ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 26, 2018, 12:50:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lert Nil

น้องชายรู้ละ จะมีอะไรเกิดขึ้นต่อล่ะนี่

manu111

จะเป็นยังไงต่อไปหนอ น้องชายจะโกรธทั้งสองรคนรึเปล่า

Phoowadol

::HeyHey::คอยดูเถอะวันใดที่พ่อเลิกกับแม่ หนูจะเรียก พ่อว่า. พี่บุญ.  อืมใกล้ได้เวลาแล้วสินะ แต่น่าจะเรียกผัวมากกว่าม๊างงงงงง
ทางสะดวกแล้วนี่ น้องกุ้ง รีบกลับมานะลูกนะ ผัวบุญรออยู่  ดูซิว่า9ปีที่ห่างกันมา น้องกุ้งจะ อวบอิ่มขนาดไหน น๊าาาาา อิอิ

panu98765panu

err

น้องกุ้ง..นี่คงจะเป็นเมียตัวจริงของลุงบุญสินะ  
ใกล้จบแล้วเหรอ...อย่าเพิ่งเลย...ยังคิดถึงแกอยู่..อยากให้แกได้กิ๊กเอ๊าะๆเพิ่มเยอะๆ

thesee

phu_nun

ไปอยู่ด้วยกันที่ กทม ก็โดนจัดหนักไปแล้วแน่ อิอิ

rexmost gizmo

เล่นแต่ เด็กๆมิน่าถึงคึก ตลอดลุงบุญ

Anan Saidakhot

แล้วกุ้งก็กลับมาทำให้ลุงบุญต้องหวั่นไหวอีกครั้งใช่ป่ะครับ

Ecko Zero

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

ลุงบุญมีความหลังที่น่าอิจฉาจริงๆ

633sqd

ได้กุ้งมานานแล้วเหรอ หรืออ่านผิดนะ

onetow2006.1

akine

::Cheeky:: ลุงนี่ก้อไวไปน๊า นึกถึงใจลูกชายมั่งจิ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลูกสาวก็เสร็ดพ่อไปแล้วนี้แล้วลูกชายละจะทำไงต่อนี้ลูกสาวคงกลับมาเยียมพ่อแน่ๆเพราะแม่ไม่อยู่แล้ว  อิจฉาเล็กๆ