ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

Sam Anuwat

::Suffocate::

•====================================•
  Sep/ 9 /2018 ○   
คอม เม้นท์ ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { Sep/ 9 /2018 }

•====================================•

Piya Petkham

::Glad::555

Sep/ 10 /2018 ○   
คอม เม้นท์ ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { Sep/ 10 /2018 }

pekunws

ถ้าเป็นคนธรรมดาฟ้าเหลืองไปแล้วแต่นี่เป็นไอ้แว่น เลยเหมายกห้อง

Sitthichai P Pineerat

หูยยพออ่านจบแล้วรู้สึกอยากไปเทียว ทะเลขึ้นมาทันที ::Glad::

Reggal

ขอบคุณสำหรับความเหนื่อยยากในการแปลและคลีนอันสะอาดตาด้วยครับ จะขอติดตามไปจนกว่าหรรมจะไม่แข็งนะครับ 5555 ::JubuJubu::

Oleygunashocha

ไอ้เราก็ คิดว่าจะได้อาจาร ทุกๆคคน นักเรียนหลายๆคนที่มาทั้งหมด อะไรแบบนี้ โถ่ววววววววววว ฝันค้างเลยครับ!!!!  ชอบ series แบบยาวๆอย่างนี้ละครับ สนุกดี อ่านเพลิน ถงอารมณ์ดีครับ แปลได้งดงาม

araiwasud11

ddcc

ชอบสุดในนี้ก็เป็็นharemล่ะมั้ง(ตัวละครต้องสวยมีเสน่ห์ ตัวละครชายที่ได้sexต้องมีแค่พระเอก ว่าง่ายๆอารมณ์ประมาณเรื่องนี้แหละ) แต่ชอบที่สุดคือเรื่องติด tag happy sex ล่ะนะ555 จริงๆIncestก็ชอบแต่ชอบแค่พี่สาว Cheatingก็พอได้ถ้านางเอกสวยดูเปล่งปลั่งอยู่ สรุปคือดูตัวละครหญิงเป็นหลักแหละ555

l3al3yl3ell