ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawornfung

วิ่งเข้ามาเจอของดีให้เรียนรู้พอดี แถมได้พิสูจน์เรื่องว่านที่ว่าด้วย โชคดีจริงๆ

Panupong Limprajan

Peter Taowating

เรื่องนี้น่าติดตามดีครับ เนื้อเรื่องแปลก เด็กนี่ส้มหล่นจริงๆ  ::JubuJubu::

Peter Taowating

อ้างจาก: Peter Taowating เมื่อ ธันวาคม 14, 2018, 09:10:11 หลังเที่ยง
เรื่องนี้น่าติดตามดีครับ เนื้อเรื่องแปลก เด็กนี่ส้มหล่นจริงๆ ได้ฟาดคุณนายคนสวย อีกหน่อยคงได้แอ้มตลอดเรย 555 ::JubuJubu::

ภาวะ มีเง

boomman

ชอบลายเส้นแบบนี้มาก น่าติดตามครับ

คิดว่าเอาเสร็จก็คงหลุดออกจากรากเอง

taton

ลายเส้นการ์ตูนนี่ทำเอานึกไปถึงการ์ตูนพวกก้นหอยมรณะเลย((ดูหลอนๆดี) ส่วนในเรื่องคนโชคดีไม่รู้จะเป็นคุณนาย รึเจ้าชิเกรุดี แต่ผมว่ายังไงคุณนายก็ต้องขอบคุณเจ้าชิเกรุแหละ ที่ได้ช่วยเหลือ+ช่วยเสียวให้คุณนาย (ห้อยอยู่ในรูแถมรากไม้พันไว้แบบนั้น คงจะได้ออกมาแต่กระดูกแน่ๆ)

...
กลายเป็นว่าพอช่วยคุณนายหลุดออกมาได้แล้ว เจ้าชิเกรุของเราจะโดนคุณนายรีดน้ำแห้งหมดตัวแทนล่ะทีนี้

hnongchem

ลายเส้นนึกถึงการ์ตูนไทยเลย
แต่ความที่โครตบังเอิญแบบนี้ ทำให้รู้สึกว่า
หนังสือโป๊เล่มเดียวแลกกับว่านรากราคะแบบนี้คุ้มมากๆเลย

bounced

อะไรมันจะบังเอิญขนาดนี้ ไอ้เด็กหื่นเลยส้มหล่นไปซะ ลองทั้งที ได้ลองของดีซะด้วย จะจบอย่างไรน้า

น้ำหมดตัวแน่ไอ้เด็กน้อย เรื่องนี้สนุกดีครับ

tuckkyjung

transistor

รากไม้อะไรน่าสัมผัสขนาดนั้น เอ๋งไม่รู้จริง ๆ เหรอมันไม่ใช่รากไม้ ไอ้เด็กเอยยยยย  ::Oops::

Toom S Mahamit

ชิเงรุ โครตโชคดี แต่นั้นไม่ใช่รากราคะนะ  ::DookDig:: จู่ๆก็จะได้ล่อซะละโครตบังเอิญ อะไรมันจะง่ายดายขนาดน้าน

ลายเส้นคล้ายๆการ์ตูนสยองขวัญก้นหอยมรณะ พออ่านแล้วได้อารมณ์ไปอีกแบบ

thai4id

เจอแบบนี้ก็ราคะได้จริงๆแหละ

55 ได้ซะงั้น สุดยอดจริงๆ
อะไรๆ ก็กู