ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.9%)
พิมมี่
289 (53.8%)
นาถ
273 (50.8%)
หมอพลอย
376 (70%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 537

Sur9x

::Crying::ซ้ำยัยอุ๊หรอครับ
เหมือนจะได้เปิดตัวสาวน้อยสก๊อยอีก 1 นางเลย

ยอดชาย นาย

เฒ่า

bomberwing

ตอนนี้รักของสาวอุ๊ คงกำลังสับสนแน่ๆ
ว่าจะเลือกแฟนตัวเองที่เป็นทหาร หรือ จะติดใจรสสวาทที่ลุงพลมอบให้กันแน่ อิอิ

digitalz

ดูแล้วหทัยรัตน์น่าจะเป็นคนที่ลุงพลจะพิชิตใจได้ยากที่สุดแล้วสินะ ดื้อนังกับม้าพยศ

Kerstin Holzman

รอคอยเธอมานานแสนนาน ถึงฉากน้องอุ๊สักทีอยากให้ตัวละครนี้มีควรสุขเพลิดเพลินไปกับตาลุงเหมือนตัวละครอื่นๆ ครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

อยากเห็นน้องอุ๊สยบให้ลุงทั้งกายใจครับ. เบื่อฉากปล้ำแล้ว ดูซิน้องอุ๊จะหลงหัวรบนิวเคลียร์ไหม.

Keangkai Lapjarussangrot

หมอพลอย เจ้าหญิงน้ำเเข็งเริ่มละลายเเล้ว ลุงพลสุดยอด

piyaked

สุดยอดเลยลุงพล ขนาดหมอพลอยยังต้องยอมทำรักด้วยปากให้ เด็ดจริงๆ

Anadrid

itsara visanwan

น้องอุ๊โดนลุงพลอีกสักทีคงติดใจถอนตัวไม่ขึ้นแน่นอน

Danai Tee

สงสัยหมอจะหลงลุงซะแล้ว อยากให้มี outdoor กับหมอจัง คงจะฟินไม่น้อย

Themis

หมอพลอยนี่สุดยอดไปเลย ชอบครับ แบบกล้าๆกลัวๆ สนุกดี

pj762856