ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 07 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 19, 2018, 02:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แบบสอมถามความคิดเห็นเกี่ยวกับการแปลและการเลือกใช้ต้นฉบับ(โหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก)

ชอบให้ใช้เวอร์ชั่นแปลอังกฤษมากกว่า
ชอบให้ใช้ต้นฉบับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นมากกว่า
ฟอนท์อ่านยากเกินไป
ฟอนท์ปัจจุบันอ่านง่ายอยู่แล้ว
ชอบให้แปล SFX(เสียงเอฟเฟกต์)
ไม่ชอบให้แปล SFX, แปลแล้ว SFX ภาษาไทยดูเกะกะ
อยากให้แปลเร็วๆ งานไม่ต้องเนี้ยบมากก็ได้
ค่อยๆแปลก็ได้ ชอบอ่านงานดีๆ รูปสวยๆ อ่านง่ายๆมากกว่า
ยังไงก็ได้แล้วแต่ เอาตามที่ผู้แปลสะดวก

Boyd Dek Long Thang

โห สาวๆ สี่ห้าคน หมุนเวียนกันขย่มแล้วขย่มอีก แตกในทุกคน แถมยังแข็งต่อเนื่องอีก สุดๆ เลยนะครับ คุณหัวหน้าห้อง  ::WowWow::

Paper_Bird

ให้กำลังใจเต็มที่เลยครับ ไม่ได้อ่านเรื่แงสนุกๆอย่างนี้มานานแล้ว ไม่ใช่ไอ้แว่นพลังม้าแล้วอย่างนี้พลังแรดชัดๆ

Summermay

นายมันไม่ใช่คนละ sex machine รึไงเนี่ย ปล่อยน้ำเป็นรถดับเพลิง วันเดียวน่าจะถึงร้อย ไม่ปวดรึไง 555

ped444

น่าสงสารเพื่อนๆคนอื่นนะครับ ไม่มีใครที่จะแข็งมาสู้ได้เลย

1234non

ตอนแรกอิจฉาหัวหน้าห้อง แต่ไปๆมาๆ เหมือนสาวๆจะชอบโดนกระทำด้วยจัง หุหุ

dan49

ท่าทางคงจะไม่ยอมหยุดง่ายง่าย ว่าแต่หัวหน้าทั้งแช็งทั้งแรงจริงจริงเกือบจะได้ครบโหลแล้วยังไม่ยอมสงบอีก

kpkp

ท่านหัวหน้าห้องจะอึดเกินไปไหมครับ สาวๆมาช่วยกันจนหมดห้องแล้วนะครับ
I love Xonly

Himajin

หัวหน้าห้องเหมา หมดแน่ มีเบื้องหลังอะไรไหมนะ ได้อยู่คนเดียว

Wandit Iempan

หัวหน้าห้องนี่ยอดมนุษย์จริงๆ ครูต้องมาช่วยแล้ว เพื่อนทำแล้วดูจะไม่ได้ผล

janara