ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rewrite]แอบล้วงพี่สาวแท้ๆตอนนอน ตอนพิเศษ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 25, 2018, 05:07:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godric

ballnakrab

monatov

ผมเคยมีประสบกาณ์จริงคล้ายๆเรื่องนี้
แต่คนที่แอบล้วงเปนลูกพี่ลูกน้องกัน อายุห่างจากผมสามสี่ปี
สมัยน้องเขายังเรียนประถมช่วงเวลาปิดเทอม จะถุกให้มาอยุ ตจว
ผมนี่แอบล้วงประจำ น้องเขาเป็นคนหลับลึก

แต่ชื่นชมผลงานครับ เขียนได้ดีมากๆ

Jakkit Savangsri

aioros13

พี่สาวรู้ตัวตลอดแน่ๆ น่าจะจัดไปเลย เสียดายจัง

nter1001

Renovate

ผมว่า พี่สาวก็คงมีแอบเสียดายบ้างแหละครับ 

Waterman2011

เก่งมากครับ ที่อดทนได้ว่าแต่ อยากรู้จุดเสียวบ้างจัง เคยเห็นแต่ในหนังฝรั่ง