ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Wakaranai yo! Kurogawa-san อยากรู้ใจเธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 21, 2018, 08:03:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ถ้าเนตช้าภาพอาจไม่ขึ้น ลองรีๆดูหน่อย แล้วก็ไปติดตามห้องเมะบ้าง อัพเพิ่มให้แล้ว T T
วาปไปห้องเมะ>>> https://xonly8.com/index.php?board=58.0

เรื่องนี้เพิ่งออกมาไม่ถึงวัน ผมก็เอาเรื่องที่เห็นแล้วชอบมาแปล แถมคลีนจัดเต็ม90%
ก่อนลงก็ลองเซิร์จดูในกูเกิล ก็มีไอเวปเก็บตังรีบปั่นออกมาขายเรื่องละ 12 บาท
แถมมีคนซื้อ20กว่าคน200กว่าบาทแล้วด้วยนะ เห็นแล้วปลง เหมือนรีบปั่นกลัวไม่ได้ขาย
แต่ก็ว่าเขาไม่ได้ เพราะงั้นเราก็จัดของเราไปหรือเราจะแปลตามเวปนี้ อันไหนสนุกเราหยิบมาแปลฟรี
ไม่ต้องคัดไม่ต้องหาเพราะเวปนี้คัดให้เรียบร้อย 55 แค่เราไม่ได้ไปก็อปของเขามาพอ
ไม่ได้ผิดอะไรนี่เนอะ แค่ขอแอบสะใจนิดๆที่งานขายมีแจกฟรีก็พอ (โรคจิตส่วนตัว)

ปล.แจ้งเวป hentaithai ส่วนตัวนะครับ งานของผมก็อปไปได้เลยผมไม่ว่า
ผมตั้งใจทำออกมาแจกฟรีอยู่แล้ว ถือว่ากระจายงานให้คนอื่นๆได้อ่าน
แถมแอดเวปนี้ก็ถือว่าให้เกียตินะ ลงงานเก่าที่ยอดตอบนิ่งแล้ว ถึงจะค่อยเอาลง
เพราะผมก็ได้ดูดโดจินเก่าๆที่หายไปในเครื่อง จากเวปของท่านเยอะเหมือนกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

จะขออ่านต้องเคยตอบเรื่อง Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า
เรื่องล่าสุดที่ไม่ซ่อนมาก่อน แค่ตอนเดียวนี่แหละ ตัดยอดคนมีนํ้าใจแล้ว หลังจากนี้คือคนที่หนีตาย หุหุ
อยากเห็นว่าใครจะไปตอบเพิ่ม ไม่ซ่อนเพื่อการนี้เลย ตอบทีหลังไม่เป็นไรแต่ไม่ได้ตอบอย่าหมายลอง
แปลอ่านคนเดียวก็ได้อยู่ แต่แจกแบบนี้ดีกว่า คนที่อยากอ่านด้วยจริงๆเขาทำได้อยู่แล้ว กฎผมแสนจะง่าย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

เห็นชื่อเรื่อง ทำให้นึกถึงเพลงนี้
.....
ใจ นาง เหมือนดังทางรถ
ช่าง คดเหลือ จะคะเน
เจ็บปวดใจจังช้ำชอกใจจริง
เจอ ผู้หญิงรวนเร
ใจนางคล้ายทางรถเมล์
รักง่ายถ่ายเท ไม่เห็นจริง
ถือว่ารูปสวยเล่นรักรวยยิ่ง
ใจ จริง อยู่ไหนหนอนาง.......

ที่แล้วมาชักว่าวให้อย่างเดียว ต้องมีหมาป่ามารองาบ ถึงจะดำเนินการ  ::Sweat::

Phoowadol

อั๊ยยะ. งานนี้มีข้ามรุ่นด้วย. ว่าแต่นี่ตกตกลงคบกัน หรือแค่คลายเหงากันแน่นี่ เจ้คุโรกาว่า
เอาแต่ชักว่าวให้อย่างเดียวอะ. แต่เฮ้ย!...พอมีสาวน้อย มานากะ โผล่มาปุ๊บ. เหมือนว่า เจ้
เธอจะออกหึงนิดๆนะผมว่า. คราวนี้แหละโมริ เอ๋ย นายได้ลองของจริงแน่ๆ ใหญ่ทั้งบนทั้งล่างแบบนี้ อูยๆๆๆๆไม่คิดละ เข้าไปอ่านของจริงดูกันเลยดีกว่า เผลอๆมีแถมจ้ำจี้ กับน้อง มานากะให้ดูอีกคนด้วย ใช่มั้ยครับท่านKater.  ผมว่ามันมีแววนะ ใช่ปะครับ
   Edit  นั่นไงๆ ว่าแล้ว อย่างนี้เขาเรียกว่า หึง แบบเอ่อ หึงขึ้นหน้าเลยหละหวยเลยมาออกที่เจ้าโมริ เต็มๆ โชคดีจริงๆ น่าจะขอบคุณน้องมานากะเขาสักหน่อยนะ. ถ้าไม่มีเธอ. นายไม่ได้แอ้มเจ้ เขาแน่นอน. ว่าแต่ผู้หญิงนี่เข้าใจยากเนอะ. ปากแข็งจริงๆ ต้องหมั่นบิ้วหมั่นหยอด หมั่นออกเดท ที่สำคัญหมั่นขึ้นเตียง บ่อยๆ เดี๋ยวนางก็ใจอ่อนเองแหละ. เอ๊า!?  ผมเอาใจช่วยละกันนะ โมริ.
  ป.ล. ขำตรงหน้าน้อง มานากะ ทำหน้าเหวอ. ในหน้าสุดท้าย ที่เจ้เธอ โผล่ออกมาคุมเชิง อะนะ ผมนี่นั่งขำจนเมียเหล่ เลย555

ซึนแค่ไหนแต่เรื่องนี้ยอมไม่ได้ครับ ของข้าใครอย่าเเตะ ไม่งั้นเกิดสงครามแน่ๆ เสียดายที่เรื่องนี้สั้นไปนิด
ทั้งที่ภาพสวยมากๆ สะอาดด้วย เดี๋ยวผมลองไปหาเรื่องอื่นๆของนักวาดท่านนี้มาแปล

vawaaskahic

ถ้าเดาไม่ผิดงานนี้มีแซนวิสแน่เลยยย
อุส่าแค่ช่วยมาตั้งนาน โมเม้นแบบอารมหึงไรงี้ปะ ><

ก็นะ คงคิดว่าของตาย รุ่นน้องน่ารักขนาดนี้โผล่มา มันอยู่เฉยไม่ได้ครับ  ::Oops::

Hawaalaew

สงสัยคุโรคาวาจะชอบพระเอก แต่วางมาดไว้ก่อน พอมีสาวน่ารักมานัวเนียเลยซึนแตก รวบหัวรวบหางพระเอกซะเลย จริงๆแล้วผมก็เคยใช้บริการเว็บนั้นเหมือนกันนะครับแต่หลังๆกฎระเบียบ นู่นนี่นั่นมั่วซัวไปหมด ที่สำคัญรำคาญไอ่ลายน้ำเฮงซวยนั่นมาก บางเรื่องแปลซะกูเกิ้ลจ้าเลยก็มี ที่จริงก็มีเรื่องที่อยากอ่านหลายเรื่องเหมือนกัน แต่ตัดใจไปดำน้ำอ่านraw บ้างengบ้าง เอาไว้วิชากล้าแกร่งเมื่อไร ก็อยากจะลองแปลให้คนอื่นได้อ่านบ้างเหมือนกันครับ

ฮาา ผมเคยเข้าไปแจ้งว่ามันก็อบของผมไปทั้งดุ้น เรื่อง10นาทีหยุดโลกอ่ะ
ลบเครดิตผมแล้วโพสเป็นของตัวเองเฉย มันลบให้แต่แบนผมด้วย 55 ตอนนี้ผมเป็นได้แค่คนดู
เพราะงั้นอะไรที่เวปนั้นแปล ผมจะถือว่าไม่มีคนแปล เพราะมันไม่แจกจ่ายมาข้างนอก

SickSleeplab

ผู้ดูแลกลัวเดกสาวจะคาบไปกินเอง รีบรวบรัดเลยทีนี้ ลุ้นๆว่าจะเปนยังไงต่อ
งานนี้ตัวเอกเราโดนลอกคาบแน่ๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ข้ามรุ่นเลยนะสงสัยจะหึงเลยให้จัดหนักแน่เลย

ซึนปนหึงนี่น่ารักอ่ะ กฎง่ายเนอะ แค่เรื่องเดียว

(จิ๋ว)

ไม่ยอมรับว่าหนีตายนะคะ
แต่มาขอโทษที่ไม่มีเวลา
::Thankyou::
ยกโทษให้เค้าด้วย นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ นะ
เค้าทำให้แล้วนะ
https://xonly8.com/index.php?topic=202598.msg995207#msg995207

ดีกันนะ ::WooWoo::

โหยยยย ไม่เมนต์ยังไม่แบนเลย ถ้าแบนเดี๋ยวโดนไล่ออกกิล  ::Horror:: ::Sobad:: แต่ถ้าไม่เมนต์จริงๆ ต้องเอาจุ๊ฟมาแลก  ::WowWow::

พวกผู้หญิงอายุ เยอะ ๆ ก็เงี้ยะอ่ะนะ คาดเดายาก เอาแต่ใจ ไม่น่ารัก
อย่าไปสนใจเล้ยยยยยย ไปหาสาว เอาะ ๆ ดีกั่ว
ไปซี้ ไปเลยย  ชิ้วๆ   ::Oops::

ขอบคุณสำหรับการ์ตูนค่ะ
ขอบคุณที่แปล& ปัน ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

mummebuf

เจ้มาชักให้ขนาดนี้ไม่งาบนี่ไม่รู้ยังไงแล้ว

B&B

เป็นการขอเป็นแฟนที่ง่ายมากกก ก็ไม่แปลกอะไร โดจินทุกเรื่องการตกลงกันเป็นแฟน ส่วนมากจะหลังมีเซ็ก ไม่ก็ ก่อนมีเซ็ก แต่ส่วนมากจะอย่างแรกนะ อย่างหลังนานๆ ครั้งจะเจอ เช่นเรื่องนี้

นางหึงน่ารักดีนะ

ปล.1 น่าร้ากกกกกกก!!! นางน่ารักมากกก อัก! ตะ..ตายแปป นางหึงทีน่ารักโครตต
ปล.2 "คำว่า ซึน นั้นแปลว่าน่ารัก" ประโยคนี้ไม่ได้โกหกเลยสักนิด
ปล.3 นาง S รึเปล่านะ หรือว่าคิดไปเอง
ปล.4 อยากเห็นรุ่นน้องโดนเหมือนกันครับ แต่ถ้าทำอย่างนั้นพระเอกเราคงหายไปจากหอพักแน่ (หายไปก็ดีแล้วว อิอิ //หัวเราะแบบคนชั่วและโสด)
ปล.5 เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผมคิดว่า ลายเส้นผู้หญิงนั้นสวยมากกก มากจริงๆ ถึงหน้าอกนางเอกจะใหญ่กว่าปกติ แต่ดูรวมๆ แล้วสวยมากครับ
ปล.6 ขอบคุณครับ
ปล.7 ทำไมคนข้างห้องตูไม่น่ารักแบบนี้ฟ่ะ!!! อิจฉาโว้ยยยย!!

paisan

tazasss01

Gume

ชอบมาก ๆ อยากเจอแบบนี้มั่ง เพื่อน ๆ ว่าจะมีคนแบบนี้ไหมครับ

Kit.m555

noohun

หึงหน้าตายล่ะสินะ คุณคุโรงาวะ
ผลงานอ.โอคุโมโตะนี่ หน้าอกหน้าใจเหลือล้นซะทุกเรื่องเลย อยากเห็นแกเขียนแนวโลลิอกกระดานมั่งเหมือนกันนะครับ