ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก....ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 21, 2018, 11:39:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

office

spr566

ผู้ใหญ่จะข้ามขั้นหลอกครูแล้วมั้ง

kabyala

งานนี้ลุงบุญเลื่อนระดับมาเป็นสามีครูแน่ ขอบคุณครับ

mirage

kchumpot

อิจฉาลุงจังสงสัยจะเหมาหมดทั้งเด็กทั้งผู้ใหญ่เมียนะแก่แล้วยกให้เขาไปเถอะกินเด็กอร่อยกว่า

pitsanume

ขอบคุณครับ มีคนวางแผนและจัดหาให้ แบบนี้ไม่มีว่างแน่นอน เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

ชาย ชรา

kokkum

Adriano

ขอบคุณมากจ้า จากเด็กน้อย อัพเลเวลไปครูสาวละ อิจฉาลุงจัง

Matsudaira777

Pattrick13

Ekasit Sounnoi

verbatim

จะวางให้ ลุงอะสิ
เป็นเมียที่ดีจริงๆเลย
น้องปลาย

pimmy121

ครูสาวมาอยู่ต่างถิ่นคนเดียวก็เหงาเปล่าเปลี่ยวเป็นธรรมดา ลุงก็ช่วยดูแลหน่อยละกัน ทำหน้าที่เจ้าบ้านที่ดี บรรเทาความเสียวให้กับครูซะ

Orcus

โอ้โห จะไหวเหรอเนี้ย มีตัวละครโผล่มาเรื่อยๆเลย ฟ้าเหลืองแน่นอนแบบนี้