ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.8%)
พิมมี่
290 (53.9%)
นาถ
274 (50.9%)
หมอพลอย
377 (70.1%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 538

Nikubou

หมอพลอย....ทำไมเปลี่ยนไป ทำไมถึงง่ายกว่าใันฝันของตาลุงอีก ทำไมเจ้าหญิงน้ำแข็งผู้สูงส่งถึงยอมกินไอติมรสโยเกิร์ตของลุงพลง่ายๆอย่างนั้น แต่ถึงจะเสียใจยังไงฉากหมอพลอยคุกเข่าดูดไอติมจนได้โยเกิร์ตลงคอไปนี่คือจินตนาการของผมเชียวนะเนี่ย ขอบคุณไรท์ที่จัดให้ เสียดายน่าจะบรรยายละเอียดกว่านี้นิดไม่งั้นกาแฟหกรดคีย์บอร์ดอีกรอบแน่

Poowanart Koedmanee

หมอพลอยเริ่มหลงตาลุงขึ้นเรื่อยๆล่ะมั้ง ให้ทำไรก็ทำ ตัวแม่เป็นงี้ลูกทีมก็พยายามให้มากหน่อยแล้วล่ะ ฟินจิง

wood007

jinpin

แฟนหนุ่มของอุ๊คงได้เลิกกันก็คราวนี้  ผมเชียร์ ครูเบสท์ครับ

acerr

อุ๊นี่ความรักจากแฟนสั่นคลอน บวกกับความอยากรู้อยากลองลุงพล ก็มันสิครับ

midnightblusie

หมอพลอย ทำไม่เธอช่าง.... สุดยอดจริงๆเลยครับ ในห้องน้ำด้วย

Anan Saidakhot

หมอท่าจะรักจนหลงมนุษย์ลุงของเราเข้าให้แล้วยอมอมให้ในสถานที่ทำงานของตัวอย่างไม่กระดากหรือเคอะเขินบ้างเลยแถมยังกลืนน้ำรักของลุงพลเราจนหมดทุกหยดเสียด้วยไม่รักและหลงก็ไม่รู้จะเรียกว่าไงแล้วอิๆๆๆ

armuso

common

ลุงพลเสน่ห์เกินห้ามใจจริงๆ ไม่ว่าจะสาวเล็ก สาวใหญ่

Qtaro Qtaro

น้องอุ๊เริ่มมีปัญหากับแจ๊คแล้ว คงต้องให้ลุงชุมพลปลอบใจแล้วล่ะจัดน้องอุ๊อีกรอบเถอะลุง

kew2826454

รอนานจังแต่ก็ยังน่าสนใจเหมือนเดิม หมอพลอยขวัญใจมหาชน ลุงคงได้จัดน้องอุ๊อีกครั้งแน่ ยังรอครูเบสท์อยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

xxxboyz

อ่านถึงตอนหมอพลอย ผมนี่ถึงกับต้องไปหาตอนเก่าอ่านเลย ในห้องน้ำนี่มันได้จริงๆ