ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 3

เริ่มโดย วงกต, สิงหาคม 18, 2018, 01:20:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sokarun999

ยังคงต้องเดา ว่าเนื้อหาจะไปในทิศทางใด  คาดว่าคงต้องสนุกแน่ ๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ไอ้ศักดิ์ได้ไปเข้าร่างใหม่แล้ว เด็กกว่าเดิมและฐานะน่าจะดีกว่าเดิมอีก ชีวิตต่อไปจะเป็นอย่างไรนะ.....????

jayleno

ขออย่าให้มีรายการเคลมแม่เลย ขอละ  ::Horror::

Asura4237

อ่า สรุปสลับร่างมาเป็นอีกคนนี่เอง ตอนต่อน่าจะแนวเล่นคุณแม่ และแฟนเป็นลำดับถัดไปแน่นอน

dwarf

ขอบคุณครับ...สลับวิญญาณเข้าร่างผิด เหตุการณ์กลับตาลปัตไปจนจับทางไม่ถูก

sunitis

เป็นเทรนยุคนี้เลยนะ กลับชาติมาเกิดใหม่ น่าสนใจ น่าสนใจ กำลังภายในใต้สะดือ

johnyred59

สลับร่างเด็กลงตัวเล็กหดลง ไม่รู้ว่าหำจะเล็กลงด้วยหรือเปล่า

Anonymus

ผมเดาว่า งานนี้ ต้องมีเรื่อง incest แน่ๆ
แต่จะเรียกว่า incest หรือเปล่า เพราะ เป็นที่ "ร่าง" แต่จิตใจไม่ใช่!

jeab2504

swss2511

แม่หรือพยาบาลจะได้เสียวก่อนกัน

code47

ศักดิ์กลายเป็นวินไปแล้ว
ยังไงต่อเนี่ย

pinmonkey

เป็นหนุ่มวินได้ต้องตั้งใจเริ่มต้นใหม่นะครับ ขอบคุณมากครับ

pana159

มาเข้าร่างเด็กหนุ่มอย่างนี้ จะได้ฟาดคุณแม่ของวินหรือเปล่า ยิ่งอ่านยิ่งน่าสนใจ ขอขบคุณมากๆครับ

soleza020

แนวนี้ผมชอบ วินนายต้องจัดให้หมด

zerost

ฟื้นมาร่างคนอื่นแถมแม่สวยอีกด้วย  ::Bloody::