ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 4

เริ่มโดย วงกต, สิงหาคม 19, 2018, 01:42:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soleza020

ตัดจบแบบนี้ มันจะขำมาก ถ้าไอ้นั้นของวินมันเล็ก ผมคิดอะไรของผมนี้ 55

taton

พลอตเรื่องมาดีเลยครับ แถมเขียนบรรยายได้ดีอีก อ่านเพลินเผลอแปปเดี๋ยวจบตอนล่ะ ชื่นชมในฝีมือครับ

zerost

aeadza

ยังไม่ทันหายดีก็จะออกลายมาอีกแล้วหรือครับนี่

flask

ตื่นมาก็จะก่อเรื่องอีกแล้ว
ยังไม่เข็ด

paradrop

นิสัยเดิมตามมาด้วยไม่ได้นิสัยเก่าของเด็กวินซักหน่อยเหรอหรือความทรงจำประมาณนั้น

Hamleg

เมร้ายกาจมาก น่าจะยอมรับว่าตัวเองผิดแล้วขอเลิกดีกว่า สงสารต้นเลยกลายเป็นคนผิดซะงั้น

herem

ในเย็นก่อนนะ พึ่งจะฟื้นขึ้นมา แล้วนั่นแม่ของร่างใหม่นะเห้ยย

yourbuddy

หมอนนท์ จีบแม่ ส่วนไอ้หนุ่มนี่มีศักดิ์มาเข้าร่าง เห็นแม่ก็เมหื่นแล้ว สงสัยหมอนนท์จะอดละ

aeadza

สำรวจร่างกายตัวเองก่อนดีไหมครับ ก่อนจะทำอะไรก็ให้มันพ้นที่พ้นทางหลบๆคนด้วยครับ

johnywalker

อ้าวไหนว่าจะกลับตัว อย่างนี้ก็ทำตัวเหมือนเดิมละสิ