ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

13 เกมสยิว ตอนที่ 1 - หนี้ร้อยล้าน

เริ่มโดย pekopon66, สิงหาคม 20, 2018, 01:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

71237394

เนื้อเรื่องน่าสนใจจะเป็นแบบสยิวผสมกับแนวลึกลับหรือเปล่าครับ

jibxonly

outsider

โครงเรื่องน่าสนใจดีครับ ตัวเอกก็น่าฟัด จินตนาการออกเลย

donki

ปกติเกมส์แบบนี้เลือดมักจะสาด แต่เกมส์นี้ น้ำน้ำน่าจะนองครับ

tontantc13

เสียวสันหลังแทนนางเอกเลยจะเจออะไรบ้างนะ

pakserm

nobitakung

เป็นเกมส์ที่น่าติดตาม นุชจะเจออะไรบ้าง
ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

niceanglev

แค่เริ่มก็เสียวแล้ว หุๆ งานนี้น้องสาวโดนไม่ใช่น้อยแน่เจอแบบนี้ 

adisak wangng

scozember

โอ้ว สุดยอดครับ สำนวนดี เนื้อเรื่องดี สนุกทั้งที่ยีงไม่มีฉากเสียวสักนิด

dragonfly silver

นุชจะเจออะไรบ้าง ตั้ง 100 ล้าน ต้องให้คุ้ม

pekopon66

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ สิงหาคม 20, 2018, 04:08:35 หลังเที่ยง
หนี้พนันบอลมันยึดบ้านไม่ได้ หนี้นอกกฎหมายรับรองยึดอะไรไม่ได้เลย เป็นผมแจ้งความปิดบ่อนซะเลย ตัวเองก็แว๊บไปอยู่ เมืองนอกรอเรื่องเงียบจบ

แค่นั้นแหละถ้าทำแบบนั้นเกมสยิวก็ไม่เกิด

ขอบคุณที่ชี้แนะครับผม ยังไงก็ค่อยๆติดตามนะ เรื่องนี้มีปริศนามากมาย มันจะค่อยๆผุดออกมา ขออภัยด้วยถ้าเขียนขัดหลักความเป็นจริง

kate999

ดีใจมากครับมีเรื่องใหม่สนุกๆ มาให้ติดตามอีกแล้ว แต่ขออย่าทิ้งช่วงนานนะครับ

Pongsathorn Weerahong

เกมนี้น่าติดตาม จ่ายให้ 100 ล้านเกมต้องไม่ธรรมดาแน่นอน น้องนุชจะตกเป็นเหยื่อ หรือจะชอบเกมนี้ น่าติดตามมากครับ