ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

dee464967

อันคนสุดท้ายนี้จัดหนัดจัดเต็ม จริงๆๆ ไส่น้ำเยอะขนาดนั้นกลับบ้านนี้ป่องแน่นอน 5555แต่เล่นจัดน้ำออกขนาดนั้นไม่ยักสลบ แกแน่นอนจริงๆๆ555

hentaiknight

เป็นอย่างที่คิดไว้ว่า ต้องมีอะไรตุกติกกับเพื่อนผุ้ชายคนอื่น ถึงทำใหไม่แข้งตัว
ตอนแรกนึกว่าจะเป็นแนวเซ็กหมู่ (แบบที่ผมชอบ) แต่ก็กลายเป็นว่า พี่แว่นฟาดคนเดียวเกือบหมดห้องเลย

ตอนพิเศษของเรื่องนี้ น่าจะเป็น พี่แว่น กะ อาจารย์นะครับ

Ordinaryman

ภาพดี แปลชัดเจน เนื้อเรื่องแบบนี้แหละครับที่ชอบ ขอติดตามผลงานไปเรื่อย นะครับ ขอบคุณครับ

(จิ๋ว)

ทั้งยาวทั้งใหญ่ เอ้ยไม่ใช่ ทั้งสนุก ทั้งซุกซน แหล่มโคตร 
โอย คืนนี้จะนอนหลับไหมเนี่ย อ่านรวดเดียวจบเลย ::Oops::
นับว่าแปลได้โอเคนะคะ ให้สี่ดาว มีสำนวนบางอันที่ยังงง ๆ
แต่โดยรวมแล้วดีมากค่ะ  สู้ ๆ แปลการ์ตูนดี ๆ ต่อไปนะคะ
ว่าง ๆ จะมาใหม่จ้า

ขอบคุณที่แปล & ปันค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

ganjaman

คุณครูหายไปไหน อยากดู555 ยังมีแรงไปเล่นน้ำอีกหรอ  ::HoHo:: ::HoHo:: ขอบคุณมากครับ