ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมไม่เล็กนะ ตอนที่1

เริ่มโดย pana159, สิงหาคม 21, 2018, 12:50:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

เรื่องใหม่ขอเชียร์ครับ พระเอกจินของเราไม่ต้องกลัว ของแบบนี้ยืดได้และหดได้ครับ

biggiggog

ตกลงต่างคนต่างมีปม แล้วมาเจอกัน
เลยช่วยกันปลดล๊อคให้กันได้
แล้วไอ้ที่จู๋พระเอกมันใหญ่ขึ้นได้
เพราะพระเอกมันไม่รู้ตัว
หรือเพราะเจ๊ให่หยีกันแน่
::Hmmm::งานนี้ตามซิครับ จะเหลือเรอะ
ขอบคุณมากๆครับ

นพวิทย์ เลิศวีระศิริกุล

Asura4237

แรกๆอ่านแล้วจิตตกมาก สงสารพระเอก มาท้ายๆเรื่อง ทำไมมันมันอย่างนี้นะ!!!

hoiihoii

::Yes!::

ผมไม่เล็ก(แล้ว)นะคับ ตอนนี้ใหญ่แล้วจะทำอะไรก็ได้ แต่ชอบชื่อนางเอกตอนนี้มาก 5555

sokarun999

แปลก แต่น่าสนใจ  จากปมด้อยกลายมาเป็นปมเด่นได้ 

peat

แล้ววว..มันจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆตามที่ได้มีเซ็กทุกครั้งมั้ยนะ..
(คุณไห่หยี=คุณหีใหญ่)

tetete

ตอนแรกจะบอกว่าใหญ่เล็กไม่สำคัญเท่าลีลาและความอึด ดันมีปาฏิหาริย์ทำให้ดุ้นใหญ่ได้ซะงั้น

elviswhat

เพราะได้ลิ้มรสช่องสวาทสาวรึเปล่าเลยได้ขยายใหญ่ขึ้นมา

somc217

ทั้งใหญ่ทั้งทนแบบนี้ ต่อไปสาวๆทุกคนก็คงจะติดใจไปตามๆกัน
ขอบคุณมากครับ

Whoo Amm Ii

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ได้ลุ้นเรื่องราวของพระออกดี ใครๆว่าเล็ก พอเข้าไปอยู่ข้างใน ใหญ่จนสาวติดใจขึ้นมาซะงั้น

hanabombam

วินๆ กันทั้งสองฝ่าย แต่สงสัยว่ามันจะหดเล็กลงเหมือนเดิมไหมอ่ะ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

เริ่มต้นมาเล็ก กำลังคิดเลยว่า จะใหญ่ได้ยังไง

kkkko

::Shout::เป็นไปได้ยังไงเนี่ย เสียบแล้วเพิ่มขนาดเลย 555

jjhj1988

คุณไห่หยีนี่สรุปว่าสมชื่อจริงๆสินะคับ 5555+