ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

NTR

เม้าท์มอย
เกิดอะไรขึ้นกับห้องโดจินครับ มดเต็มเลย ทำไมมีแต่ตูนหวานๆจนดื่มกาแฟไม่ต้องใส่นํ้าตาลแล้วเนี่ย
แถมผมก็ดันหลวมตัวไปแปลแนวหวานถึง 3 เรื่องติด จนมีคนบอกว่าดาร์คหลอดสิ้นลายแล้ว
นี่มัน Xonly หรือ X Sweety SugarOnly แล้วรู้มั้ยทำไมผมถึงชอบแนวโหดๆทำลายตับ
เพราะในนี้คนโสด99.9% คุณอ่านแนวหวานๆฮิลตับเห็นพระเอกได้นางเอกง่ายๆฟินๆ
อยู่กันอย่างมีความสุข แต่มองไปรอบๆตัวที่ไม่มีใคร ผมว่ามันปวดตับกว่าเยอะเลย
เพราะงั้น ต้องแนวโหดๆ NTR จับเป็นทาส Gangbang จนจิตหลุด สติแตกไปข้าง วะ 555

พูดถึงโดจินเรื่องนี้
ตอนแรกก็ว่าจะไม่แปลแล้วเพราะแปลยากมากมีแต่ยุ่น แต่เห็นตอนสองเพิ่งออกไม่นาน
แถมไอเวปนั่นแปลขายเรื่องละ20บาท ซื้อไป62คน คิดยอดเอาเอง เลยแปลฟรีซะเลย
ดูครั้งแรกเหมือนภาพไม่สวยนะ พอแปลไปๆดันชอบเธอซะงั้น แนวแบล็คเมล์กึ่งสมยอม
บวกกับภาพซูมภายในได้ใจ เนื้อหาNTRสะใจ พี่ชายโหดโดนใจ สติกระเจิงสิงานนี้
แถมมีตอนสองไม่ปล่อยให้ค้างคา ใครจะอ่านตามไปกับผม อ่านกฎดีๆเด้อ

อ้างจาก: aekkachai052 เมื่อ สิงหาคม 25, 2018, 02:38:11 หลังเที่ยง
แปลจากชีวิตจริงของเจ้าของกระทู้หรือป่าวครับ ได้อารมณ์มาก

เมนต์นี้จี๊ดหัวใจจริงๆ ผมไม่เคยแบล็คเมล์ใครมาจัดเช้าสายบ่ายเย็น
ก่อนอาหารหลังอาหารและก่อนเข้านอนแบบนี้นะ ถึงจะเคยทำก็เถอะ......เดี๋ยวๆ ยังไง 555

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

กฎการขออ่าน ถ้าคิดว่าทำไม่ได้อย่าตอบกระทู้นะครับ
เพราะกฎนี้ทำตามน้อยที่สุดแม้แต่คนเก่าๆก็ยังไม่ค่อยทำกัน

ข้อเดียวง่ายๆคือ ขออ่านแล้วต้องกลับมา Edit หรือกดตอบอีกครั้งถ้าขี้เกียจหาเมนต์เก่า
เกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังและตัวอย่างตอนต่อไปหลังอ่านจบ
บรรยายความรู้สึกหลังอ่านเรื่องนี้เพิ่มก็ได้ เกี่ยวกับเนื้อหา ตัวละคร ความเห็นอื่นๆตามใจ

***ปล.1 เรื่องที่แล้วไม่มีคนทำผิดหรือโดนแบนเลยแม้แต่คนเดียว
ที่ให้กลับไปตอบตอนเก่า อยากเห็นเป็นแบบนั้นอีกครั้ง
***ปล.2 การตรวจว่ากลับมาEditหรือตอบเพิ่มมั้ย ให้เวลาหลังจากเมนต์แรกไปแล้ว1วัน
เพราะผมแปลเรื่องนี้ถึง2วัน ท่านคงอ่านไม่ถึง10นาทีและตอบไม่น่าเกิน2นาที คงไม่ลำบากเกินไปมั้ง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Sequence

โอ้ วันนี้ภาพโหลดเร็วใช้ได้แฮะ ขอประเดิมเป็นคนแรกเลยแล้วกันครับ เห็น Inverted nipple แล้วของขึ้นเลย(ฮา)

จากภาพตัวอย่างตอนต่อไปนี่อาโออิคงจะโดนหนักเลยทีเดียว แต่คิดว่าน่าจะไม่ถึงกับโดนรุมคาหาด(น่าจะชักแล้วแตกใส่ไม่ก็แค่โม้ก) ยิ่งผ่านไปนานเข้าก็ยิ่งค่อยๆติดใจมากขึ้นทีละนิด พอสัญญาใกล้หมดคงเปิดใจเปลี่ยนจาก NTR เป็น Cheating ไปเลยมั้งครับ หรือถ้าหนักข้อกว่านั้นอาจจะตัดสินใจเลิกกับน้องชายไปคบกับดุ้นที่ประทานความสุขให้เลยด้วยซ้ำ ก็ของมันเคยมี พอคิดว่าจะเสียไปมันย่อมรู้สึกใจหายอยู่แล้วล่ะ แถมทั้งขนาดและลีลาคุณน้องชายยังเทียบชั้นพี่ไม่ได้เลยอีกต่างหาก
ทั้งลายเส้นและการลงสีผมว่าอยู่ในระดับที่สวยเลยแหละ วาดร่างกายผู้หญิงออกมาได้อวบอัดน่ากอดรัดฟัดเหวี่ยงดี เสียดายที่มีฉากเล่นกับท่อนบนน้อยไปนิด แต่แค่ฉากแรกก็เร้าอารมณ์สาวกหัวนมบอดแบบสุดๆแล้วล่ะ
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ กำลังหมั่นไส้พวกเรียจูอยู่พอดี ช่วงนี้เลยเอ็นจอยกับการบริหารตับเป็นพิเศษ(ฮา)

ใช่ครับ ผมว่าเรื่องนี้มันสุดติ่งถึงใจได้อารมมากเลย ฉากจูบฉากเสียบซอยถึงใจสุดๆ
หวังว่าจะมีคนชอบจะได้ออกตอนสองไวๆ ขอบอกว่าตอนสองสุดยอดกว่ามาก
เพราะทั้ง Outdoor จัดทุกที่ทุกทาง จัดเรี่ยจัดราด แถมมีเซอร์ไพร้ด้วยเล็กน้อย

ตอบ Edit.2 นะครับ ไม่ว่ากาน แต่แปลไทยจะได้อรรถรสกว่าเยอะนา  ::HeyHey::

alittleboat

ท่าทาง จะเสียแฟนคืนให้พี่ชาย ละมั้ง แต่ อยากให้มีน้องชายเอาคืนบ้าง นะครับ น่าจะเด็ด

nekki

ระดับนี้มันไม่NTRเท่าไรหลอก แค่แบล็คเมลเฉยๆ
ถ้าตามเสต็ปก็ สาวเจ้าติดใจถ่านไฟเก่าครุเท่านั้น

จะว่าไงดีละหลังอ่านจบ อยากรู้ตอนแรกที่พี่ชายไปจีบแฟนน้องว่าสมัยนั้นเป็นอย่างไง ท่าทางคงประมาณเดียวกับตัวอย่างตอน2เลยมั้ง...

นั่นสิครับ นางเอกตัวเล็กๆเดาไม่ถูกแต่น่าจะอยู่มอปลายมั้ย
แต่ในรูปคลิปเก่าตัวเล็กมากน่าจะอยู่มอต้น ถ้ามีนี่คงแหล่มดีเนอะ โลลิบันไซ

tcm12599

โลกกลมดีเนาะ เลิกกับพี่ มาเจอน้อง ::DookDig::

ผลัดๆแบ่งกันไปเนาะพี่น้อง สับอารมณ์เก่งๆ เดี๋ยวแบบรุนแรง เดี๋ยวแบบโรแมนติค ครบรสเลยเรื่องนี้

นี่แค่สองรส ตอนหน้านี่ผงชูรสหกลงไปทั้งถุงเลยนะครับ  ::Oops::

ศรีวัล แมลงวัล

ขอบใจจ้า ภาพสวยดี แต่ตอนจบผู้หญิงหน้าจะเลือกพี่ เหมือนเรื่องอื่นๆ  ::Crying::

ถึงตอบน้อยแต่รักษากฎ คุณได้ไปต่อ ข้างบนมีคนเก่าแต่ไม่เก๋าอยู่คนที่กำลังโดนเล็ง 55
ก็ต้องดูว่านางจะชอบแบบไหน ถ้าชอบฮาร์ดคอแรงๆผมว่าไม่น่าเลิกกับพี่แต่แรกนา

wender_111

อยากเดาว่าทั้งสองคนนั้นรู้แต่อยากสวิงเลยทำป่าว ดมกาวแปป ซู๊ด

กลัวจะติดใจเหมายกบ้านแถมเลยไปข้างบ้านด้วยเลย

คุณได้ไปต่อ! นั่นสิเนอะ กลัวถึงขั้นคนพี่จำหน่ายจ่ายแจกแบ่งปันชาวบ้านไปทั่วนี่ซวยเลย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

gunrock

สุดท้ายก็ตกเป็นของพี่ชายอยู่ดี ในเรื่องผญ.ก็ต้องการด้วยแหละอดีตแฟนเก่าอะนะ555555

NTWSWDP

เคยเหนตอนเปน ENG ขนาดตอนนั้นอ่านไม่รู้เรื่อง ยังเสียว แล้วนี้อ่านรู้เรื่องจะขนาดไหน

ชอบฉากแตกในของเรื่องนี้จริงๆ ดูทรงแล้วตอนหน้า น่าจะเลือกพี่ชายแน่ๆ น่าสงสารเจ้าน้องชายจริงๆ 0.01 ขวางกั้นเอาไว้

มาอีกคนและ Engไหน เอาลิ้งมาให้ผมที ให้ผมแปลซับยุ่นอยู่นั่น Eng หรือ Raw ยุ่น เอาดีๆ

polka2012

อ่านๆไปแล้วเห็นแววคาสึกิคุงจะกินแห้วแฟนคนนี้ซะแล้ว..รู้สึกว่าถ่านไฟเก่ามันคุแรงเหลือเกินหุหุ
ขออ่านต่อนะครับ ::WooWoo::

อ่านจบแล้วเห็นใจอาโออิ..รับศึกหนักจากสองพี่น้องตลอด1เดือนเต็มบางทีเธออาจจะติดใจสองศร๊พี่น้องคู่นี้แล้วก็ได้555
ส่วนพี่ชายคาสึกิคุงก็ทำตามสัญญาอยู่นะ
แต่เห็นตัวอย่างตอน2แล้วก็ยังไม่แน่คงต้องรอตามลุ้นต่อไป..หวังว่าตอน2คงออกตามมาไวๆนะ ขอบคุณมากครับ

จะพยายามจัดให้ไว ขอบคุณนํ้าใจจากทุกท่านมากครับ

Phoowadol

โอ๊ะ!?....อะไรมันจะบังเอิญขนาดน้าน.....พี่ชายของคาสึแฟนหนุ่ม ดั้น เป็นแฟนเก่า ของอาโออิไปได้แฮะ นี่กลิ่นNTR เริ่มโชยมา นิดๆแล้วนา ....,,, ::HeyHey::  นั่นไงๆ เริ่มแล้วๆไอ้เจ้าพี่ชายนี่มันเจ้าเล่ห์จริงๆ แบล็คเมล์ทันที จะเหลือรึของมันเคยๆกันอยู่. สะกิดนิดเดียวก็เสียวแล้ว. ปากอาจจะบอกว่าไม่ แต่ร่างกายมันดันทรยศเธอเสียนี่ เสร็จคานิ้วคาปากไปตั้งกี่ทีหละ. เห่อๆ. สงสัยข้อตกลงที่ว่าเดือนเดียวนี่คงน้อยไปเสียแล้วหละครับ. มองๆไปตอนนี้ยังไม่ถึงขั้นปวดใจเท่าไรนะ เพราะเจ้าคาสึยังไม่รู้รื่องอะไรเลย แต่ถ้ายาวๆไปละก็ไม่แน่ๆ เดี๋ยวขอเข้าไปแอบดูข้างหน้าประตูห้องเลยละกันจะได้เห็นชัดๆ อิอิ
Edit อืม เอาจริงๆนะผมว่าอาโออิ ตอนนี้ติดเซ็กส์ในรูปแบบ Hardcore ที่เจ้าพี่ชายแฟน สรรหามาป้อน สนองอารมณ์ใคร่ แล้วหละครับ มีทุกอย่าง ดิลโด้ ไข่สั่น กุญแจมือ แตกใน ใส่เต็มๆแรงๆ เล่นเอาเธอเสร็จตาม มือนี้โอบกอดแผนหลังขางี้ตวัดรัดเอวเจ้าพี่ชาย เหมือนไม่อยากให้ดึงออกยังงั้นแหละ. แต่กับเจ้าคาสี เธอกลับดูเฉยๆแต่ก็แสร้งทำเป็นเสียวเพือรักษาน้ำใจแฟนหนุ่มซะมากกว่านะผมว่า แถมยังใส่ปลอกอีกด้วย จะมันส์ถึงใจได้ยังไงหละฮึ ว่าปะ. รู้มั้ยว่าเวลาน้ำมันแตกพุ่งเข้าไปข้างใน เต็มๆมดลูกมันสุขเสียวแค่ไหน. .....ทีหลังลองปล่อยในดูนะ คาสึ นะ
     เออทีแรกก็นึกว่าจะจบสวย แต่เฮ้ยๆ นี่มีข้อสัญญาใหม่ซัมเมอร์นี้อีกเรอะ. โอยๆๆๆๆ. เห็นตัวอย่างแล้ว มาครบเลยนะครับเอาท์ดอร์ ฮาร์ทครอ Ntr แล้วสุดท้ายก่อนตัดจบ เห็นแว็ปๆว่า น้อง อาโออิ เป็นคนนัดเจ้าพี่ชายมาเริงสวาทเสียเองนา. สัญญาจบแล้วด้วย โอยๆๆๆๆๆๆ. ตั้งแต่นี้ไปสงสัยเข้าสู่โหมด. Cheating เต็มตัวแล้วหละครับ เพราะ เธอได้เลือกแล้วจริงๆ. อูย..ย์ย์ย์.........ตับผมต้องการวิตามินด่วนเลยครับตอนนี้ ใจมันสั่นไปหมดละ คร้าบ 555
    ปล. จัดหวานๆมา3เรื่องเจอเรื่องนี้เข้าไป แถมภาพสี. มีเอ็กซ์เรย์ ด้วย โอยๆแผนทำลายตับของท่านช่างแยบยล นัก สมกับเป็น ดาร์ค ลอด์ด ตัวจริงเลยครับ ท่านKater. ขอบคุณมากครับ

โอยๆๆๆๆท่านก็ตอบเยอะจนผมเกรงจายย แถมพูดไปหมดแล้ว ผมจะพูดอาราย เดี๋ยวจะยาวกันทั้งคู่ 55
เพราะผมเวลาพูดหรือคุยแล้วก็ชอบร่ายยาวเหมือนกัน เอาเป็นขอบคุณครับในทุกๆกระทู้ที่ท่านตอบ
สำหรับนํ้าใจ พลังงานที่จะทำให้นักแปลนักอัพมีกำลังใจสร้างผลงานออกมาอีกเรื่อยๆ

drof666

ถึงจะแนวntrแต่ว่าเป็นพี่น้องกัน มันก็ไม่จิตตกเท่าโดนคนอื่นมาเท เพราะพี่น้องท้องเดียวกันแบ่งกันกินก็ต้องแบ่งกันเย็ด

w c

น่าติดตามครับผม ถ้าน้องชายรู้จะเป็นงัยหนิ

toxin45

พี่แอบเล่นกันเพลินเลย อย่างงี้ไปๆอาจมี 3 ประสานให้เห็น ก็เป็นได้  ::Dribbling::

ตอนจบคงไม่ทิ้งตัวน้องไปหาตัวพี่นะ หวังว่าจะควบ 3 คนแทน  ::DookDig::

แบบนั้นก็น่าจะดี ครอบครัวมีความสุข แล้วจะ NTR ได้งาย

HHHHHHHHH

น่าอ่านต่อมากครับบสุดยอด