ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 10

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 19, 2018, 02:45:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Platypus

บอย เลือดเย็นใช้ได้เลย ตามไปดูกันครับว่าเอกจะออกมาในสภาพไหน 555

xonly-809

ได้เวลาแก้แค้นแล้วต้องจัดเต็ม

mighty

บอยจะทำอย่างไรต่อหล่ะจะเดินเกมส์หรือหยุดเพื่อทรมานฟ้าที่โดนยาและแกล้งขังเอกให้อยู่ในตู้จนถึงเช้า

gorncp

อย่างกะเพลง เอาต่อเลยได้ไหม อิอิ

allapon

แก้แค้น + จัดหนักได้ทั้งตัว หัวใจ เลยทีนี้

ไม้เอก ณภัทร

เอาแล้ว อย่ายอมเอกมันนะ จัดฟ้าแบบหนักๆ ไปเลย

Sbwc1965

อยากอ่านต่อแล้วการแก้แค้นจะดำเนินต่อไปอย่างไรนา

err

::Confident::ไอ้เอก  ยืนดูจนแข็งละมึงทีนี้  เห็นแฟนเขาเอาสดแตกในละ  ...สะใจจริง...อยากให้ไอ้เอกเห็นแฟนตัวเองโดนบอยทำแบบนี้จัง จะได้รู้สึก..

staff13

จัดให้หนัก โชว์ให้รู่ฝว่าบอยก็มีดีเหมือนกัน

prasong

พี่บอย จัดให้ถึงเช้าเลย
อย่าลืมแตกในด้วยครับ

panax

ช้าไปนิด แต่ห็ยังได้กินอยู่ดีนะครับ ถึงจะโดนตัดหน้าไปหน่อยก็ไม่เป็นไรเนอะ

aioros13

mengchan

sbfreedom

การแก้แค้นเริ่มแล้ว ถึงตอนที่บอยจะโชว์ลีลาแล้ว