ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

13 เกมสยิว ตอนที่ 2 - เริ่มภารกิจ

เริ่มโดย pekopon66, สิงหาคม 22, 2018, 01:49:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holiday.clowny

SilcenceKnight

เกมแรกก็มันส์แล้ว
จะรอดไปครบ 13เกมส์ไหมครับเนี่ย

kiratwice

pp290331

3kkkk5j

ตื่นเต้นเร้าใจเสียวมากๆ
แฟนคลับเรื่อชีวิตหลังแต่งงานครับ

barney

เข้าทางอาจารย์เลยนะครับ อาจจะไม่ใช่แค่จูบแล้วละ

BKK_69

ผิดกฎรึเปล่า ไม่น่าจะเป็นชายแปลกหน้านี่

AssSin01

ไม่น่าใช่อาจารย์ม้างงง ไม่งั้นจะนับเป็นคนแปลกหน้าได้ยังไง  ::Dizzy::

pakykit

nongzyne

Chamchoy Chareon

NORNG k

อ่านแล้วลุ้นน่าจะเป็นอาจารย์คนนี้แน่ๆเลยที่เธอจะจูบตามเกม

adsad

ภารกิจแรกจะผ่านไปด้วยดีมั้ยนะ

หรือผ่านเกินดีไปหน่อย

pekopon66

อ้างจาก: Suzurann เมื่อ สิงหาคม 22, 2018, 11:40:36 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากเลยครับ แต่ถ้าเป็นไปได้อยากให้กลับไปเขียนเรื่องเก่าๆให้จบจังเลยครับ อย่างคดีพิศวาส กับชีวิตหลังแต่งงาน

เดี๋ยวๆ ชีวิตหลังแต่งงานจบแล้วจ้า ส่วนคดีพิศวาสรู้สึกจะบริโภคยากเกินไป การตอบรับไม่ดี ผมก็พลอยหมดลมไปด้วย แหะๆ ขออภัยด้วยครับ