ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
351 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

Dark Wasabi

ลุงพลจะจัดการยังไงดีกับน้องอุ๊ ที่อารมณ์รุนแรงคนนี้

zebrazaa

lolitaman

คนพยศอย่างน้องอุ ต้องให้ลุงช่วยสอนให้รู้จักรักอย่างแท้จริง

wat1

jojosang

มุกโดนเด็กกระทืบให้หญิงปลื้มเคยใช้ไปแล้วนี้น่า

barney

โชคดีองน้องอุ๊ ที่ลุงพลมาช่วยไว้ทัน ไม่งั้นคงจะแย่เลย แบบนี้คงได้ใจน้องอุ๊ไปเต็มๆครับ

pinmonkey

ดวงจะไม่ได้กับพี่แจ็คนะอุ๊ ต้องได้กับลุงซิ ขอบคุณมากครับ

poker46

ลุงพลถึงเจ็บตัวแต่คุ้มค่า ได้ค่าตอบแทนจากสาวอุ๊

nitda

ลุงพลเยี่ยม ถึงว่าสาวๆๆทั้งรักทั้งหลงเลยครับ โหลุงพลนี่พระเอกสุดๆ

Young Che

naitoom

ปากดี ใจคิดอย่างพูดอีกอย่าง ปากไม่ตรงกับใจและความอยาก...