ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Motto! Katekyo Seikatsu แผนรักระยะยาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2018, 07:01:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ฮะๆ ตอนนั้นแปลจากยุ่นแถมไม่รู้ว่ามีตอน1เลยปรับเปลี่ยนให้เข้ากันกับเนื้อเรื่อง

01 เปิดมาก็เล่นแม่เพื่อนเลยเรอะ

02 เป็นวิธีที่ถูกต้องมากครับคุณแม่ เป็นผมก็ไม่ปฏิเสธ

03 พูดงี้เดี๋ยวระเบิดลงนะเอ็ง

04 สาวน็อตหลุดแล้วเป็นแบบนี้เรอะ ขยี้สิรอไร

05 ตรงไปไหมคุณแม่ อ้อมๆก็ได้

06 แบบนี้กรรมการตัดสินยากมาก

07 แผนต้อยสิบปีของคุณแม่นี่เอง

08 รักลูกให้ถูกทาง สุดยอดคุณแม่

09 มีแอบแจกสูตร

10 ต้องเข้าได้สิ ขนาดเด็กยังออกมาได้

11 คุณแม่เฝ้าดูทุกขั้นตอนอย่างใกล้ชิด

12 นํ้าตาจะไหล คุณแม่ผู้แสนดี

13 แม่ก็สวย ลูกก็น่ารัก เอาใจช่วยนะไดกิคุง

14 เลเวลอัพอย่างไว

15 อิจฉามันว้อยยยยยยยยยยย!!

16 ยังอิจฉาอยู่ ขอให้มันไปทำงานสาย

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

polka2012

ผมอ่านจบแล้วขึ้นเลย โครตอิจฉาไดกิคุงเลยไม่รู้ชาติก่อนทำบุญอะไรมา
อยากโดนแม่ลูก2คนนี้รุมบ้าง555555 ::WooWoo::

อารมเดียวกับผมเลยมั้ย อิจฉาจนอยากเอาหัวโขกคีบอร์ด
เรื่องที่แล้วคุณผู้ดูแลนี่ยังเฉยๆนะ ไม่ขึ้นขนาดนี้ แต่เรื่องนี้ได้ทั้งสองรุ่น
มันจะมากไปแล้วไดกิคุง ระวังโรงเรียนกวดวิชาโดนเผานะ

Hawaalaew

จังซี่ต้องเบิ้ลสอง โคตรอิจฉา เกิดอีกชาติจะได้แบบนี้ฟะเนี่ย 

drof666

ensd-07

โครตอิจฉา เจอแบบนี้จัดทั้งวัน ไม่หมดไม่เลิก

(จิ๋ว)

ตื่นได้แล้วม้าง ฝันดีอยู่แน่ ๆ นะท่าน@kater   ไอเดียแซวการ์ตูนตัวเองนี่ ออกจา...อ่านแล้ว ขำ  ^^ อ่ะค่ะ แต่ก็ดี น่ารักดี แปลดี  ภาพของอ.ท่านนี้ก็สวยดี  แจกทั้งเสียวทั้งหวานแบบนี้นี่  น่ากลัวมั่ก ๆ  ::Horror:: ว่าคราวหน้าจะเริ่มปวดตับอย่างร้อนแรงหรือเปล่าคะ    ::Orz::
ขอบคุณที่แปล&ปัน นะคะ  ::Thankyou::

ทำไมเหรอจ๊ะ มันแอบไปคุ้นๆคล้ายๆกับอะไรรึเปล่า หุหุ

ขนมครกจะคล้ายซาลาเปาได้ไง ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

muramasa masamune

เนิ้อเรื่องกุ๊กกิ๊ก คาแรคเตอร์ตัวละครลายเส้นสุดยอดและได้อารมมาก โดยเฉพาะลูกสาว บอดี บาลานซ์ดีมากน้ำแทบแตก 555 อาจจจะขาดความหื่นไปนิด เพราะเรื่องไห้อารมหนังโรแมนติคมากกว่าอีติค แม่เจ้าโว้ย ขอมีชวิตแบบนี้ สักอาทิตนึง

straufe

::Me?:: เพื่อนสมัยเด็กนี่เค้าดียจริงๆ พระเอกร้ายไม่เบาเลยนะเนี่ยล่อทั้งแม่ทั้งลูก
ที่สุดแสนจะสะบึมมม ::Angry:: เอ็งทำบุญด้วยอาร๊ายยยยย

neokiseki

Phoowadol

แผนการของคุณแม่ยังสาวนี่มันไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย.  ::HeyHey::  แรกๆทำเป็นใช้แต่นมชักว่าวให้เจ้าไดกิ นี่คงเห็นว่าใช้การได้เต็มที่แล้วละสิ   ถึงได้ไฟเขียวให้ลูกสาวมาเล่นจ้ำจี้ด้วยกัน ทีแรกก็นึกว่าลูกสาวไม่เอา แม่จะงาบคนเดียวแล้ว ::Glad::   ที่ไหนได้งานนี้หนูยอมไม่ได้คะ เข้าทางคุณแม่แล้วหละอิอิ  จัดสิครับรอไร. จัดในแบบ 3P กันไปเลย โอยสุขสมใจ. เล่นเอาอารมณ์ผมนี้ตื่น จนมือไม้สันไปหมดแล้วเนี่ย มันจะฟินน์อะไรปานน๊านนนนน. โอยๆอยากเป็นเจ้าไดกิ ซะจริงๆตอนนี้. แม่ก็สวย ลูกสาวก็เด็ดไม่แพ้กัน    ::Dribbling:: เอ๊า!? เหมาๆๆ  โดนใจผมจริงๆ ::Bloody::ขอบคุณครับ

เดี๋ยวๆๆๆ นี่ผมเป็นอะไรไป หวานหลายเรื่องแล้วนะ สงสัยจะโดนตูนท่านฮิปครอบงำ ปลุกดาร์คหลอดแปป ตื่นๆๆ

B&B

นางงอนน่ารักมากกกก อัก! ตายแปป

คุณแม่ก็สวย คุณลูกก็น่ารัก อย่าไปอิจฉามัน อย่าไปอิจฉามัน!!!! อย่าไปอิจฉา!!!! อุแว! อุแว! ท่านKater ขอข้าน้อยหายไป Kater ผู้นี้เป็นใคร
ปล.0 อุตส่าห์เตรียมตับรอ

ปล.1 อิจฉา และ อิจฉา ขอบอกเลยว่าอิจฉา (อย่าไปอิจฉามัน!!!!!!!!!)
ปล.2 เห็นตอนแรกนึกว่าจากคนจากเรื่องก่อน ก็นะ อาจารย์คนเดียวกัน หน้าตาย่อมเหมือนกัน
ปล.3 ไม่ท้อง ไม่ท้องเหรอ มีเซ็กกันมาหลายปี ไม่ท้อง เป็นคุมกำเนิดที่ดีมาก หรือว่ามีลูกแล้วแต่เราไม่เห็นหว่าา
ปล.4 ถ้ามีงานของอาจารย์คนนี้อีกก็มาเสิร์ฟได้นะครับ อ่านแล้วติดลายเส้นอ่าา ทั้งพระเอกกับนางเอกวาดดีมากกก (สำหรับผมนะ)
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เรื่องหน้าขอปวดตับน่าาาา
ปล.7 แนวทั่วไปมาทั้งบอร์ด จนเบาหวานถามหาแล้วครับ และอิจฉาพวกพระเอกจนอยากจะกระโดดเข้าไปแทยที่แล้วววว

NTWSWDP

หน้าอกโตนี้มันเป็นกรรมพันธุ์ซินะ ตูล่ะอิจฉาเองจริงๆไอ่หนุ่มเอ๊ยยยยยย

sidewider

Devil Joker

kaithai

คุณแม่จอมวางแผน
และเธอก็เข้าใจลูกสาวดี
ทุกอย่างเลยราบรื่น
ชื่นหัวใจกันทั้ง สามคน อิอิ