ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 07 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 19, 2018, 02:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แบบสอมถามความคิดเห็นเกี่ยวกับการแปลและการเลือกใช้ต้นฉบับ(โหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก)

ชอบให้ใช้เวอร์ชั่นแปลอังกฤษมากกว่า
ชอบให้ใช้ต้นฉบับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นมากกว่า
ฟอนท์อ่านยากเกินไป
ฟอนท์ปัจจุบันอ่านง่ายอยู่แล้ว
ชอบให้แปล SFX(เสียงเอฟเฟกต์)
ไม่ชอบให้แปล SFX, แปลแล้ว SFX ภาษาไทยดูเกะกะ
อยากให้แปลเร็วๆ งานไม่ต้องเนี้ยบมากก็ได้
ค่อยๆแปลก็ได้ ชอบอ่านงานดีๆ รูปสวยๆ อ่านง่ายๆมากกว่า
ยังไงก็ได้แล้วแต่ เอาตามที่ผู้แปลสะดวก

MMJ

::Shy:: พ่อหนุ่มนี่มันอึดจริงโว้ย
ฟันสาวจะสิบคนแล้วยังเนี่ย555

ขอบคุณนะคะ

SLX75

(จิ๋ว)

อีกแค่สองตอน อยากรุ้จริงๆ  ว่าจะจบยังไงอ่ะค่ะ
พ่อหนุ่มเอ้ย เหมาหมดหาดแน่เลย  ฮาเร็มชัด ๆ
::Reader:: ::Reader::
งงหน่อย ๆ นะคะ ตอนเฉลย ความจริง  แต่ก็นะ
พอจะเข้าใจว่า น่าจะเป็นการแสดงความเห็นของ
พวกสาว ๆ แต่ไม่แน่ใจว่า เห็นไปต่าง ๆ นา ๆ
หรือเห็นไปในทางเดียวกัน แต่ดูเหมือนว่า น่าจะทางเดียวกัน
เอาน่ะ นับว่า แดมเมท รุนแรงมากพอควร  เหลืออีกตอน
::Fighto::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

atiwan ittisopapan

Thk

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

GGHIHI

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

แบนถาวร

มิก กี้

555

แบนถาวร