ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามเรื่องถูกแบนครับ

เริ่มโดย armsmartmai, สิงหาคม 23, 2018, 12:39:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armsmartmai

สวัสดีแอดมินที่เคารพครับ ผมมีเรื่องรบกวนอยากให้ตรวจสอบข้อมูลของผมทีครับ ว่าทำไมถึงโดนแบนเพราะตรงที่แจ้งว่าโดนแบนจากลิ้งค์ไหน พอผมกดเข้าไปมันกลับไม่ใช่หน้าที่ผมโพสต์เลยครับ และตรงที่บอกว่าผมเคยโดนแบนมาแล้ว 23/10/2560 - 23/4/2561 นั้นผมก็ไม่เคยโดนแบนในช่วงเวลาดังกล่าวครับ
ผมจึงสงสัยว่าอาจมีความผิดพลาดในการแบนครับ หรือถ้าผมทำตัวไม่ดีจริง ผมขอโอกาสปรับปรุงตัวอีกครั้งได้ไหมครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

HypN♥s

ถ้าเป็นไอดีนี้ ไม่โดนแบนนี่ครับ

เคยโดนแบนในห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
https://xonly8.com/index.php?topic=152417.msg138332#msg138332

แต่หมดอายุความไปแล้ว

ปล.ถ้าโดนแบนคงมาตั้งกระทู้ไม่ได้

อีกอย่างถ้าคลิ๊กที่ชื่อไอดีตัวเอง แล้วมีปรากฎโดนแบน ก็แสดงว่าเป็นเออรักเออเร่อของบอร์ดน่ะ
แต่จริงๆไม่โดนแบนครับ เช็คมาแล้ว

armsmartmai

ผมต้องย้ายมาเข้าจากมือถืออีกเครื่องถึงเข้าได้น่ะครับ เป็นเพราะเออรักเออเร่อใช่มั้ยครับ

HypN♥s

armsmartmai