ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 10

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 19, 2018, 02:45:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksoulsZ

ใกล้ได้แล้วจะแกล้งอะไรอีกรึเปล่า ขอบคุณนะครับรอติดตามอยู่ครับผม

ยุทีเลียรู

RTD

wan_5367

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::หนีไม่ทันหลบในตู้ตามฟอร์มเลย 5555

hurricane

timeai

ยิม ซิวมล

sunzero

tantawanjames

บอยเริ่มการเอาคืนแล้วเย็ดโชว์ก่อนเลย ค่อยตามจัดการพี่เอกเรื่องที่เหลือ

zerost

ประเด็นคือจะได้กับฟ้าหรือเปล่าถ้าได้ น่าจะมีปัญหาตามมาอีกแน่ๆ

kobjuk

ลุ้นการแก้แค้นหนักมากๆ รอๆๆๆ 

controlx

แบบนี้เรียกว่าแก้แค้นรึป่าว
มันแก้แค้นตรงไหนอะ
งงนะเนี๊ย คือ แฟนตัวเองโดนคนอื่นเปิด โดนเอามา 5-6 เดือน
แล้วเรามาเอาต่อ นี่คือแก้แค้น?
::Thinking::

อ๋อ เข้าใจและ คือ สลับกัน ntr
::DookDig::

mdemigod

ถึงจะช้ากว่าไอ้เอกแต่ก็จัดให้หนักครับ

YO Samkha

ได้เวลาเอาคืนให้สาสมใจแล้วไอ้บอย

chakit9371

แบบนี้ท่าทางจะแก้แค้นได้สะใจมากเลยนะหนุ่มบอย