ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 10

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 19, 2018, 02:45:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anan Saidakhot

หายไปนานเลยนะครับนึกว่าจะไม่มีต่อซะแล้วคอยลุ้นอยู่เลยว่าบอยจะแก้เผ็ดสองคนนี้ยังไงให้สาสมกับสิ่งที่เค้าทั้งคู่ทำไว้กับบอยมานานตลอดหกเดือนที่ผ่านมานี้

audy11

::Grimace::อึ๊บอีแรดนี่ให้ท้อง แล้วให้ไอ้ชั่วเอกมันเลี้ยง

Apirl An

พล็อตเรื่องนี้แบบ ชอบเลยครับรอดูวิธีแก้แค้นบอยดีกว่าา ::Angry::

sniperteam

ตื่นเต้นชะมัด อารมย์แบบนี้ ทำเนียนว่าไม่รู้แต่ใจจริงรู้แล้ว ขอบคุณมากครับ

roomming99

มาแล้ววว แก้แค้ไปเลยบอย รออยู่55

Lovu Yangli

nulongya

โอ้ว...เริ่มน่าสนใจมากขึ้นไปอีกแล้ว

pp290331

ได้เวลาโชว์ใครของจริงของปลอม

outsider

เริ่มต้นการทวงแค้น เอาคืนให้สะใจเลยพ่อหนุ่ม

ขอนลอย บักเคียบ

สงสารพี่เอกมากปานนี้คงทรมานอยู่ในตู้แย่เลย อ้ายบอยนี่ก็กะไรจะรีบมาทำขี่เกลือทำไมก็ไม่รู้

miloauto

ได้เวลาเอาคืนของบอยแล้ว ก่อนอื่นจัดหนัดฟ้าก่อนเลย

Slave

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

มาแบบนี้จะจบไวหรือเปล่าน้อ ไม่อยากให้รีบจบเลยนะครับ

newblogspot

ทุกคนต้องการให้บอยระบายนะครับไรท์

kidzero

สงสารฟ้ากับบอย แต่รอบนี้ถือว่าเอาคืนแล้วกัน แต่ตอนจบนี้คงเศร้าแน่ๆ ถ้าฟ้ารู้ว่าบอยรู้เรื่องทั้งหมดแล้ว