ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pj762856

punpun180

พี่ก็ไม่สงสารน้อวตัวเองเลยสุดท้ายก็กลับไปหาคนพี่แล้วก็คบคนน้องไม่รู้อะไรต่อไปน่าสงสารจังติดใจของพี่ยาวๆแน่ไม่ต้องแบล็กเมเลยด้วยซ้ำ
Edit จบดีอ่ะมาแปลกๆนะต้องมีปวดๆหน่อยสิจบดีแบบนี้มันคาใจ

Wheel of Fortune

น่าจะโดนแบล็กเมย์เก็บไว้เป็นทาสตลอดไป

*edit* น่าจะยังมีเก๋บไว้นะ หลอกใหัตายใจไปก่อน

rit1403

Ntr น้องตัวเองนี่โหดแท้ สงสัยจะต้องควบสองเลยที่เดียว

ฝ่ายหญิงไม่ควงคุมตัวเองเลย ปกติเรื่องแบบนี่คุยกับคนน้องก็ได้มั้ง จะได้ไม่ต้องเป็นแบบนี่ รู้สึกผิดแต่ก็ยังทำ เจ็บใจแทนคนน้องจริงๆ

timeai

คนพี่คงจะแอบกินแฟนน้องเปรมเลยซินะครับ ทำไงได้คนมันเคยๆกันนะ

โอ้เป็นนางเอกนี่เหนื่อยน่าดูเลยครับโดนทั้งพี่ทั้งน้องติดๆกัน น้ำคนพี่ยังอยู่ในมดลูกก็ต้องไปรับดุ้นจากน้องชายอีกแล้ว สุดยอดเลยครับ

Zusumiya

ตอนอ่านซ่ะใจอะไรแบบนี้ 5555 พี่แรงแต่น้องเบา อืมๆๆ ตอนจบน้องก็ไม่น่ารอดจากพี่อ่ะนะ เล่นซ่ะแรงเลย

midnight747

เรื่องนี้ตอนแรกก็สนุกแล้วครับแต่จำไม่ได้ว่าอ่านจากที่ไหน แต่เรื่องนี้น่าสงสารน้องมันจริงๆ
หวังว่าจะจบแบบไม่ปวดตับ

สมพล.นานา

Banknoy St

โดนทั้งพี่ทั้งน้องสลับกันไปมาเลยน่ะแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

raregroove

B6105280

แฟนใหม่ของน้องชายก็คือแฟนเก่าของพี่ชาย
Edit สุดท้ายก็กลับมาหาแฟนเก่า