ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 07 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 19, 2018, 02:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แบบสอมถามความคิดเห็นเกี่ยวกับการแปลและการเลือกใช้ต้นฉบับ(โหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก)

ชอบให้ใช้เวอร์ชั่นแปลอังกฤษมากกว่า
ชอบให้ใช้ต้นฉบับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นมากกว่า
ฟอนท์อ่านยากเกินไป
ฟอนท์ปัจจุบันอ่านง่ายอยู่แล้ว
ชอบให้แปล SFX(เสียงเอฟเฟกต์)
ไม่ชอบให้แปล SFX, แปลแล้ว SFX ภาษาไทยดูเกะกะ
อยากให้แปลเร็วๆ งานไม่ต้องเนี้ยบมากก็ได้
ค่อยๆแปลก็ได้ ชอบอ่านงานดีๆ รูปสวยๆ อ่านง่ายๆมากกว่า
ยังไงก็ได้แล้วแต่ เอาตามที่ผู้แปลสะดวก

bigzaba

theg

::Glad:: สุดยอดเลย แหม่ ตอนเรียนอยู่น่าจะมีแบบนี้บ้าง ชอบแนวนี้อะ แปลให้ดูบ่อยๆนะคีับ

xsoulkung123

ยังจัดกันไม่หยุดเลย ไอ้แว่นเอาแรงมาแต่ไหนหนักหนา
สงสัยไม่เคยทำอะไรที่เสียวๆมาก่อน เลยต้องจัดให้หนักๆ
::Fighto::

vincenttatto

ต้องขอโทษด้วยไม่ได้ให้กำลังใจมาหลายตอน ติดตามมาโดยตลอดเลย ฝีมือท่านยอดจริงๆ

xvenomz

เพื่อนร่วมห้องนี่น่าสงสารมาก มีสาวๆ มายืนรอเพียบขนาดนี้ ยังไม่สู้อีก พ่อแว่นของเราไม่รอเพื่อนแล้ว ฟาดเรียบหมด

hheenngg

ผมว่า สาวคนแรกได้กลับเข้าไปอีกแน่นอน แอบไปฟ้องครูว่า ยังไม่ได้เย็ดเลย ขอกลับเข้าไปอีกได้มั้ย 5555555 แต่จู๋เหี่ยวๆนั้นจะเป็นของใคร รอชมครับบ

กองทัพ ตี

akejunhom

dikky

นายโด่ไม่รู้ล้ม เหมาทั้งชายหาดไปเลยครับ น้ำผลิตไม่ทันเลยครับ

serbirus

Kit.m555

คนอื่นเริ่มแข็งๆหรือป่าว
Edit : ลงทุนวางยาเลเหรอ 555

bazilist