ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[waves] Double Wish ใจตรงกัน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 22, 2018, 06:48:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunflow

คือแบบว่า พรตรงกันพอดี หรือจัดกันซะเลย 

แถมเป็น ครู กับ นักเรียนด้วย ฟินไป

scorpionx

ถ้ามีครูแบบนี้  จะตั้งใจทำทุกวันเลย 555 ::Shy::
ว่าแต่ว่าเขียนไว้ไม่กลัวคนมาเจอหรอ

KPS176

มันต้องขี้เงี่ยนขนาดไหนถึงจะเขียนขอพรยังนั้นได้ ดันสมหวังด้วยนะยังไม่ได้แขวนเลยแท้ๆ  ::Yes!::

time288

nagasata

หวานมากกกก หลังจากนี้ก่อนเริ่มเรียน ช่วงกลางวัน หรือเลิกเรียน 3 เวลานี้ สนุกชัวรื เรียกเหงื่อ

fillisfox

แหม่เจ้าโคบายาชิ นี่เห็นหน้านิ่งๆ แต่เอาเรื่อง อาจจะดูปุ๊บปั๊บไปหน่อย อยู่ดีก็ได้กันตามคำขอล่ะน้า ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

acerolar

::Glad:: ถ้ามีโอกาส ผมจะเขียนอธิษฐานตามใจให้ได้สมหวังกับคนคนนั้นที่เล็งไว้เลย อยากให้ใจเราตรงกัน โชคดีเหมือนพระเอกจัง

sohee1412.

ถ้าได้เจอสาวเจ้าแบบนี้คงดี สาธุๆ ขอสักครั้ง 5555555555

kyrios

อยากได้อยากโดนกันทั้งคู่ สมหวังกันเลยสิคุณอาจารย์กับลูกศิษย์ ::YehYeh::

jittipat

แหม่นึกว่าจะมี คนโพล่มาซะอีกโรงเรียนเงียบจัง

lordofthetwo

เป็นอ.ที่แม่งงงง อยากได้กับนักเรียนจนตัวสั่น 555 มันต้องหล่อแค่ไหนอ.ถึงอยากได้ขนาดนี้เนี่ย ไม่มีปูเรื่องเลย

liverpudlian

เมื่อสองคนใจตรงกันก็สมหวังกันไปครับ

kitti000

ถ้าผมเขียนแบบนี้จะได้บ้างไหมเน้ออ  ::Thinking::
คงโดนตบอะ  ::DookDig::

not23149

ใจตรงกันก็ดีหรอกแต่เวลาติดต้นไผ่นี่สิ

conx96857