางอืออออ กระดกก้นนิดสู้มือ ผมใช้ปลายนิ้วกลางกดเน้นๆ ตรงติ่งเสียว กุ้งหนีบขาเกร็ง เนินเนื้อเต้นตุบๆๆ หันมองลุงไหม เอาไงดี... เวลามีไม่มาก....ลุงไหมก็ห่างแค่สี่ห้าเมตร ขณะคิดนิ้วผมก็ทำงานอัตโนมัติ กรีดขึ้นลง มันลื่นปรืดปราดเพราะน้ำเสียวที่แฉะอยู่กัน...... ต้น ๆ ๆ...ต้นโว้ย...........ผมสะดุ้งโหยงเหมือนโดนคำสั่งประหาร ดึงมือออกแทบไม่ทัน มังกรที่ตั้งท่าสู้เมื่อกี้ มุดผลุบหายลงไปในรู... ลุงไหมลุกแล้วฉายไฟไปตามเสียง ทางนี้หนุ่ม......แกตะโกนเรียก ผมรีบจัดท่านอนให้กุ้งใหม่อย่างรวดเร็วเท่าที่สมองจะคิดได้ เพื่อไม่ให้น่าเกียจ แป๊บเดียวหายใจเข้ายังไม่ทันได้ออก ไอ้นนท์ แม่งมาล้มตัวลงนอนแผ่นข้างๆกุ้งแล้วหันมากอดจูบแก้มกุ้งฟอด.....โทษทีว่ะ เพื่อน...แม่ง..กูไม่เคยเมาแบบนี้... มึงไม่ว่านะ...มันพูดสรุปคนเดียวเรียบร้อย.. ไม่ว่ากูชอบ มึงน่าจะมาช้ากว่านี้หน่อย ผมบอกมันในเใจงียบๆ ไม่เป็นไร ว่าแต่มึงไหวเปล่า... .. ไหว ..มันบอกแล้วมันก็ดึงกุ้งเข้าไปกอด ยกขามันเกี่ยวกุ้งไว้.....กูเจ็บ..ไอ้เหี้.....ผมหน้าเหย..บอกมัน ..ก็ทั้งผัวทั้งเมียมันแม่งมันหนุนอยู่บนขาผม ตอนนี้มันรับหนักแทบจะไม่ไหวอยู่แล้ว นนท์ ๆ ๆ...อยู่ไหนอ่ะ...ดาวละเมอเบา นนท์อยู่นี่ที่รัก.....มันพูดแล้วลุกขึ้นนั่งพยายามช้อนใต้รักแร้กุ้งดึง ขึ้น ..ผมช่วยพยุงยกไหล่ดาวขึ้นนั่ง มันลุกขึ้นนั่งยองๆพยายามจะพยุงกุ้งลุกยืน แล้วมันก็ก้นจ้ำเบ้าไปข้างหลัง มันสะดุ้งโหยง ร้องโอ้ววววว..แล้วรีบเอามือไปจับขยี้ก้นมันที่กระแทกกับหิน ....................

หากยังอยากอ่านตอนต่อไปขอเสียงหน่อย
หากไม่มีจะได้ไม่โพส   เบื่อ

http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123
กดเป็นกำลังใจกันบ้างนะจ๊ะ
จะพยายามเท่าที่สามารถ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123

na5556

Manmegig Manmegig

และแล้วก็เสร็จเด็กชัย สนุกดีครับ