ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถึงคนที่รอ "อดีตลับที่หลอกหลอน" อยู่ครับ

เริ่มโดย minamaitai boonto, กันยายน 06, 2018, 04:33:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minamaitai boonto

ขออภัยนะครับ ที่ปล่อยให้รอนาน คือตอนนี้ปัญหาคือ น้องเก๋ตัวจริง (เธอไม่ได้ชื่อนี้) ฮะ เธอยอมให้ลงไปจนที่ลงไปแล้ว แล้วอยู่ดีๆ เธอก็เริ่มกลัวๆ กลัวคนรู้จักมาอ่านแล้วรู้ครับ เพราะเรื่องบางเรื่องที่เล่า ก็มาจากเรื่องจริง ถึงจะบิดๆข้อเท็จจริงเรื่องชื่อคนชื่ออะไร แต่ถ้าคนรู้จักเก๋ (ชื่อสมมตินะครับ) ก็อาจจะรู้

เธอกำลังขอเซ็นเซอร์ก่อนครับ

เรื่องนี้มีเค้าโครงเป็นเรื่องจริง น้องเก๋ทั้งอยากเล่าเป็นอุทาหรณ์ แล้วก็อยากเล่าแบบเสียวๆ เพราะเธอเพิ่งรู้ว่าเธอตื่นเต้นเวลาเล่าเรื่องนี้ให้คนอื่นฟัง แต่ก็ต้องเซฟตัวเองด้วยหน้าที่การงานครับ

ยังไงใครยังติดตามนะครับ รอนิดนึง ใครอยากให้กำลังใจน้องเก๋(ตัวจริง) ก็เขียนไว้ได้ครับ ผมจะส่งกระทู้นี้ให้เธออ่าน

Phoowadol

ก็รออ่านตอนต่ออยู่นะครับ แต่ก็ดีแล้วครับที่เจ้าของเรื่องเขาขอเซฟตัวเอง เพราะเรื่องแบบนี้ ไว้ใจไม่ได้ ยิ่งในบอร์ดเสียวแบบนี้ด้วย บางคนอาจเป็นตนใกล้ตัวเราก็ได้ ที่กำลัง เล่นเว็ปนั่นๆอยู่เกิดปะติดปะต่อได้ขึ้นมา เดียวจะกนักกว่าเดิมเข้าไปใหญ่ เป็นกำลังใจทั้งเจ้าของเรื่องตัวจริง และผู้ถ่ายทอดนะครับ เชื่อว่าด้วยวุฒิภาวะณปัจจุบันของเก๋ น่าจะจัดการเรื่องอย่างนี้ได้ดี  มีทางออกที่ไม่เสี่ยงมากเกินไป เว้นเสียแต่ว่าจะเป็นความพึงพอใจของเจ้าตัวที่จะให้มันเป็นำปในทิศทางที่ตัวต้องการก็แค่นั้น. 
  เป็นกำลังใจให้ผ่านเรื่องแย่ๆนี้ไปให้ได้นะครับ. ขอบคุณครับ ที่มาแจ้งข่าว.  ::Thankyou::

the_fear

ขอบคุณที่มาแจ้งข่าวครับ ตอนแรกผมนึกว่าเรื่องแต่ง ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทั้งผู้เขียนและคุณเก๋ด้วยนะครับ

poison_react

ขอบคุณที่แจ้งข่าวสารครับ
ขอให้กำลังใจคุณเก๋ นามสมมติ นะครับ
ความปลอดภัยต้องมาก่อนครับ
ถ้าจุดไหนดูแล้วสุ่มเสี่ยงก็ปิดไว้ครับ
โลกออนไลน์บางทีใกล้ตัวและเจาะลึกได้มากกว่าที่คิดครับ