ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, สิงหาคม 26, 2018, 12:50:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

จินตา ยังเดินทางอยู่

แอบมีปมเรื่องว่าลูกชายยังไม่กลับป่าวครับเนี่ยแล้วมาขอมีอะไรกับพี่สาวเพื่อปิดปาก
.
น้องอีฟนี่เล่นตัวน่าดู ลุงบุญไม่ได้หรอกมั้ง ::DookDig:: แต่ถ้าได้ต้องชุดใหญ่แล้วล่ะ ::Shy::

office

เหมือนน้องชายจะอยากกะพี่สาวตอนต่อไป

Chansawang Ball Jiramate

undercomment

เป็นบุญ สมชื่อ ลุงบุญ จริงๆเลยครับ ไม่ว่าจะครู จะนักเรียน หรือลูกบุญธรรม จัดการหมดเลยครับ น่าอิจฉาจริงๆ

Komsan Tanunchai Olympus

ได้เสียกับลูกเลี้ยงกุ้งซะแล้ว ติดใจเลย

tajet

::Grimace::
เปิดตัวน้องกุ้ง  ตอนหน้าจะกลับมา return ไหมเนี่ย

Wanchai Kruama

เด็กก็ชอบ ครูก็ชอบ แล้วทำไมไม่จัดแม่น้อย

โก๋หมึก

set point

ยังมีอีกมากมายที่ลุงบุญยังบอกไม่หมด

hunterkung

สงสัยลูกสาวจะหวนคืน เพราะพ่อเลิกกับแม่ละ

verbatim

ย้อนอดีต ใช่ไหมครับ 
อิอิ เปิดทางนางเอก คนใหม่นิ
ขอบคุณครับ

axon13

ลุงบุญ ก็จัดเด็กๆ ตั้งแต่ 9 ปีก่อนเลย ล่อทั้งลูุกเลี้ยง ลูกแท้ๆ  ::Confident::

23pompompom

พอบอกว่าไม่ใช่ลูกแท้ๆก็เอาทำเมียซะเลย ลุงบุญนี่สุดจริงๆ