ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 10

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 19, 2018, 02:45:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Azmee Chesoh

chatree33

Panit Monkeae

หลบในตู้พอผัวมันหลับก็เอากันต่อ

than.ya

ได้เวลาบอยเสียที จัดให้เต็มที่

Aoshisun

มันจะยังไงกันหนอ ลุ้นจัง หมั่นไส้ไอ้เอกชะมัด สงสารบอย อยากให้แก้แค้นแบบสะใจหน่อย แหะๆ
ขอบคุณครับ

Nunza

Ayumi Yumeno

จะโดนสวิงมั้ยเนี้ย พี่เอกจะ ทำให้บ้านแตกรึป่าว

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

จัดหนักๆต่อหน้าเอกแล้วจะโดนสวิงหรือเปล่า

eak111

บอยได้แน่  แต่อยากรู้จริงแผนต่อไปคืออะไร  ฟ้าจะอยู่หรือไปนะครับ

Phoowadol

::YarKK::ได้เวลาของพี่บอยบ้างแล้ว. เชื่อได้ว่าบอยนั้นรักฟ้าอย่างจริงใจ ไม่คิดโกรธถึงแม้ว่าเธอจะคบชู้มาตั้ง6เดือน เต็มก็ตาม ดังนั้นในคราวนี้บอยคงจัดการน้องฟ้าได้ตามปารถนา แห่งหัวใจอย่างแน่นอน ท่อนลำใหญ่   เดาว่าต้องใหญ่กว่าพี่เอกด้วย. วันนี้ลำใหญ่อันนี่ของบอยจะได้เข้าไปวิ่งโลดแล้วใน ช่องทางรักอันสุดวิเศษ ของน้องฟ้า จนต้องทำให้น้องฟ้าติดใจหลงไหล แตกแล้วแตกอีก ต่อหน้าชู้ อย่างแน่นอนส่วนพี่เอกก็ได้แต่เจ็บใจ ที่โดนบอย ตัดหน้าคว้า ปลาชิ้นงามไปกิน. แน่นอน 555 แต่หลังจากนั้น บอยจะทำยังใงกับเจ้าพี่เอก ต้องตามไปดูใกล้ๆแล้วหละ.

common

บอยจัดหนักโชว์ ไอ้เอกไปเลย ให้รู้ว่าใครของจริง

kunla

บอยทบต้นทบดอกเลยเอาคืนเจ้าเอกให้สมใจ

kaka16

รอเรื่งนี้ยุ่เลยครับ ขอให้บอยล้างแค้นฟ้ากับชายชุ้ให้สาสม

tcm12599

Pongroite