ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namlee

รูน่าแทง กว่าจะรู้ตัว  คุณนายขึ้นคล่อมเองล่ะ

birdkung

อ้างจาก: birdkung เมื่อ สิงหาคม 18, 2018, 09:21:30 ก่อนเที่ยง
ลายเส้นนี่ดูน่ากลัวๆ ไม่ค่อยเห็นลายเส้นแบบนี้มานานมากแล้ว คล้ายๆแบบนี้ผมนึกถึง "ยิงสวนตะวัน"

อีกอย่างพ่อไม่น่าด่าลูกเลย แค่หนังสือโป๊เอง แหม่ ... ใครๆเขาก็มีกันทั้งนั้น 555

ขอบคุณ HypN♥s มากครับที่แปลแล้วนำมาแบ่งปัน :)

ไอ้เด็กนี่มันแก่แดด โดนพ่อด่าน่ะถูกแล้ว ตัวแค่นี้ริอ่านหนังสือโป๊

ถ้าเอาหนังสือให้พ่อซะ เรื่องก็จะกลายเป็นพ่อข่มขืนคุณนาย ก็จะกลายเป็นอีกเรื่อง
  ::Evil::

ถ้าเนื้อเรื่องออกมาเป็นแบบพ่อข่มขืนคุณนาย ก็น่าติดตามนะครับ 5555

เสียดายไม่มีตอนต่อ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Tdestiny

zouznee

ขอบพระคุณมากๆครับผม

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์
แบน 180 วัน

รักแท้ ไม่มีจริง

ชื่อตัวละครเผ็นญี่ปุ่น แต่ลายเส้นเหมือนคนไทยวาด น่าติดตาม มีอีกไหมอ่ะคับ จะได้ตามยาวๆ
::Reader::

sarawoot1234567

Dragoo

หือ??? ไอ่เด็กนี่ก็เชื่อเนาะว่ามีรากไม้แบบนั้นจริง
เช่นกันคุณนายก็บังเอิญมาตกวันเดียวกะไอ่เด็กนี่มาหารากไม้อีก
สงสัยไม่ต้องหารากไม้แล้ว เอาตัวจริงไปต่อที่ห้องเลยไหมไอ่หนู 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

trong5171

ลายเส้นเหมือนการ์ตูนสยองขวัญเลยครับ แต่ก็เหมาะกับแนว MILF ดี

nuinoinaja

drof666

วันนี้มาแปลก คนเยสกับต้นไม้แต่ลายเส้นอย่างนี้น่า10ปีขึ้นไปหายาก

virgoranger

ลายเส้นเหมือนหนังสือการ์ตูนผีแถวเมื่องไทยเลย

nuttabank

อย่าลืมไปชวนเพื่อนมาเล่นรากราคะต่อด้วยนะ

เพิ่มเติม ไอ้เด็กนี่เทคนิคมันร้ายยยยย

ipor

ตัวว่านอาจจะไม่ค่อยราคะซะเท่าไหร่ แต่ไอ้น้องเอ็งนี่ราคะเต็มตัว

syndromz

จะบังเอิญอะไรขนาดนั้น คุณนายดันตกหลุมไอ้เด็กก็โดนตุ๋น งานนี้บันเทิง