ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องเสียวสั้นๆ อ่านแล้วฟินน้ำแตก cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, สิงหาคม 18, 2018, 04:18:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

กีฬาอ.บ.ต.

เมื่อปี 49 ที่หมู่บ้านผมมีงานแข่งขันกีฬาสีเด็กนักเรียน มีทั้งเด็กผู้ปกครองต่างๆ ไปร่วมดูกันมากมายครับ ผมเป็นคนที่ชอบแอบดูผู้หญิงเข้าห้องน้ำอยู่แล้ว จึงแอบไปซ่อนตัวอยู่ในห้องน้ำ ที่นี่ไม่มีแบ่งว่าห้องน้ำชายหรือห้องน้ำหญิงครับ เข้ารวมกันหมด ดังนั้นผมจึงสะดวกมากในการเข้าไปแอบดู ห้องน้ำโรงเรียนแห่งนี้เป็นไม่ทั้งหมดแต่ปัจจุบันเขารื้อไปแล้วสร้างขึ้นมาใหม่ครับ ทำด้วยคอนกรีต  วันนั้นผมแอบดูดูทั้งวันเลยครับ เห็นหีเด็กนักเรียนจนถึงหีผู้ใหญ่ที่มาดูกีฬาสีกัน

ขอเริ่มด้วยเด็กหญิงที่ขาวอวบคนหนึ่งครับ อายุ 12 ปี น่าจะ ป.6 แล้ว ขึ้นไปเหยียบที่หัวส้วมถลกกระโปรงนักเรียนขึ้นไปดึงกางเกงลงแล้วนั่งฉี่ผมรีบก้มดุที่รูทันที เห็นจะจะเลยครับ อยู่ห่างแค่ศอกเดียวเอง เห็นหีอูมๆๆของเด็กอ้าแยกออกจากกัน น้ำเยี่ยวไหลออกมาที่รูปัสสาวะ ตรงบนเป็นติ่งเล็กๆสีแดงๆ ตรงแคมหีเด็กคนนี้ใหญ่มากขาวเนียนมากครับ ไม่มีขนเลยสักเส้น ผมจ้องมองแทบไม้กระพริบเลยครับ  ใจเต้นแรงมาก มือผมสั่นไปหมด ควยแข็งปวดหนึบๆเลยครับ

ผมดูหีเด็กแล้วรูดควยไปด้วยได้อารมณ์มากๆ จากนั้นเด็กก็ออกไป ทีนี่ต่อมามีผู้หญิงอายุประมาณ 30 กว่ามากับเด็กหญิงอายุ สัก 7 ขวบ น่าจะเป็นลูกสาวเธอครับ เห็นจูงมือมาจากนั้นผู้หญิงคนนั้นก็บอกให้ลูกสาวยืนรอที่หน้าประตูข้าง พอเข้าไปผมไม่แอบดูครับ เป้าหมายของผมตอนนี้คือเด็กหญิงที่เป็นลูกสาว เปิดประตูห้องน้ำให้อ้าออกพอให้เด็กเห็น ผมเอาควยออกมาชักว่าวให้เด็กดูต่อหน้าเลยครับ เด้กจ้องมองมากอย่างตกตะลึง ยิ่งเด็กมองที่ควยผม มันทำให้ผมตื่นเต้นและเสียวมาก ใจเต้นแรงมากๆ

ผมชักว่าวเร็วขึ้นเรื่อยๆ เด็กหญิงก็มองอย่างไม่ละสายตาครับ ส่วนผู้ปกครองก็ยังอยู่ในห้องน้ำครับ ผมเร่งมือรูดควยอย่างเร็ว จนผมเสียวอย่างสุดๆๆปล่อยน้ำออกมาพุ่งใส่ประตูจนเลอะเทอะเต็มไปหมด ส่วนเด็กหญิงก็มองน้ำเงี่ยนของผมที่ทะลั่กพุ่งออกมาอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ พอผมเสร็จ ผู้ปกครองเด็กก็ออกมาจากห้องน้ำ บอกว่าจะเข้าห้องน้ำไหม เด็กก็รีบเข้าไปฉี่ทันทีครับ ผมรีบปิดประตูห้องน้ำ ก้มลงดุหีเด็กคนนี้ต่อ เห็นหีเด็กแดงๆที่รูฉี่มีปัสสาวะไหลออกมาติ่งเสียวของเด็กโตพองตัวขึ้น

เด็กเอามือบี้ไปบี้มาครับ เสียงข้างนอกตะโกนบอกว่า เร็วๆเสร็จหรือยัง เด็กบอกว่ายัง แล้วมือเด็กก็บี้ติ่งเร็วขึ้นๆจนนิ่งไปครับ จากนั้นก็รีบออกมาจากห้องน้ำ  เด็กเห็นควยผมชักว่าวคงเสียวตามไปด้วยครับ ทนไม่ไหวเลยต้องช่วยตัวเอง

แอบเย็ดหลานสาวเพื่อน

ผมมีเพื่อนที่สนิทมากอยู่คนหนึ่งครับชื่อไอ้หนึ่ง มันหลานสาวคนหนึ่งหน้าตาสวยมาก มันพามาเที่ยวที่บ้านพัก คือว่าผมกับมันทำงานเป็นเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยที่หน่วยงานราชการแห่งหนึ่งครับ ผมกับไอ้หนึ่งเราเปลี่ยนกันเข้าคนละกะครับ ผมอยู่กะกลางคืน ส่วนมันอยู่กะกลางวัน เพราะมันขอครับ มีหลานสาวมาเที่ยวที่บ้านพักสองคืน ไอ้หนึ่งมันเป็นห่วงหลานสาวจึงขออยู่กะกลางวันครับ หลังจากที่เลิกงานแล้วก็กลับห้องพัก ที่อยู่ใกล้กับบ้านพักของไอ้หนึ่ง

ตอนนี้หลานสาวไอ้หนึ่งอยู่ที่บ้านคนเดียวครับ ผมยังไม่นอนมาถึงก้เตรียมตัวจะอาบน้ำผมเดินไปในห้องพอไปถึงใกล้ห้องได้ยินเสียงคนอาบน้ำดังซ่าๆ ตอนเช้าใครกันมาอาบน้ำที่ห้องน้ำรวม ผมจึงยอมเสียมารยาทแอบดูทางช่องระบายน้ำที่อยู่ข้าง ซึ่งเป็นช่องระบายน้ำที่ใหญ่เกือบหนึ่งคืบ พอผมก้มลงดูผมถึงกับตื่นเต้นหน้ามืดมาทันทีครับภาพที่เห็นหลานสาวเพื่อนแก้ผ้าอาบน้ำเปลือยกายล่อนจ้อน นมใหญ่มากหัวนมแดงๆมองลงมาข้างล่างเห็นเนินเนื้อที่ใหญ่โหนกนูนมาก ไร้ขน

หลานสาวเพื่อนเอามือล้วงควักที่เนินเนื้อเธอใช้นิ้วแหวกสองกลีบให้อ้าออก จนเห็นเม็ดเสียว เธอเอาน้ำล้างขัดถูใบหน้าบูดเบี้ยว แสดงถึงความเสียวซ่านผมดูไปด้วยความเงี่ยนมือไม้สั่นไปหมดเลยครับ ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใครผมวางแผนเย็ดหลานสาวเพื่อนทันทีครับผมแอบเข้าไปในห้องหลานสาวเพื่อนไปหลบซ่อนตัวอยู่ที่หลังตู้เสื้อผ้า ผมถอดกางเกงรอเลยครับ พอหลานสาวเพื่อนอาบน้ำเสร็จเดินเข้ามาในห้อง ผมตื่นเต้นมากเธอเข้ามาในห้องเพียงผ้าขนหนูผืนเดียวครับ

จากนั้นเธอก็ปลดออกเธอหันหน้ามาทางตู้เสื้อผ้าเห็นจะจะเต็มตาเลยครับ ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วออกมาจากที่ซ่อนโดดเข้าไปหาหลานสาวเพื่อนมันง่ายแก่การกระทำมากเพราะผมแก้ผ้าแล้วส่วนเธอก็เปลือยกายอยู่ เธอจะร้องให้คนช่วย แต่ไม่ทันแล้วผมเอาปากประกบปากเธอมือลูบไล้ไปมา ไซร้ไปตามซอกคอ จนหลานสาวเพื่อนตัวอ่อนกลายมากเป็นความเสียวแทน เธอเกิดความเงี่ยนไม่ต่างอะไรไปจากผมครับ

"โอวววว....พี่อย่าค่ะ...น้องเสียว...ซี๊ดดด..." ผมจัดการเอาท่อนเนื้อสอดใส่กระแทกเข้าร่องเสียวของเธออย่างเมามันส์ ส่วนเธอก็เด้งรับจากการกระแทกของผมตลอดเลยครับ จนเธอร้องออกมาอย่างเสียว  " โอวว...ไม่ไหวแล้วๆ...ผัวจ๋า...แตกเลย..แตกเลย..ผมเร่งกระแทกอย่างแรงเร็วๆ จนเธอร้องกรี๊ดออกมา โอยยยย...แตกแล้วว..."ตัวเกร็ง กอดรัดผมแน่น วันนั้นผมแอบนอนในห้องกับหลานสาวเพื่อนทั้งวันเลยครับ เรื่องนี้ผมกับเธอเก็บเป็นความลับโดยที่ไม่ให้เพื่อนรู้

ถ้าได้กดเธอซักที คงจะเด้งน่าดู

เรื่องนี้เกิดเมื่อปลายเดือนที่แล้วเอง คือแฟนผมมาปรึกษากับผมว่า ตอนนี้หลานเธอคนโตชื่อตูน อายุ 13ย่าง14ปี กำลังใจแตก เพราะพ่อแม่มัวแต่ทำงานไม่มีเวลาให้ ปล่อยให้อยู่กับตาและยาย ซึ่งตากับยายไม่ค่อยรักหลานคนนี้เพราะเป็นผู้หญิงจะไปคอยใจแต่หลานคนเล็กเป็นผุ้ชายมากกว่า ชอบด่าว่าแรงๆ เป็นประจำ และชอบตี เด็กมันก็ทนไม่ มีอยู่ไปเรียนหนังสือ แต่ไม่ยอมกลับมาบ้าน จนพ่อแม่ออกตามหา ก็ไม่เจอจึงไปแจ้งตำรวจไว้ พอวันรุ่งขึ้นก็กลับมาบ้านตอนเช้า บอกกลับที่บ้านว่าไปนอนค้างบ้านเพื่อนมา ลองคิดดุซิครับ เด็กต่างจังหวัดนะ สมัยนี้เสียตัวไวจะตาย พอโตขึ้นมาหน่อยเดียว นมโต เมนส์มา ก็เงี่ยนอยากจะมีผัวแล้ว แต่ยังทำงานหาเงินไม่เป็นเลย ผมเคยเจอหลานคนนี้แล้ว 2 ครั้ง เด็กกำลังโตจริง ได้ความขาวอวบมาจากทางแม่ แล้วดูหลานเธอคนนี้ ก็จะสนใจผมนิดหน่อยคิดเข้าข้างตัวเอง เพราะผมมีรถขับ แฟนจึงปรึกษาว่าจะรับหลานคนนี้มาอยู่ด้วยกันที่กรุงเทพฯ บังเอิญผมกับแฟนยังไม่ได้แต่งงานกัน แต่อยู่ด้วยกันแล้ว และอีกอย่าง เราสองคนไม่ค่อยมีเวลาทำงานบ้าน จึงบอกแฟนว่าก็ดีเหมือนกัน ถ้ารับมาอยู่ด้วยจะหาโรงเรียนให้ ออกค่าใช้จ่าย แต่ต้องให้หลานเธอทำงานบ้านให้เรียบร้อยนะ โดยมาพักอยู่กับผมที่บ้าน ช่วงแรกที่รับมาอยู่ด้วยกันดูหลานจะทำตัวเกรง ๆ ผมเลยบอกว่าให้ทำตัวตามสบาย เดี๋ยวจะพาไปสมัครเรียน รอโรงเรียนเปิดตอนพฤษภา เธอยิ้มและตอบขอบคุณค่ะ ไม่น่าเชื่อว่าระยะเวลาผ่านไปแค่ 2 ปี ที่ผมเคยเจอเธอนั้น จะทำให้เธอเปลี่ยนไปมากขนาดนี้ เด็กอายุแค่นี้ ทำไมนมมันถึงได้ใหญ่ขนาดนี้ เล็กกว่าแฟนผมนิดหน่อยเท่าที่กะจากสายตา โหแต่ตูดเนี่ยสิครับงอนและผายเหมือนคนโดนเอาแล้วเลย แต่โชคดีที่เป็นเด็กตัวสูง เลยดุดี หุ่นใช้ได้ รับรองว่าถ้าได้กดเธอซักที คงจะเด้งน่าดู ด้วยความเงี่ยน ผมจึงเจาะรูห้องทำงานผมแล้วเดินสายไฟ กับกล้องวงจรปิดที่ซี้อมาจากคลองถม เดินสายเข้าที่ห้องน้ำที่หลานผมใช้อยู่ แล้วต่อเข้าตัวรับสัญญาญ เข้ากล้องวีดีโอ ทุกวันผมจะเห็นหลานผมทำอะไรบ้างโดยไม่ต้องแอบดูให้เสียเวลา นั่งสาวว่าวทุกครั้งที่เปิดวีดีโอดู จนเมื่อวันที่ 25 ที่ผ่านมานี้ เป็นโชคของผมที่ได้ฟันเธอ โดยปกติเวลาหลานผมอยู่บ้านมักชอบใส่เสื้อเอวลอย กางเกงเอวต่ำบ้าง บางทีผมก็แอบหยิบกางเกงในเธอมาชักว่าวบ่อยครั้ง พอดีวันนั้นผมเปิดวีดีโอที่แอบถ่ายเธอไว้ทุกวันมาดู จำได้ว่าเธอใส่กางเกงในตัวนี้ บังเอิญว่ายังไม่ได้ซัก อยุ่ในตะกร้า ผมเลยหยิบมาพร้อมกับดม และสาวว่าวๆ ไปพลางกับดุวีดีโอ จนรุ้สึกเงี่ยนขึ้นมา นึกว่าทำไมต้องมานั่งสาวว่าวด้วย ลองของจริงดีกว่า เพราะหลานผมคนนี้ดู ให้ท่าผมอยุ่หลายครั้งเวลาที่แฟนผมไม่อยู่บ้าน ชอบทำนมหกให้เห็นประจำ ผมจึงบอกตูนไปซื้อกับแกล้มให้อาหน่อย ตูนตอบค่ะออกไปประมาณครึ่งช่วงโมง ผมเตรียมห้องรอไว้แล้ว พอตูนกลับมาผมจึงชวนกินกับแกล้มกับเบียร์ ตูนบอกว่าไม่กินเดี๋ยวแฟนผมว่าเอา ผมบอกว่าไม่รู้หลอก ถ้าไม่มีใครพูด ผมก็ให้เหตุผลว่า ตุนก็โตเป็นผู้ใหญ่แล้ว ไม่อยากรุ้เหรอว่าผุ้ใหญ่เข้าทำอะไรกันบ้างเวลาโตแล้ว เดี๋ยวผมจะสอนให้ ดุตูนจะไม่เข้าใจในสิ่งที่ผมพูด แต่ก็พยักหน้า ค่ะ ผมค่อยๆ รินสปายเรดให้กินก่อน พร้อมกับชวนคุยว่า ตอนอยู่บ้านที่ต่างจังหวัดได้ยินว่าไปนอนค้างบ้านเพื่อนบ่อยไม่กลัวโดนพ่อตีเหรอ ตูนบอกว่ากลัวแต่ไม่โดนตี เพราะพ่อใจดี แต่ไม่แม่ดุ แล้วไปทำอะไรบ้านเพื่อนล่ะ ตูนอึกอัก ผมบอกไม่เป็นไร ไม่อยากบอกก็ได้ แต่ถ้ามีอะไรให้มาปรึกษาได้น่ะ ตอนนั้น ผมเล็งอยู่แต่หน้าอกตูม ๆ ของตูนกับต้นขาขาวๆ อยากรุ้มากกว่าที่เห็นในวีดีโอ กลิ่นหีของสาวแรกรุ่นจะเป็นอย่างไง ผมรินสปายแก้วที่ 2 ให้ ตูนรับไปกระดกหมดแก้ว ผมบอกระวังเดี๋ยวเมา ตูนบอกว่าไม่เมาตุนเคยกินกับเพื่อนแล้ว งั้นผมบอกว่าดื่มอย่างไม่สนุก มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ขึ้นอยู่กับว่าตุนใจถึงกล้าเล่นเกมส์นี้ไหม ตูนบอกว่าอย่าดุถูก เกมส์อะไรล่ะ เกมส์ง่ายเป่ายิงฉุบกินเบียร์คนละแก้ว ใครแพ้กินเบียร์ หรือสปายก็ได้ เธอตอบโอเค โดยช่วงแรก ผมแพ้ประมาณ 3 ตา โดนไป 3 แก้วติด ๆ ต่อมาตาเธอโดนสลับไปสลับมา ดูเธอหน้าแดงก่ำ ๆ ผมถามว่าไหวไหม เธอตอบอ้อแอ้ไหว งั้นเราเล่นก็ต่อ ไม่นานนักสปายหมด ผมเริ่มใช้เบียร์แทน เรายังสลับกันแพ้ชนะอยู่ จนกระทั่งแก้วสุดท้ายของตูน ตูนลุกขึ้นจะวิ่งไปเข้าห้องน้ำ แต่เสียหลักล้มลงพร้อมกับอ้วกออกมาเต็มตัวเลย ผมเห็นซวยแล้วกู แต่ตุนนั้นสิเมาหลับไปคากองอ้วก ลำบากผมต้องไปคองเธอไปที่ห้องน้ำ ตอนนี้ครับที่เฝ้ารอเธอมานาน ผมค่อยๆ ถอดเสื้อยึดคอกลมเธอออก โอ๊ยพระเจ้า นมเธออยู่ใต้บรานี่สิสุดยอด แข็งไปเต้า แล้วถอดกางเกงผ้าขาสั้นเธอออก โคตรเงี่ยนเลย ต้นขาขาวใหญ่ อวบ พร้อมกับเนินหีที่โหนกนูน ขนดกใช้ใด้ บ้านนี้พันธ์ขนดกดีแท้ ผมจัดการล้างตัวเธอจนสอาด ตอนนั้นผมชักว่าวใส่ปากเธอ ทั้งๆ ที่เธอยังหลับอยุ่ด้วยซ้ำ จากนั้นผมอุ้มเธอมาที่เตียง เธอดูเด็กไร้เดียงสา แต่รูปร่างนั้นเด็กมหาลัยปี 1 ได้ ไว้ผมจะมาเล่าต่อภาค 2 ว่าผมทำอะไรกับตุนบ้าง

สาวม.ปลายโชว์เสียว

วันนี้ผมมีเรื่องราวเกี่ยวกับความเสียวมาฝากอีกเช่นเคยเป็นเรื่องราวเกี่ยวกับผมกับนักเรียนม.ปลาย เรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อปี 2538 ผมได้ทำงานอยู่ที่เชียงราย เป็นงานโรงแรม ผมได้พักอยู่ในโรงแรมที่นั่นครับ  ที่ใกล้ๆโรงแรมได้หอพักนักเรียนหญิงอยู่ 10 กว่าห้องครับ ทุกๆเย็นผมมักจะเดินไปเดินมาที่หน้าโรงแรมเป็นประจำ ผมจัดว่าเป็นคนที่รูปร่างดีคนหนึ่งครับ ผมยืนอยู่ที่หน้าโรงแรม มองขึ้นที่บนหอพักมีสาวๆสี่ห้าคนมองมาที่ผมอยู่ส่งเสียงหัวเราะยิ้มให้ เป็นแบบนี้ทุกวันครับ

จนมีวันหนึ่งผมมองไปที่หอพักหญิงเห็นผู้หญิงยืนอยู่หน้าระเบียงคนหนึ่งครับ ผมถึงกับตกตะลึง เพราะเธอยืนเปลือยกายในมือมีผ้าขนหนูถืออยู่ โอ้...นี่เป็นการโชว์หรือเนี่ยหอพักหญิงห่างจากจุดที่ผมยืนอยู่ประมาณ 5 เมตรเห็นจะได้ครับ ผมเห็นจะจะเลยครับ โคกหีเธอทั้งโหนกทั้งนูน นมก็ใหญ่ จนผมมองไปแทบไม่กระพริบตาครับ ทันใดนั้นสิ่งที่ผมไม่คาดคิดว่าเธอจะกล้าทำ เธอนั่งลงยองๆในท่านั่งฉี่ที่ระเบียง เอามือแหกหีให้อ้าออกแดงแจ๋ พร้อมกับเอามือแหย่เข้าไปในรูหีทั้งสองนิ้วเลยครับ

เธอเอามือเขี่ยแตดเล่นไปเล่นมาตาก็มองมาที่ผมรักเรียนสาวแหย่หีตัวเองเข้าๆๆออกๆแหงนหน้าสูดปากด้วยความเสียวต่อหน้าต่อตาผมอย่างไม่รู้สึกอายเลยครับ เธอกล้าทำมาก ผู้หญิงเดี๋ยวนี้กล้าทำอะไรแปลกๆอย่างไม่อาย ยิ่งผมมองเธอยิ่งทำเหมือนกับว่าเธอได้อารมณ์มากเมื่อผมมองดู ผมตอนนี้เกิดอารมณ์คล้อยตามเหมือนกันครับ ควยผมเริ่มแข็งขึ้นๆเรื่อยจนชี้โด่ตุงตุงกาง ผมอยากจะควักออกมาชักว่าวพร้อมกับเธอเหลือเกินแต่ก็ทำไม่ได้ครับเพราะจุดที่ผมอยู่มันโดดเด่นกลัวมีคนมาเห็นเข้าครับ

ส่วนเธอตกเบ็ดให้ผมดูแบบไม่อายอะไรทั้งเธอทั้งบีบนมสองเต้าไปด้วยครับส่วนอีกมือก็เขี่ยแหย่ตรงรูของเธออย่างเมามันเธอเร่งเร็วขึ้นเรื่อยๆครับ ตาของเธอมองมาที่ตรงเป้ากางเกงของผมที่มันกำลังตุงโด่อยู่ครับจนเสียววาบที่ควยผมเลยครับ นักเรียนสาวเร่งเร็วขึ้นถ่างขาออกกว้างมากจนอ้าซ่าแดงแจ๋สักพักเธอก็ถึงจุดสุดยอด สังเกตว่าเธอเกร็งกระตุก หลังจากที่เธอเสร็จแล้วเธอรีบเข้าห้องน้ำทันทีครับ ส่วนผมเองก็เงี่ยนมากรีบเข้าห้องน้ำ พอไปถึงวัดเอาควยออกมาชักว่าวอย่างเมามัน เสียวมากๆครับ จนผมถึงจุดสุดยอดอย่างเมามัน ทุกๆวันผมมักจะออกมายืนแต่ไม่เห็นเธอคนนั้นครับ ไม่รู้ว่าเธอหายไปไหน

เล่นเสียวให้องน้ำกับสาวแปลกหน้า

เมื่อปี 2537 ตอนนั้น ผมได้มีเที่ยวงานบุญแห่งหนึ่งเป็นงานทำบุญขึ้นบ้านใหม่ของญาติที่เชียงรายผมเป็นคนที่ไม่ดื่มครับ อีกอย่างไม่ชอบด้วย เรื่องของมึนเมา ผมปล่อยให้บรรดาคนอื่นๆกินกันตามสบายผมออกไปรอที่ข้างนอกที่รถ รอตั้งนานพวกคนเมาทั้งหลายยังไม่กลับมาเสียทีครับ ผมรู้สึกอยากเยี่ยวขึ้นมาก จึงเดินไปเข้าห้องน้ำที่หลังบ้านพอเดินไปใกล้ห้องน้ำก้เห็นผู้หญิงคนหนึ่งนั่งฉี่อยู่ประตูห้องน้ำก็ไม่ปิด สงสัยคงเมามากครับ เห็นก้มลงมองที่ฉี่

ผมเห็นหีเธออูมๆอวบๆเธอเองไม่รู้หรอกว่าผมกำลังยืนมองเธอฉี่อยู่ ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์ขึ้นมา สุดที่จะห้ามได้ครับ ผมเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศรุนแรงมาก ผมเดินเข้าไปรีบปิดประตูผลักเธอลงไปพร้อมรูดซิปเอาควยที่กำลังแข็งโด่อยู่จ่อไปที่ปากเธอ ให้เธออม ด้วยความเมาเธอรีบเอาปากงับควยผมทันทีครับ ผมไม่หนำใจเอาสองมือจับนมของเธอบีบไปด้วย  สลับกับเอามือจับที่แก้มของขยับเข้าขยับออกด้วยความเสียวซ่านครับ "โอวววว...ซี๊ดดด...ดูดแรงๆซิเสียวเหลือเกิน

หญิงสาวคนนั้นดูดอมควยผมอย่างเมามันส์ บวกกับความเมาด้วยฤทธิ์เหล้า  ความเสียวมันเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ จนผมกลั้นน้ำไว้ไม่อยู่ใกล้แตกเต็มทนครับ ผมจึงบอกอให้เธอหยุดก่อน แต่เธอไม่ยอมฟังเสียง ยังคงก้มดูดท่อนเอ็นผมอย่างเมามันส์ ผมจึงจับหัวเธอแน่นถอนท่อนเนื้อออกจากปากของเธอ จากนั้นรีบผลักเธอเล่นท่ากวางเหลียวหลังครับผมเอาท่อนเนื้อที่แข็งโด่น้ำใกล้จะตกแล้วเสียบเข้าร่องเสียวเธอทันที จากนั้นก็กระแทกเข้าๆออกๆ อย่างแรงเร็วถี่ยิบ จนเสียงดังโหนกเนื้อกระทบกันดังพั่บๆ พั่บๆ ลั่นห้องน้ำ

หญิงสาวถึงกับร้องออกมาอย่างเสียวสุด "โอยยย....ซี๊ดดด...เย็ดแรงๆๆ..แรงๆ... "ได้เลยจ้า ...เดี๋ยวพี่จัดให้..." ผมกับหญิงสาวคนแปลกหน้ากระแทกกระทั้นกันอย่างถึงพริกถึงขิงในห้องน้ำ ในขณะที่ในบ้านใหม่ร้องเพลงเต้นกันอย่างสนุกสนานครับ ส่วนในห้องน้ำมีแต่ความเสียว ทุกคนไม่สนใจเอาแต่เต้นรำร้องเพลง ผมกับสาวแปลกหน้าถึงวาระสุดท้ายของความสุขสุดยอดในห้องน้ำหลังบ้าน ผมทนความเสียวไม่ท่อนเนื้อของผมพ่นน้ำออกมาใส่ร่องเสียวของเธอจนเต็มไปหมด

"โอววว...แตกแล้ว.....แตกแล้ว...จากนั้นผมกับสาวแปลกหน้าก็รีบใส่กางเกงออกมาจากห้องน้ำ ผมไปนั่งรอเพื่อนที่กำลังเต้นรำอย่างสนุกสนาน ส่วนเธอเดินตัวเบาไปนั่งดื่มเหล้ากับเพื่อนต่ออย่างมีความสุข บางครั้งเธอนั่งดื่มไปเหลียวมามองผมส่งยิ้มให้ อย่างติดอกติดใจ ในรสวาทที่ห้องน้ำ....

saturn

ดูได้กันง่ายจัง  รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวยแบบเรานี่ไม่เคยมีแบบนี้