ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตที่สองของไอ้ศักดิ์ 6

เริ่มโดย วงกต, สิงหาคม 22, 2018, 12:11:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dome704

มาร่ำเรียนวิชาจากลุงนี้เอง ถึงว่า เก่งจุงเบย

nonnon

กราบท่านผู้อาวุโส ข้าน้อยเลื่อมใสท่านมานานแล้ว ตั้งใจว่าขาตินี้ต้องหาทางดั้นด้นมาเป็นศิษย์ท่านให้ได้ เพราะวีรกรรมท่านเลื่องลือดังสายฟ้าฟาดกรอกหูอยู่เสมอมา ได้โปรดรับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วยเถิด

...
ว่าแต่ท่านผู้อาวุโสมีนามว่ากระไรรึ

sthanya

juheshas hiskon

x-gen

biggiggog

ท่าทางจะมันส์ มีทั้งแฟนตาซี
มีทั้งกำลังภายใน ::Grimace::

ขอบคุณมากๆครับ

hanabombam

อ๋อ วิชากดจุดนี้เอง น่าสนในมากๆๆๆๆๆ

jackwan01

มันมีจุดแบบบนี้ด้วยหรอ สุดยอดวิชาดรรชนีขยี้สาว 

Tanatos

Suriyan Thauan

ผมว่า"ไอ้ศักคงจะใช้จี้จุดทั้งแม่และพี่น้องเลย"คิดแล้วเสียว

therasak

เอาแล้วไง วิชาจี้จุดมาแล้ว แถมเป็นจุดที่ใช่ซะด้วย ทำการบ้านมาดีนะครับ คนเขียน

logilogo2

อยากได้วิชาอาจารย์ลุงจังเลยครับ ถึงจะเล่าติดๆขัดๆ แต่เพล็อตเรื่องน่าติดตามครับ

mercuryzx

จะได้สืบทอดวิชาในตำนานแล้ว...รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ ^^

star_war

หักมุขจริงๆ ครับ..
ยิ่งอ่านคอมเม้นต์แต่ละท่านด้วย นี่ผมโคตรฮาเลย
จี้จุดเงี่ยน...555
ช่างคิดได้
ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากมาย สำหรับนิยายดีๆ ที่น่าสะสมครับ..

Wheel of Fortune

นึกว่าเป็นแนวแฟนตาซีเสียอีก ที่นี่เป็นแบบนี้นี่เอง