ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 26, 2018, 12:50:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Denman Marakum

ถ้าจะรถไฟชนกัน ลุงบุญจะรอดไหม มาเก็บเด็กน้องอีฟ หรือน้องกุ้ง สุดท้ายน้องฝ้ายก็โดนด้วยแน่ๆ หมากเกมส์นี้. ฉันก้อรู้ว่าจะต้องลงเอย อย่างไร. เด็กกับคนผ่านโลกมาเยอะ ขอบคุณมากครับ น้องมายยังไม่รู้จะลุงดีนะสงสัยน่าล่อทั้งโรงเรียน เด็กติดใจซะแล้ว อิจฉาจริงๆ ไม่มีอย่างลุงบ้างเลย

parnza99

จัดลูกเลี้ยงตั้งแต่แรกแล้วนี่นา สุดยอดเลย ::Confident::

rasta

พายุ ขจรนาน

ลุงบุญล่อทั้งลูกเลี้ยง กับลูกแท้ๆเลยนะ

road master

สามภาพสามบรรทัดก็ต้องเมนต่ครับ แห่ะๆๆไ

bondinlove

ลุงบุญแกนี้กะจะไม่เหลือให้ใครเลยใช่ไหม

massacreer

mikekiss

เอ๊ยยย พีคไปอีก นอกจากเชียร์อีฟแล้ว ก็คือเชียร์กุ้งด้วย 
ฟาดๆ ฟัดๆ ให้หมดลุง อย่าให้เหลือ
ปล.คนแต่งเก่งมาก อินทุกตอน ชอบบบ

Somchai Sudsakhorn

dan49

น่าเสียดายน้องฝ้ายกัน้องมาย แต่ยังไม่ทันไรมีตัวละครใหม่มาทันทีเลย จิต เรื่องราวต่อไปของลุงบุญกับจิตลูกติดแม่จะเป็นเช่นไรคงต้องติดตามอ่านต่อไป55555555สนุกครับ