ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

Sompohp Tidsadikun

ต้องฮาเร็มเท่านั้นคับกับเรื่องแบบนี้และน่าอิจฉาสุดๆคับอยากมีจิงๆบ้าง

xsoulkung123

ไอ้แว่นก็ยังจัดหนักยาวๆ จนแบบไม่ต้องพักกันเลย
ดูแล้วสาวทั้งห้องโดนไอ้นี่เกือบจะหมดห้องแล้วได้มั่ง
สุดเสียวจริงๆ ที่ได้มาทัศนศึกษาแบบนี้
::KO::

bhur13

Whoo Amm Ii

วรวุช พุทธสมาน

สนุกมากครับ เสียวสุดๆ ว่าแต่ทำไมไม่แบ่งเพื่อนร่วมห้องชายคนอื่นบ้างเลยครับ 55

AWN

ยังขาดไปอีกคนนึง เกือบได้ยกห้องล่ะ แต่ก็ได้ตัวเด็ดๆไปหมดล่ะ  ::Fighto::

zero21

ถ้าจะมีพลังเยอะขนาดนี้ ก็ครองทั้งห้องไปเถอะ 555 ขอบคุณที่แปลมาให้ได้อ่านกันนะครับ ใช้คำได้ถึงอารมณ์ดีครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

tontarn123

latipk

::Glad:: ของหนุ่มแว่นเค้าดีจริงๆ 555

ปล.ผมกดโหวตแล้วไม่ขึ้น แต่เชียร์ให้ทำฮ่เร็มครับ

Yeezy Kanyewest

heyheyheyk2

thanonza1

ท่าทาง จะเสียแฟนคืนให้พี่ชาย ละมั้ง แต่ อยากให้มีน้องชายเอาคืนบ้าง นะครับ น่าจะเด็ด

exoza

เท่ากับว่ายังไม่ได้ทั้งห้องสินะครับ 555

เหลืออาจารย์อีกคนด้วยยย

iquizei

จบซีรีย์แล้ววว ขอบคุณสำหรับผลงานมากๆนะครับ
ติดตามทุกตอนจริงๆ

midnight747

โดยส่วนตัวชอบอ่านแนวซีรี่ย์มากครับ ยิ่งแบบเรื่องนี้ หรือ เรื่องคลับสาวซ่ากับโค้ชเจี้ยมเจื้อม จะไม่ชอบแนวดาร์กเท่าไหร่
แต่เรื่องนี้อยากให้มีต่อตอนกลับไปญี่ปุ่น จริงๆ 555