ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชำระแค้นน้องเขย cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, สิงหาคม 18, 2018, 04:09:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมชื่อ ก้อง อายุ 25 ปี แต่งงานแล้ว แฟนผมชื่อ อ้อน อายุ 22 ปี เรื่องของเรื่องเกิดจากน้องเขยตัวดีมาแอบมีอะไรกับแฟนผม ซึ่งวันนั้นน้องสาวและน้องเขยผมมายืมเงิน ผมกับน้องสาวจึงไปเบิกเงินที่ธนาคารซึ่งก็อยู่ไกลพอสมควรเพราะบ้านผมอยู่แถวชนบทเลยขับรถมอเตอร์ไซด์เข้าไปในเมืองกับน้องสาว (ถ้าไปกับน้องเขย ผมกลัวว่าเงินจะไม่ถึงมือน้องสาวผม)

เมื่อผมไปแล้วจึงเหลือน้องเขยกับอ้อน 2 คนตามลำพัง ช่วงนั้นผมก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไรบ้างมารู้ช่วงกลับบ้าน ตอนนั้นฝนตกหนักแต่เพราะห่วงแฟนผมจึงรีบกลับบ้าน อากาศก็หนาวแต่ยังดีที่มีน้องสาวซ้อนมาด้วย ซึ่งน้องผมก็เอาหน้าอกมาแนบกับหลังของผมเพื่อบรรเทาอาการหนาว น้องสาวผมคงไม่คิดอะไร แต่ผมคิดไปถึงไหนต่อไหนแล้ว(ติดตรงที่เป็นน้องเนี่ยสิ ถ้าไม่ใช่จะจอดรถเย็ดซะให้ร้อง)

ก่อนมาถึงบ้านประมาณ 50 เมตร รถผมยางแตก คงไปเหยียบเศษแก้วมั้ง ผมจึงต้องจูงรถกลับบ้าน เมื่อจอดรถหน้าบ้านเสร็จกำลังจะเข้าบ้าน ก็ได้ยินเสียง ร้องครวญครางของอ้อนแฟนผมดังออกมา ผมกับน้องสาวมองหน้ากันทันที ผมจึงจูงมือน้องแอบไปดูหลังห้องแฟนผมซึ่งมีช่องอยู่เพราะบ้านเป็นลักษณะไม้ไผ่มามัดติดกัน ผมจึงแหวกออกดูกับน้องสาว ภาพที่เห็นคือน้องเขยตัวดีกำลังจับเมียผมเล่นท่าหมาอยู่ ขนาดควยของน้องเขยเล็กกว่าผมเยอะ แต่คงเพราะความมันส์จึงทำให้เมียผมร้องอย่างสะใจที่โดนของแปลกใหม่

"โอวววว ซี๊ดดดดด พี่จะเสร็จแล้ว กระแทกแรงๆเลยจ้ะ อูยยยยยยยย อย่างงั้นแหละ เสียวอะไรอย่างนี้ ไม่ไหวแล้ว โอ๊ยยยยยย น้ำแตกแล้ววววว" เสียงแฟนผมร้องอย่างมีความสุข ส่วนน้องเขยผมยังคงกระแทกต่อจนในที่สุดก็คงจะใกล้แล้วเห็นเร่งซอยเต็มที่ "พี่อ้อนครับ ผมเสียวสุดๆเลย น้ำจะแตกแล้วครับ อูยยยยย จิ๋มพี่นี่เย็ดมันส์จริง ๆ อิจฉาพี่ก้องจัง ได้เมียอย่างพี่เนี่ย ยังไงผมก็ขอเป็นผัวพี่อีกคนนะ จะออกแล้วครับ อ๊าาาา" เมียผมก็แสนดียังอุตส่าห์นึกขึ้นได้ว่า ถ้าท้องขึ้นมาต้องโดนผมฆ่าแน่ๆ เพราะทุกครั้งผมใช้ถุงยาง จึงบอกให้น้องเขยผมอย่าปล่อยข้างใน

" อย่าปล่อยข้างในนะ ซี๊ดดดดด เอาออกไปข้างนอก พี่ก้องรู้ พี่แย่แน่ๆ อูยยยยย เร็วซี่ อาาาาาา" น้องเขยได้ยินดังนั้น แทนที่จะหยุดหรือดึงออก กลับจับสะโพกเมียผมรั้งไว้ไม่ให้ดิ้น กระแทกใส่ถี่ยิบ และรุนแรงขึ้นกว่าเดิม เมียผมก็ดิ้นเต็มที่ แต่ก็คงสายไปแล้ว ไอ้น้องเขยผมมันกระฉูดใส่จิ๋มเมียผมแบบเต็มๆ เมียผมก็หมดแรงดิ้นต่อ ได้แต่ฟุบลงไปนอนทับกันอย่างมีความสุข ผมแค้นมากจะเข้าไปฆ่าไอ้น้องเขยตัวแสบ แต่ก็คิดขึ้นได้ว่า ถ้าฆ่ามันแล้วเราติดคุกจะทำไง ในเมื่อมันเย็ดเมียเราได้เราก็เย็ดเมียมันคืนสิ จะได้ไม่ได้เปรียบเสียเปรียบ ผมคิดดังนั้นจึงมองไปที่น้องสาว น้องสาวคงรู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้น จึงวิ่งหนีผมไปที่สวนหลังบ้าน

ผมวิ่งตามอยู่นานในที่สุดก็คว้าตัวน้องสาวผมได้ในท้องร่องสวนนั่นเอง น้องสาวยกมือไหว้ผมว่าอย่าทำ เราเป็นพี่น้องกันนะ แต่ผมไม่สนใจจึงบอกไปว่า" ไม่ได้หรอก พิม ผัวเธอมันเย้ยพี่เกินไป ยังไงวันนี้ พิมก็ต้องเป็นเมียพี่ พี่ไม่ยอมเสียเปรียบมันหรอก" ว่าแล้วผมก็ประกบปากสอดลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของน้องสาวผมทันที ส่วนมือผมก็ลูบไล้นมทั้งสองเต้าอย่างมันมือ พึ่งรู้ว่ารูปร่างน้องสาวตัวเองน่าเอาก็วันนี้ นางแบบบางคนยังอายเลยครับ ผมปลุกอารมณ์น้องสาวผมจนน้องสาวตัวอ่อนไม่มีเรี่ยวแรงขัดขืนผมอีก

ผมจึงค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ทั้งของผมและน้องสาว ตอนนี้เราอยู่ในสภาพเนื้อแนบเนื้อทั้งสองคน แม้ฝนจะตกผมก็รู้สึกอุ่นเพราะได้ไออุ่นจากน้องสาวแสนสวยคนนี้ ผมจับน้องสาวพาดท้องร่องแล้วละเลงลิ้นที่จิ๋มทันที ทั้งเลียทั้งดุน และเม้มยอดแตด จนน้องร้องเสียงหลง ดิ้นไปดิ้นมาด้วยความเสียวสุดๆ จนน้ำไหลเยิ้มออกมา จากนั้นผมก็ให้น้องอมของผมบ้าง น้องก็อมซึ่งคับปากน้องมากเพราะของผมก็น้องๆม้า จนผมทนไม่ไหว จึงขึ้นไปคล่อมร่างน้องสาวและจ่อควยผมที่จิ๋ม และค่อยๆ ใส่เข้าไป

น้องผมทั้งร้องทั้งจิกที่หลังของผม เพราะเจ็บหรือเสียวก็ไม่รู้ สะบัดหน้าไปมา หน้าตาเหย๋เก ร้องลั่นสวนเลยครับ ผมสะใจที่ได้ยินเสียงร้องนั้นจริงๆ เพราะอีกไม่นาน น้องต้องเป็นเมียผมแน่นอน จนในที่สุดก็ยัดควยผมเข้าไปในจิ๋มน้องสาวได้สำเร็จ น้องหยุดดิ้นทันที เพราะมาถึงขนาดนี้แล้ว คงปฏิเสธไม่ได้ว่าผมเป็นผัวน้องแบบเต็ม เหลืออีกนิดนึงก็ตรงที่ทำหน้าที่ผัวที่ดี จากนั้นผมก็สาวควยออกมาเกือบสุดแลว้กระแทกลงไปแบบเน้น ๆ แต่ละดอกเรียกเสียงร้องได้ทุกดอก "โอ๊ยยย พี่.........ก้อง พิมเสียวค่ะ อูยยยย คับไปหมดแล้ว อาาาา " จนผมต้องเร่งสปีดขึ้นเพื่อความสะใจ

น้องสาวผมก็เด้งสู้กับผมตลอด จนท้องร่องที่ยืนพิงอยู่ยุบลงไปเป็นรูปก้นน้องผมเลยครับ จนน้องผมเสร็จ ผมจึงจับเปลี่ยนท่าเป็นท่าลิงอุ้มแตง ผมพาน้องเดินรอบสวน เดินไปกระแทกไป เหวี่ยงซ้ายทีขวาที ได้ยินเสียงซี๊ดน้องตลอด จนไปหยุดที่แคร่เฝ้าสวน ผมเอาน้องวางลงและยกขาน้องพาดบ่า เย็ดน้องต่ออย่างได้อารมณ์ ก็จิ๋มฟิตๆ เหมือนจิ๋มเด็กมัธยม ไม่เอาไม่รู้ว่าไงแล้ว เสียงกระแทกของควยผมกระทบจิ๋มน้องดัง ปั่บ ปั่บ ปับ ติดต่อกันอย่างเร็วจี๋ ผมประกบปากน้องเอามือสอดเข้าไปจับหัวไหล่น้องไว้ ส่วนตัวก็โน้มทิ้งน้ำหนักลงไป เพราะเป็นขั้นตอนสุดท้ายที่ผมจะปล่อยน้ำใส่จิ๋มน้อง เป็นวิธีป้องกันการหนี้ หรือขัดขืนไม่ยอมให้ผมปล่อยข้างใน

กว่าน้องจะรู้สึกตัวผมก็กระแทกจนน้องร้องเสียงหลง แต่ปากก็ยังพูดไม่ให้ปล่อยข้างใน "พี่ก้องพอแล้ว พี่.......เย็ดหนูแล้ว อย่าปล่อยข้างในเลยนะ อูยยยยยย ถ้าจะเย็ดหนูอีก ก็บอกนะ ซี๊ดดดดดด แต่....อย่าาาา ปล่ออย ข้างในนะ หนูขอรัอง อูยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด" เรื่องไรผมจะยอมมาถึงขั้นนี้แล้ว อีกอย่างผมอยากรู้ด้วยว่าเวลาที่ปล่อยน้ำใส่น้องสาวแท้ๆจะรู้สึกอย่างไร ผมสปีดเต็มที่ เสียงร้องชองน้องก็ดังแข่งกับเสียงควยกระทบจิ๋ม จนในที่สุดน้ำของผมก็กระฉูดใส่จิ๋มน้องแบบเต็ม

ผมกดแช่ไว้อย่างนั้น และกระแทกส่งท้ายอีกสักพัก เพื่อให้แน่ใจว่าน้ำผมเข้าไปในตัวน้องทุกหยด น้องผมร้องไห้ แต่ไม่กล้าทำไร ผม ก้มหน้าร้องไห้หันก้นที่งอนและยั่วยวนใส่ผม ผมจึงเข้าไปโอบกอดน้องสาวผมทางด้านหลังทำให้ควยผมแนบกับก้นน้อง ผมจับควยเสยขึ้นลงตรงก้นน้อง จนมันแข็งได้ที่ จึงจับยัดไปทันที น้องผมดิ้นหนีอย่างทรมานที่โดนควยผมเข้าไป ขนาดเข้าไปแค่คอหยักยังร้องซะลั่นสวน ผมอยู่ในสภาพที่กำลังข่มขืนน้องสาวตัวเอง เพราะน้องไม่ยอมให้ความร่วมมือ

พอเข้าไปจนสุด จากดิ้นก็หยุดปล่อยให้ผมกระแทกได้อย่างสะดวก มีแต่เสียงร้องครวญครางดังออกมาไม่ขาดสาย ข้างล่างซอย ข้างบนมือผมก็ขยำขยี้นมน้องอย่างสะใจในอารมร์ นมแทบจะยุ่ยตามมือผม สังเกตเป็นรอยนิ้วมือผมเลย ผมกระแทกอยู่นานจนจะเสร็จ ผมจึงดึงออกมา จับไปจ่อที่จิ๋มน้องสาวผมอีก แล้วก็จับให้น้องผมขึ้นขี่ส่วนผมนอนข้างล่างให้น้องกระแทกเอาเอง ผมจับสะโพกน้องและบางจังหวะก็กระแทกสวนไป ได้ความสะใจมากๆ ยิ่งได้เห็นหน้าเอ็กซ์ๆ ของน้องแล้ว

ผมยิ่งเพิ่มแรงเข้าไปอีก จนจะสุดแล้ว ผมจึงขึ้นไปข้างบนแทน อยู่ในท่าคุกเข่า ผมจับเอวน้องยกขึ้นคล้ายๆว่าเหมือนกับเอาหมอนมารองก้นน้องซัก 5-6 ชั้น น้องยิ่งดิ้นเข้าไปใหญ่เพราะท่านี้เข้าลึกมาก ถึงมดลูกเชียวแหละครับ จนผมปล่อยออกมาแบบสุดๆ น้องสาวผมก็เช่นกัน น้ำเรามาผสมกัน น้องผมตอดผมเป็นระยะๆ จากนั้นเราก็ต่อกันอีก 2 ยกจึงกลับบ้าน เจอหน้าน้องเขยกับเมียผม ทั้งคู่ก็เก็บอาการทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเองก็เหมือนกัน จับเมียเข้าห้องไปสำเร็จโทษต่ออีกยก จนขาอ่อนไปเลยครับ

Seraphia13

lodtr122518

อย่างนี้ต้องจัดหนักเลยเมียตัวแสบ