ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก....ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 21, 2018, 11:39:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdgundams

singkanong

น้องปรายนี่ไม่ธรรมดาเลยแห่ะๆอยากได้แบบนี้สักคนน่าอิจฉาลุงบุญช่างมีบุญเสียจริงๆได้กินแต่หอยเด็กแห่ะสุดการแต่งครับ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับบรรจงสร้างผลงานออกมาเรื่อยๆผม FC ลุงบุญครับ

Narakja Naka

::Cold:: ::Yes!::น้องปรายจอมวางแผนนี่คิดจะทำอะไรกะครูอีกน๊า  อยากรู้จังครับ

holovelove

แผนน้องปลายสุดยอดจริงๆ. ไม่คิดว่าจะจัดให้ลุงยกเซ็ตครบเลย แบบนี้สินพิเศษสนุกแน่  แต่ค้องลุ้นเรื่องลูกสาวว่าจะได้ไหม
เหงาๆ

7946410

น้องปลายเมียเด็กของลุงบุญวางแผนให้เพื่อนสองคนมาร่วมกวนมีผัวคน เดียวกัน แต่แผนไม่สำเร็จเพราะแม่น้องปลายกลับมาถึงบ้านเร็ว แม่น้องปลายเป็นหม้ายห่างเหินเรื่องบนเตียงมานาน เห็นลุงบุญใจคิดอยากมีผัว จะไม่เหงา

palmy ed

ezmoo

เด็กสมัยนี้รู้เรื่องยาปลุกเซ็กส์ด้วย...และแล้วก็จะถึงคิวของน้องอีฟ

สมปอง บุญ

schareon

หาเมียอย่างน้องปลายได้ที่ไหน วางแผนจัดการทุกอย่างจนหมด สุดยอดจริงๆ

thadtanone2002

น่าลุ้นดีครับ ว่าลุงจะมีเเรงพอเปล่า กับเด็กๆสาวที่อยู่รอบตัว

sombie.pj

Nong5670

เจอเลห์เหลี่ยมเด็ก ป.6 เข้าแล้วคณครู

lkar55

คราวนี้ถึงคิวครูสาวล่ะครับท่าน

swss2511

บรรดาเมียเด็กน้องปลายเหลี่ยมจัดที่สุด