ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์โดนแท่งทอง อันที่​ 6​ ของแฟน

เริ่มโดย kpl, พฤษภาคม 04, 2020, 10:34:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ผมขอเล่าเรื่องของแฟนต่ออีกสักหน่อยนะคับเนื่องจากมีคนที่อ่านเรื่องของผมที่ได้เล่าไว้ก่อนหน้านี้.. เรื่องอดีตของแฟนผม..และมีคนฝากคำถามไว้ตอนแสดงความติดเห็นใต้เรื่องอะนะครับ..ผมก็ได้มีเข้าไปตอบไปบ้างแล้ว.(ต้องขอขอบคุณคนที่เข้ามาอ่านนะครับและยิ่งคนที่ได้แสดงความคืดเห็นไว้ด้วยอันนี้ขอบคุณมากๆนะครับ..สามารถคอมเม้นหยาบๆรุนแรงๆได้นะครับไม่ว่ากัน)
        ที่มีคนเคยถามว่า.. แฟนผมผ่านควยมากี่ควย.. ผมก็ได้ตอบไปบ้างแล้วนะคับว่า.. แฟนผมนั้นผ่านควย​มา​ 6​ ควยละ.รวมผมด้วยนะครับแต่ผมเป็นควยที่​ 5​ มันเลยเกิดความสงสัยเกิดขึ้นว่าแบบนี้ก็แสดงว่าอีกควยที่แฟนผมโดนนั้นนอกใจผมแน่เลย.. จะพูดแบบนั้นก็ถือว่าก็ไม่ผิดอะคับ.ผมต้องย้อนกลับไปสักหน่อยนะคับ.. เรื่องที่แฟนไปมีอะไรกับคนอื่นนี้(ทั้งที่ยังคบกับผมอยู่)​ผมเคยเล่าไปในบางเพจมาบ้างแล้ว.เนื้อเรื่องบางอย่างมันอาจจะตกหล่นไปแต่ในเพจนี้ผมจะพยายามเรียบเรียงให้ทุกคนได้เห็นภาพมากขึ้น
     เรื่องที่ผมจะเล่าเรื่องควยที่​ 6​ ที่แฟนผมโดนนี่คือแฟนสารภาพเล่าให้ผมฟังก่อนที่เขาจะเล่าเรื่องอดีตแฟนของเขาที่ผมเขียนเล่าไปแล้วอะนะคับ..ผมคบกับแฟนคนนี้มาจนถึงปัจุบันนี้ก็ 8​ ปีเข้าไปแล้วอะนะคับตอนเรื่องที่เกิดขึ้นนี่ตอนนั้นคบกับผมได้สักประมาณ​ 3-4​ ปี.ผมมารู้เรื่องและแฟนมาสารภาพหลังจากที่เหตุการเกิดมาแล้ว​ประมาณ​ 1​ ปี.ต้องบอกก่อนนะคับกว่าผมจะทำใจได้มันก็ต้องอาศัยระยะเวลาอะนะคับแต่ตอนนี้ผมรับได้และก็ไม่มีปัญหาทางด้านครอบครัว..แต่กว่าแฟนจะยอมสารภาพและเล่าให้ฟังก็ทั้งขู่ทั้งปลอบอยู่นานพอดูเลยละครับ.. และมันมีอารมณ์​ที่มันเกิดขึ้นอยู่อารมณ์​หนึ่งตอนเขาเล่าอะนะครับคือมันทำให้ผมเงี่ยนและมีอารมณ์​มากขึ้น.ขอเริ่มเลยแล้วกันนะครับ.... ผมขอสมมุติชื่อแฟนผม​ ว่า​ นก
      เรื่องมันมีอยู่ว่า.. ตั้งแต่ที่นกย้ายสถานที่ทำงานมาอยู่​ กทม.นกก็มาอยู่กับผมเลย.ตอนที่นกอยู่​ ตจว.ผมก็ไปหาเขาอย่างน้อยเดือนละ​ ​1-2​ แล้วแต่ช่วงวันหยุดอะนะคับไปทุกครั้งเราก็เย็ดกันตลอดอยู่แล้ว(เราทำแบบนี่กันอยู่1ปี)​นกก็ลาออกและย้ายมาทำงานที่​ กทม.(และก่อนจะมา​ กทม.ก็มีเรื่องเกือบได้แลกคู่ที่เขียนให้อ่านกระทู้ล่าสุด)​พอมาอยู่ด้วยกันผมกับนกมีเซ็กส์กันทุกวันจัดกันทุกท่า.นกก็รับได้ทุกท่าทุกอย่างเช่นกัน.ผมเย็ดกับนกตั้งแต่ครั้งแรกเย็ดสดมาตลอด.แตกในตลอด(แล้วแต่ว่าจะแตกในหีหรือแตกในปาก)​เราไม่ห่วงเรื่องท้องเพราะนกกินยาคุมตลอด.เลยได้รู้และเข้าใจว่า​ นกเป็นคนเซ็กจัดมาก.ถ้าใครจุดอารมณ์​เธอติดเธอจะกลายเป็นคนละคนเลยกับเรื่องบนเตียง.บุคลิก​ภายนอกเธอจะเป็นคนเรียบร้อยแต่เรื่องบนเตียงบอกได้เลยคับใช้คำว่าร่านได้เลยละ.. ผมไม่ต้องสอนอะไรเธอเลย(ต้องยกความดีให้​2และ3)
       ที่ทำงานของนกจะเป็นบริษัท​ที่ต้องติดต่อกับ​ ตปท.ซึ่งจะมีเจ้าหน้าที่จากต่างประเทศมาประจำที่สำนักงานที่ไทยกันหนึ่งปีบ้างหรือระยะเวลาหนึ่งบ้างก็จะสลับหมุนเวียนกันมาแบบนี้ซึ่งนกเขาอยู่ในแผนกบุคคล​และทำจัดซื้อด้วยและนกก็เล่าให้ผมฟังตลอดในเรื่องที่ทำงานว่ามีผู้ชายคนหนึ่งชื่อจิม(นามสมมุติ)​เป็นคนอังกฤษอายุประมาณ​ 25-26​ ปีอยู่แผนกการตลาดมาจีบและคอยตามตื้อเธอตลอดเวลาทั้งๆที่รู้ว่านกก็มีแฟนแล้ว(ผมเคยเจอจิมตอนไปงานปีใหม่บริษัท​แฟน.รูปร่างหน้าตาของจิมก็ฝรั่งหน้าตาดีรูปร่างดีนักกีฬาเลยละ...)​คอยเอาอกเอาใจแต่ไม่ทำให้คนในออฟฟิสรู้​ แซวๆกันไปแบบหมาหยอกไก่.. จนระยะเวลาผ่านไปปีกว่าๆที่จิมพยายามตามจีบนก.ก็จะมีจับเนื้อต้องตัวกันบ้างแอบแตะอั๋งบ้างแต่ก็ไม่มีอะไรเกินเลยมากกว่านั้น..จนมาถึงวันที่มันเกิดเหตุการณ์​ที่นกเผลอนอกใจผมโดนควยจิม.
       เหตุการณ์​นั้นคือนกมาช่วนผมไปเที่ยวกับแผนกเขาไปทะเลกันและผมไม่ได้ไปด้วยซึ่งทำให้นกไม่พอใจโกรธ​ผมเพราะเธอบอกวันเวลามาก่อนหน้านี้หลายเดือนละแต่พอถึงเวลาผมกลับบอกเธอไปว่าไปไม่ได้(รู้สึกตินนั้นจะติดธุระงานบริษัทอะไรสักอย่าง... ลืมบอกไปผมกับนกทำงานคนละบริษัทกัน)​ผมกับนกก็เลยทะเลาะกันนืดหน่อย.. ถึงวันที่เธอไปผมก็ไม่ได้ไปส่งเธอ.. เธอไปเที่ยงกับแผนกเธอส่วนใหญ่ก็จะเป็นผู้หญิงและเขาก็จะพาครอบครัวไปและก็เช่าแยกห้องกันอยู่แล้วซึ่งจิมก็ขอไปกับทริปนี้ด้วยเนื่องจากเขาบอกว่าอีก​ 6​ เดือนเขาจะย้ายกลับประเทศ​เขาแล้วเลยอยากจะเที่ยวให้เยอะที่สุดซึ่งทุกคนในทริปก็ไม่ได้ว่าอะไรก็รู้จักจิมกันอยู่แล้ว.. ซึ่งนกก็ได้พักกับน้องผู้หญิงอีกคนหนึ่งที่เป็นรุ่นน้องในแผนก(มาคนเดียว)​ทะเลที่ไปกันเป็นเกาะๆหนึ่งทางภาคตะวันออกแล้วกันนะคับ(ไม่บอกสถานที่แล้วกัน)​ที่พักไม่ห่างจากชายหาดเท่าไหร่ค่อนข้างส่วนตัวคนไม่เยอะ.ถึงสถานที่ก็มีทำอาหารกินกันอะนะคับตามประสา.ซึ่งห้องของนกใช้เป็นสถานที่นับเลขกัน..
ผม​ : แล้วมันเริ่ยังไง..
นก​ : ด้วยความเซ็งและดูท่าทีจะไม่เลิกเล่นกันง่ายๆและตอนนั้นก็ไม่ง่วงเลยบอกเพื่อนว่าขอไปเดินเล่นที่หาดหน่อย..และจิมมันก็อาสาไปเป็นเพื่อนเพราะมันก็เล่นไพ่ไม่เป็นและไม่รู้เรื่องเบื่อๆเหมือนกัน
ผม​ : ตอนนั้นไปกันสองคนเลยรึ​แล้วทำไมไม่ชวนน้องที่นอนด้วยไปเป็นเพื่อนรึ.. เวลาเท่าไหร่ตอนนั้น
นก​ : ถ้าจำไม่ผิดก็น่าจะเที่ยงคืนกว่าๆ​ ไม่ได้ชวนใครเพราะคิดอยากไปคนเดียวเพราะแค่ไปที่หาดซึ่งไม่ไกลจากที่พักก็มองเห็นอยู่แค่อยากไปนั่งสงบสติอารมณ์​เฉยๆซึ่งทุกคนกำลังมันไม่มีใครอยากไป(จริงจังกับการเล่นไพ่)​พอดีมีจิมเดินไปด้วยก็เดินเล่นกันไปเรื่อยๆคุยกันไปเรื่อย
ผม​ : คุยอะไรกันรึ
นก​ : ก็หลักก็เรื่องที่นกกับพี่โกรธ​กันละระบายให้จิมมันฟังมันก็คิยปลอบใจบอกกลับไปเดี๋ยวก็ดีกันอะไรประมาณนี้เดินมาไกลพอสมควรจิมมันเลยชวนเล่นน้ำแต่ปฎิเสธไปเพราะไม่อยากเปียก.จิมมันก็บอกว่างั้นมันขอเล่นให้นกนั่งรอมันแล้วกัน.
     *ขอบรรยายชุดตอนนั้นก่อนนะคับ.. จิมใส่กางเกงลักษณะ​เป็นกางเกงไหว้น้ำขาสั้นและเสื้อบอลตัวใหญ่ๆหน่อยส่วนนกใส่กางเกงขาสั้นผ้าลื่นๆพริ้วๆซึ่งเป็นชุดที่ใส่คลุมชุดไหว้น้ำแบบทรูพีทของนก(ตามรูปด้านบน)​แต่นกจะใส่เสื้อยืดทับอีกตัว(ใส่ชุดนี้ตั้งแต่กลางวันละคิดว่าจะเล่นน้ำแต่ๆไม่ได้เล่นเลยยังไม่ได้เปลี่ยน)​
นก​ : จิมก็ถอดเสื้อบอลฝากนกไว้และก็ลงไปเล่น​ สักพักมันนึกสนุกอะไรขอมันไม่รู้วิ่งขึ้นมาอุ้มนกลงไปและโยกนกลงทะเล.ตอนแรกก็โมโหจิมเหมือนกันแต่ใหนๆเปียกแล้วก็เลยตามเลยเล่นกับมันไปมันก็กอดจับทุ่มเล่นในน้ำอะนะ.มือไม้จิมก็โดนนมบ้างแต่ก็ไม่ได้คิดอะไรจนรู้สึกเหนื่อยเลยมานั่งพักที่หาด.จิมมันก็นั่งข้างๆในความมืดและแสงจันทร์ตรงนั้นจิมมันก็อ้อมมือมากอดที่เอวพร้อมกับหอมแก้มและกระชิบที่หูว่า.. หุ่นนกดูดีจัง.. เพราะตอนนั้นชุดมันเปียกน้ำหมดแทบจะมองเห็นแค่ชุดว่ายน้ำทรูพีทที่แยกเสื้อกางเกงแค่นั้น.ยังไม่ทันได้ตอบอะไรจิมมันก็จูบที่ปากดันตัวนกลงนอนและตัวจิมก็ขึ้นมาทับที่ตัวนกทันที.ตอนนั้นก็พยายามจะร้องบอกจิมให้หยุดนะแต่ปากพูดไรไม่ได้มือก็โดนจิมจับไว้สองข้างกดอยู่เหนือหัวกับชายหาดส่วนข้างล่างจิมแทรกตัวอยู่ทำให้ขาต้องอ้าโดยปริยายเพราะไม่ทันได้ตั้งตัวมันเกิดเร็วมาก.รู้สึกเลยว่าควยจิมแข็งเป็นลำอยู่ภายใต้กางเกงว่ายน้ำกำลังบดถูอยู่กับหีของนกอยู่ผ่านกางเกงว่าบน้ำของนก
ผม​ : ตอนนั้นรู้สึกไงบ้าง
นก​ : ตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้น​ เสียว​ อยากลอง​ด้วยอารมณ์​แบบสับสนมาก.. ปากจิมพยายามจูบจะเอาลิ้นสอดเข้ามาตอนแรกๆก็เม้มไม่ยอมแต่ข้างล่างควยบดโยกเสียดสีขึ้นลงจนแบบเสียวมากๆตอนนั้นลืมทุกอย่างเลยจนยอมจูบแลกลิ้นกับจิม.พอจิมมันเห็นว่าอ่อนลงแล้วยอมมันแล้วมันก็ปล่อยมือที่จับไว้และก็ดึงเสื้อยืดของนกขึ้นข้างบนมือก็บีบนมภายนอกชุดว่ายน้ำที่ข้างบนเหมือนใส่เสื้อในตัวเดียวจากตัวจิมที่ทับิยู่บนตัวนกก็ลงไปนอนข้างๆและมือก็ดึงเสื้อว่ายน้ำนกขึ้นปากลงไปดูดหัวนมตอนนั้นอารมณ์​เงี่ยนมาแบบสุดๆลืมทุกอย่างส่วนมืออีกข้างก็ล้วงเข้าไปจับหีภายใน.. นกมาได้สติอีกทีตอนที่จิมเอานิ้วสอดเข้าไปในหีและกำลังจะถอดกางเกงไหว้น้ำนกออก.นกเลยบอกให้จิมหยุดก่อนเดี๋ยวมีคนเดินมาเห็นเพราะมันโล่งเกินไป.จิมก็ยอมหยุดแต่ลุกขึ้นจูงมือนกไปหลังโขดหินและดันนกพิงที่โขดหินนั้นในท่ายืนและจิมก้บดปากจูบแลกลิ้นและภอดเสื้อยืดพร้อมเสื้อว่ายน้ำนกออกวางไว้ที่บนหินเหนือหัวนั้นละพร้อมดึงกางเกงไหว้น้ำของจิมออกและดึงเชือกด้านข้างชุดไหว้น้ำของนกออกและเอาวางไหว้บนหินตอนนี้ร่างกายเบียดติดกัน.. นมโดนมือจิมทั้งบีบทั้งเขี่ยหัวนมปากก็จูบปากแลกลิ้นกันตลอด.ตอนนั้นรู้สึกเลยน้ำหีออกมาเยอะมาก.จิมจับขาข้างหนึ่งยกขึ้นเอามือเขาช้อนประคองไว้และจับควยเขาจอที่หีและดันเข้าไปจนมิดลำ.ยอมรับเลยว่าตื่นเต้นมากจนเสดตอนควยจิมมันดันเข้าไปสุดลำ.ทำท่านี้สักพักบอกจิมว่าเมื่อยมันเลยให้หันหลังให้สอดใส่มางด้ารฝนหลังท่ายืนมือนกก็เกาะที่หินก้อนนั้นไว้.รู้สึกว่าควยจิมเข้าลึกมากเสียวมากๆพยายามเอามือปิดปากไม่กล้าร้องดังมาก.. จิมกระแทกอยู่นานมาก..มือก็บีบนมไปกระแทกควยไปจนจิมมากระซิบที่หูว่าจะเสดแล้วขอแตกในนะ..ตอนนั้นกำลังจะบอกว่า..ให้แตกข้างนอกแต่ไม่ทันแล้วจิมพ่นน้ำใส่ในหีน้ำพุ่งแรงและเยอะมากรู้สึกได้จนทนไม่ไหวนกก็เสดตามจิมไปอีก.รู้สึกได้เลยว่าควยจิมกระตุกอยู่ในหีและยังแข็งอยู่..
ผม​ : มีรอบสองต่อเลยรึ
นก​ : เปล่า.. บอกให้จิมเอาออกต้องกลับห้องพักเดี๋ยวคนอื่นสงสัย.. ตอนจิมเอาควยออกรุ้สึกโล่งหีมาก.. ตอนเดินกลับจิมก็บอกให้สบายใจได้ว่าเรื่องนี้จะเป็นความลับของเราไม่บอกใครแน่นอนแต่ก่อนจะถึงที่พักจิมมันขอกอดอีกสักครั้งเผื่อจะไม่ได้กอดอีกแต่จิมไม่กอดอย่างเดียวอะดิ.. มันจูบด้วยและก็จูปแบบแลกลิ้นพร้อมกับจิมจับมือนกไปจับที่ควยมันเพราะมันเอาออกมาจากกางเกง
ผม​ : ใหญ่ไหมของจิม
นก​ : ถ้าขนาดสูสีกับของพี่อะนะ.. แต่ของจิมยาวกว่า
ผม​ : แล้วยังไงต่อคืนนั้น
นก​ : ก็พอจูบสักพัก​ ตอนแรกมันบอกให้ดูดให้แต่บอกมันไม่ทำแค่นี้ก็มากแล้ว.มันก็ยอมพอถึงที่พักทุกคนก็ทยอยกันกลับห้อง.ก็แยกย้ายกันเข้าห้องและก็ไม่มีอะไรจนกลับมาทำงาน
      ครั้งแรกของการโดนควยที่​ 6​.บางคนอาจจะคิดไปว่ามีเวลาอีกหลายเดือนกว่าจิมจะกลับประเทศน่าจะไม่ใช่แค่ครั้งเดียว.. ผมอยากจะบอกว่า.. ท่านคิดถูกครับ.ด้วยรูปร่างหน้าตา.หุ่นของจิมถูกใจสาวๆหลายคน.. ถ้ามีโอกาสผมจะเขียนเล่าต่อ.(ถ้าเพื่อนๆอยากรู้เรื่องต่ออะนะคับ).